+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 12 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12
kết quả từ 111 tới 119 trên 119

Ðề tài: (MS91/TT) 29.09 & 01.10.2010 - CSTT Hải Phòng tặng quà Trung thu cho các cháu học sinh nghèo vượt khó tại Hải Phòng

Trái tim hồng MeAnhVu is on a distinguished road
    Gia nhập
    Oct 2009
    Thanks
    8

Mặc định Facebook share Ðề: CSTT tặng quà Trung thu cho các cháu học sinh nghèo vượt khó tại Hải Phòng.

Chị cân đối xem thế nào. Em nhận bảo trợ 1 trường hợp. Các cháu đều khổ như thế thì nhận cháu nào cũng như nhau cả thôi. Chị trả lời em sớm nhé

2. The Following 4 Users Say Thank You to MeAnhVu For This Useful Post:

Gió (28-10-2009), Me Chip Tom Bi (28-10-2009), Mẹ Hải Tâm (28-10-2009), tminh's mum (28-10-2009)

Nhân ái Me Chip Tom Bi is on a distinguished road Avatar của Me Chip Tom Bi
    Gia nhập
    Mar 2009
    Thanks
    1,856

Mặc định Facebook share Ðề: CSTT tặng quà Trung thu cho các cháu học sinh nghèo vượt khó tại Hải Phòng.

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeAnhVu Xem Bài Gởi
    Chị cân đối xem thế nào. Em nhận bảo trợ 1 trường hợp. Các cháu đều khổ như thế thì nhận cháu nào cũng như nhau cả thôi. Chị trả lời em sớm nhé
    Cảm ơn mẹ AnhVu nhiều lắm. Mẹ CTB cũng có dự định đi gõ cửa 1 số địa chỉ, nếu được thì số cháu mình giúp sẽ nhiều hơn dự kiến. Vậy 2 trường hợp cháu Hồng Nhung và Mai Anh, mẹ AnhVu nhận bảo trợ 1 cháu nhé
    Mình và các bạn HP sẽ tiếp tục cân nhắc để chọn tiếp các trường hợp khó khăn.

Spam 1 tý, có phải bạn ở QN? Chủ nhật này mình đi Hạ Long chơi. Nếu có thể, PM cho mình xin số ĐT nhé.

Gia nhập
    Oct 2009
    Thanks
    8

Vâng chị ạ! Em nhận 1 cháu. Ngoài tiền hỗ trợ hàng tháng, em sẽ hỗ trợ thêm sách vở, quần áo, quà cho cháu vào các dịp lễ tết. Có gì chị liên lạc với em nhé.

5. The Following User Says Thank You to MeAnhVu For This Useful Post:

Me Chip Tom Bi (03-11-2009)

Gia nhập
    Oct 2009
    Thanks
    8

Em pm cho chị rồi nhé

Trái tim vàng lancuccu is on a distinguished road
    Gia nhập
    Jul 2009
    Thanks
    641
    Blog Entries
    1

Bác CTB ơi, chỉ còn 1 t/h trợ giúp phải không a? Em góp vào quỹ này 100k/tháng nhé! Các t/h ở Thủy Nguyên thì sao ạ?

Nhân ái ALnML is on a distinguished road
    Gia nhập
    Mar 2009
    Nơi cư ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    2,516
    Blog Entries
    3

Chị CTB và các bạn HP ơi em đã nhận đc số tiền 2000K (10.000Yên) từ sự ủng hộ của Lannhu và các bạn sinh viên Việt Nam ởi JAIST .
    Các bạn sẽ chia thành 5 tháng bảo trợ, mỗi tháng là 400K cho em Minh. Cái việc này trong thư chi vẫn ko đc hiểu lắm Lannhu lên báo giúp chi nhé.
    Hiện nay vẫn chưa thấy topic đc tách ra từ topic này nên để tạm ở đay ạ.
    Cảm ơn vì tất cả
    3000Yên chi chuyển vào topic này nhé
    http://chiasetinhthuong.org/diendan/...ed=1#post53850
    Last edited by ALnML; 16-11-2009 at 12:45 PM.

