All Blog Entries

1. Thư Ngỏ Chương trình "Áo ấm tình thương"

THƯ NGỎ
    CHƯƠNG TRÌNH “ÁO ẤM TÌNH THƯƠNG”
    (Khuyên góp quần áo ấm, đồ dung cho trẻ em xã TRung Sơn – huyện Tân Sơn – Phú Thọ)

Khi cái lạnh của mùa đông bắt đầu bao trùm lên các tỉnh đồng bằng Bắc bộ thì đâu đó trên những vùng núi cao, cái lạnh dường như đã tràn về sớm hơn. Và với địa hình cao, nên các tỉnh Miền núi phía Bắc đã phải chịu những đợt rét cắt da cắt thịt.
    Có lẽ chúng ta đã rất may mắn khi không phải sống trong hoàn cảnh "Manh áo mỏng ...
    Thể Loại
    Uncategorized
  2. TƯ DUY TÍCH CỰC Thay Đổi Cuộc Sống_Dotchuoinon.com_ coming this Oct, 11

Chào các bạn,

Quyển TƯ DUY TÍCH CỰC Thay Đổi Cuộc Sống rốt cuộc cũng sắp ra mắt các bạn đọc.Theo thông tin từ nhà xuất bản Phụ Nữ thì sách sẽ phát hành khoảng 15 tháng 10, 2011. Ngày chính xác thì chưa chắc chắn, nhưng “khoảng 15″ thì khá chính xác.Tất cả tiền bản quyền của tác giả sẽ được đưa vào một Quỹ Khuyến Học cho các em đồng bào thiểu số vùng Tây Nguyên, nên mong các bạn giúp một tay, tiếp thị và giới thiệu rộng rãi đến thân nhân bè bạn, qua blogs, diễn đàn, email.
    ...

Updated 09-10-2011 at 11:17 PM by chuongaz

Thể Loại
    Uncategorized
  3. Trung thu cho em tại trường khiếm thị - hải phòng

Ban tổ chức chương trình: nhóm ĐHHP_Kiến An
    Kế hoạch tổ chức trung thu
    I: Mục đích
    Tạo điều kiện cho các em được tham gia những hoạt động . vui chơi trong ngày tết trung thu.
    -Nâng cao tinh thần đoàn kết giữa các bạn trong nhóm
    II: Thời gian và địa điểm
    -Thời gian: 18h thứ 2 ngày 12/9/011( tức ngày 15/8/ âm lịch
    Địa diểm:trường khiếm thị-lạch tray-hải phòng ...
    Thể Loại
    Uncategorized
  4. Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu1811 Xem Bài Gởi
    Để tránh ném đá vỡ đầu , sứt mẻ lung tung hi..hi đơn hàng Cập nhật lại như sau:
    1. Meocon1982: 1 dầu gội nam (70k)
    2. LG: 1 dầu gội nữ (70k) + 1 sữa tắm trà xanh (50k) = 120k
    3. 291179: 2 tuýp kem bôi tay Florena = 100k
    4. Lancuccu: Sữa tắm trắng da Welcos (100k) bộ quần áo bé 2 tuổi: 50k = 150k
    5. Ngan Ha 1. Bộ dành cho bé của Penaten (300k) = 300k
    Mời cả nhà tiếp tục
    Su ơi, thương Su quá, cuối cùng Su chả được giề Cơ mà hình ...
    Thể Loại
    Uncategorized
  5. (MS121/TT) 27.08.2011 Chia sẻ tình thương đến thăm và giao lưu tình cảm với các em bé thiếu may mắn Trường Khiếm thị Hải Phòng

Honeybee_1982 đăng ký cùng đi ạ. STD của em: 0904181414 (em xin đóng góp 1 triệu, thứ 7 sẽ gửi tiền cho chị Hà)
    Thể Loại
    Uncategorized