CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
143
0
0

huongdx

Ðề: CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

memynhi ơi của chị 1 cái ở sài gòn... 2 cái da nang lay sau chị nhé :love::love:
Nhưng chị ấy nói là đặt cả 3 cái ở ĐN em ah, hay xem có thể chuyển cho MeMy không? :kiss:

780
0
0

memynhi

Ðề: CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

Bryanthien ơi, chị 3 cái đặt về ĐN, nhưng chị có thể nhận hàng ở HN hay SG cũng được nếu tiện cho em. báo cho chị biết nơi nhận hàng sớm nhé

335
0
0

Thảo sông Hoài

Dạ, cunken thẳng tiến nhé, xe ôm bác cunken gửi luôn hay sao ah hiihih

@memynhi: em không biết vụ này, Thuỷ ơi, cứu chị
Cam on H nhieu nhe! De chi bao moi nguoi toi nha CK lay.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Ôi hôm nào mới có máy về tiếp các mẹ ơi, bị mấy cô em giục nhiều ngại quá:smiling:

780
0
0

memynhi

Mẹ Hiếu ơi, chị đã thống nhất với mẹ BT là sẽ chuyển tiền máy làm kem theo giá của đợt 2, số tiền chênh lệch để bù lỗ mẹ BT sẽ ủng hộ quỹ nhé. Tất cả đều vui hihihi

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Mẹ Hiếu ơi, chị đã thống nhất với mẹ BT là sẽ chuyển tiền máy làm kem theo giá của đợt 2, số tiền chênh lệch để bù lỗ mẹ BT sẽ ủng hộ quỹ nhé. Tất cả đều vui hihihi
Vâng chị ạ, e nhớ rồi :love::love::love:

143
0
0

huongdx

Cam on H nhieu nhe! De chi bao moi nguoi toi nha CK lay.
CHị Thảo ơi, em đã chuyển 3 máy qua nhà CK rồi nhé :love:

@Thuỷ: mai mẹ MeMy qua lấy máy là hết nhé em

153
0
0

Việt Hà

Mẹ Hiếu ơi, Inni và chị chờ tin em nhé ! Mẹ Inni cũng sốt ruột lắm rồi..

61
0
0

MeMy

Mẹ ĐH ơi, chị cũng sẽ chuyển thêm cho bằng tiền đợt 2 nhé, tk của chị đuôi là 3844 ấy, trưa nay chị sẽ chuyển nhé. cám ơn em.

9
0
0

Karem

Em đã ôm được em kem vào lòng rồi, cảm ơn các mẹ nhé.:love:
@Mẹ Đức Hiếu: Em sẽ ck thêm tiền chênh lệch để chị đóng góp thêm cho Quỹ nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chiều qua em đã chuyển 4 máy làm kem cho DDN, hàng sáng nay sẽ dời HN theo chân anh C nhé. Theo phân phối của bác BT thì 2 chiếc memynhi, 1c cho Dangkhoa, 1 cho chị muathu ạ.

48
0
0

dangkhoa2007

Chiều qua em đã chuyển 4 máy làm kem cho DDN, hàng sáng nay sẽ dời HN theo chân anh C nhé. Theo phân phối của bác BT thì 2 chiếc memynhi, 1c cho Dangkhoa, 1 cho chị muathu ạ.
:love::love::love: Cho em om chi 1 cai nghe,hun 1 cai nua ne:kiss:,em them kem lam roi nhan duoc tin nay mung qua,hun cai nua ne:kiss::kiss:

2,801
0
0

muathu

:love::love::love: Cho em om chi 1 cai nghe,hun 1 cai nua ne:kiss:,em them kem lam roi nhan duoc tin nay mung qua,hun cai nua ne:kiss::kiss:
Hun chị nữa nè nếu không chị không chỉ chỗ em tới lấy đâu hi hi, tình hình là em Susu1811 nếu muốn lấy máy trước chị sẽ nhường em nhé :love: :love: :love:

780
0
0

memynhi

Ôi, cuối cùng thì máy làm kem của mình cũng đã xuất giá kakaka, mau đón nàng về dinh thôi. Muathu ơi mới PM số điện thọai của mình cho bạn rồi, khi nào có máy ới mình nhé. Cám ơn Muathu nhiều.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Mẹ Đức Hiếu ơi mình vừa chuyển 432k để bù phần chênh lệch của 2 máy làm kem, check hộ mình nhé TK có đuôi là 2912 tên Vương.

48
0
0

dangkhoa2007

Hun chị nữa nè nếu không chị không chỉ chỗ em tới lấy đâu hi hi, tình hình là em Susu1811 nếu muốn lấy máy trước chị sẽ nhường em nhé :love: :love: :love:
Em bieet cho chi lam ma hehehe,nhung chi yen tam den do em om chi hun cho moi nguoi choang luon heheheh:love::love:,oi nhac den hun lai them`9chong di cong tac lau qua hehehe:laughing::laughing:

8
0
0

giadinhga

huhu, bác Khai tâm và Mẹ Brian Thien ơi, em vào dd muộn quá nên chẳng biết đến hoạt động này. Bây h em muốn mua cái máy đánh kem với cả cái lò nướng thì làm thế nào bây h ạ.

331
0
0

Hua Bin

@mẹ Đức Hiếu: tớ đã chuyển khoản phần bù lỗ của cả KA và máy làm kem gửi mẹ nó, có điều hai tài khoản khác nhau, hai thơi điểm khác nhau. Hihi, tơ đi công tác vùng sâu vùng xa nên khó khăn thế. Mẹ nó check hộ tớ (TK Trương Thu Lan, chuyển cho KA phải gần 2 tuần) và máy làm kem (TK Hoàng Ngọc Ánh, mới chuyển). Tks nhé

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em đã nhận được máy làm kem rồi. EM cám ơn cả nhà:love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Về việc phân phối máy làm kem thế nào mình đều theo chị Brian Thiên người mua máy giúp chúng mình quyết định, vì có một số mẹ thắc mắc nên mình xin vào trả nhời như vậy. Theo mình biết thì chị BT muốn chia đều cho các vùng miền chứ ko hẳn theo thứ tự order vì ai cũng sốt ruột muốn có máy ngay. Vì thế nhiều mẹ HN đã sẵn lòng nhường để các cầu khác có máy trước. Cảm ơn cả nhà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.