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    Cùng với anh em tìm đến mọi người
    Tôi chọn nơi này cùng nhau ca hát
    Để thấy tiếng cười rộn rã bay.
    (Trịnh Công Sơn)

It online - xin gọi đt 091.356.9988
    Email:
    cstt.org@vnn.vn

9. The Following User Says Thank You to ALnML For This Useful Post:

lannhu (16-11-2009)

Trái tim ấm áp lannhu is on a distinguished road
    Gia nhập
    May 2009
    Thanks
    13

Trích dẫn Nguyên văn bởi ALnML Xem Bài Gởi
    Chị CTB và các bạn HP ơi em đã nhận đc số tiền 2000K (10.000Yên) từ sự ủng hộ của Lannhu và các bạn sinh viên Việt Nam ở JAIST .
    Các bạn sẽ chia thành 5 tháng bảo trợ, mỗi tháng là 400K cho em Minh. Cái việc này trong thư chi vẫn ko đc hiểu lắm Lannhu lên báo giúp chi nhé.
    Cảm ơn vì tất cả
    Cảm ơn chị Loan. Hôm trước em lại cứ dự đoán ủng hộ 400K thì chia 100K/cháu/tháng (hic...các chị thông cảm, em bị lạc hậu với giá cả và lạm phát ở VN ), nhưng sau mới biết 300K/cháu/tháng nên tiền của nhóm bọn em chỉ được 1 cháu. Dư 100K/tháng nhờ các chị mua quà tặng các em còn lại giúp em. Hoặc nếu được, hiện tại còn 2 em, nếu chia được 400K/tháng cho 2 em mỗi em 200K/tháng thì tốt ạ (em thích phương án này .

Mong các mẹ ở HP sớm update tình hình các em lên, để em phản hồi lại cho các bạn đã đóng góp và hi vọng quỹ kêu gọi của em sẽ tăng lên theo thời gian .

11. The Following User Says Thank You to lannhu For This Useful Post:

susu1811 (17-11-2009)

Gia nhập
    Oct 2009
    Thanks
    8

Em thấy bảo đầu năm 2010 chúng mình bắt đầu nhận bảo trợ.Tình hình cụ thể thế nào các chị cho kế hoạch nhé

Nhân ái Me Chip Tom Bi is on a distinguished road Avatar của Me Chip Tom Bi
    Gia nhập
    Mar 2009
    Thanks
    1,856

Trích dẫn Nguyên văn bởi ALnML Xem Bài Gởi
    Chị CTB và các bạn HP ơi em đã nhận đc số tiền 2000K (10.000Yên) từ sự ủng hộ của Lannhu và các bạn sinh viên Việt Nam ởi JAIST .
    Cảm ơn vì tất cả
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lannhu Xem Bài Gởi
    Cảm ơn chị Loan. Hôm trước em lại cứ dự đoán ủng hộ 400K thì chia 100K/cháu/tháng (hic...các chị thông cảm, em bị lạc hậu với giá cả và lạm phát ở VN ), nhưng sau mới biết 300K/cháu/tháng nên tiền của nhóm bọn em chỉ được 1 cháu. Dư 100K/tháng nhờ các chị mua quà tặng các em còn lại giúp em. Hoặc nếu được, hiện tại còn 2 em, nếu chia được 400K/tháng cho 2 em mỗi em 200K/tháng thì tốt ạ (em thích phương án này .

Mong các mẹ ở HP sớm update tình hình các em lên, để em phản hồi lại cho các bạn đã đóng góp và hi vọng quỹ kêu gọi của em sẽ tăng lên theo thời gian .
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeAnhVu Xem Bài Gởi
    Em thấy bảo đầu năm 2010 chúng mình bắt đầu nhận bảo trợ.Tình hình cụ thể thế nào các chị cho kế hoạch nhé
    Xin lỗi cả nhà nhé, hôm nay mẹ CTB mới mở topic mới:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/...9970#post59970
    Nhiều người cứ mơ sắm xe sang, mua điện thoại xịn... Xa xỉ! Mình chả bao giờ thích những thứ đó. Mình chỉ thích... tiền thôi

http://vn.myblog.yahoo.com/tamhotran/

+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 12 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12

Tags cho bài viết này

Bookmarks

Quyền Hạn Của Bạn