Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Em ơi để mai được ko? trưa ni chắc ko đi nổi đâu, vẫn còn đư đứ đừ đây.
Nếu có off thì nhớ để phần quà cho MG nhé, sẽ lấy sau, còn mấy hộp sữa ở nhà muathu nữa
Dạ em nghe chỉ thị từ Subim là chị không post bài được . Mùa thu nhắn trưa nay ọp chia quà , em giúp chị chị chạy đã hi.hi
Ai không đi được túm Mùathu nhận quà nhé . em và mấy chị đi được nên tự nhận :))

2,801
0
0

muathu

Trưa nay nhiều người còn mệt quá nên để trưa mai cho đông đủ cả nhà nhé, quà còn nguyên hihi mai chị đem mấy hộp sữa xuống cho mẹ Gôn luôn.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Re: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Mấy bà chị đi về có mệt không ah ?Trưa mai 3G được chưa ?
Chị Muathu ơi ! có kẹo lạc cho em không vậy ?
Do nhà Chanh đi vào với những 5 bao cháo to cho các cháu mẫu giáo em ạ, nên không thể mang thêm gì được, đợi có ai vào chị sẽ gửi nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thay mặt nhà HP cảm ơn rất nhiều những gì ĐN đã dành cho nhà HP. Các bạn HP bảo với mẹ CTB "nhà ĐN giống nhà HP" hi hi. Hy vọng được sát cánh cùng nhà ĐN nhiều hơn nữa :x:x:x:x:x
Ừ, lúc đó mẹ Chip cố lắm để không khóc vì sợ các em bảo chị già rồi mà còn...
Sau đấy Nát cứ càu nhàu mãi là CSTTer giờ hay ôm nhau thế >:D<>:D<>:D<

2,801
0
0

muathu

Thay mặt nhà HP cảm ơn rất nhiều những gì ĐN đã dành cho nhà HP. Các bạn HP bảo với mẹ CTB "nhà ĐN giống nhà HP" hi hi. Hy vọng được sát cánh cùng nhà ĐN nhiều hơn nữa :x:x:x:x:x
Có gì đâu chị, Hải Phòng - Hà Nội đi xa xôi vất vả chứ bọn em ở gần mà, hy vọng được gặp cả nhà sớm sớm :x

679
0
0

songthao

Trời ơi lên tầng hồi nào vậy trời.

Em vào điểm danh.

2,501
0
0

Haidang02

Chị vào nhà Đà Nẵng cảm ơn các mẹ lần nữa. Chị em dù chưa gặp nhau (chỉ có Mùa thu là gặp hồi sắc thu Hà Nội phải không nhỉ), nhưng những tình cảm các mẹ, nhất là Mùa thu, với chị và mọi người thì chị luôn nhớ, và rất cảm động :x

2,801
0
0

muathu

Chị vào nhà Đà Nẵng cảm ơn các mẹ lần nữa. Chị em dù chưa gặp nhau (chỉ có Mùa thu là gặp hồi sắc thu Hà Nội phải không nhỉ), nhưng những tình cảm các mẹ, nhất là Mùa thu, với chị và mọi người thì chị luôn nhớ, và rất cảm động :x
Đúng rồi chị ạ, hồi sắc thu Hà Nội còn có Mymy và Mẹ Gôn nữa, khi nào có dịp off Đà Nẵng vào một chuyến chị nhé :x

@all: Trưa mai muathu nấu xôi nếp Chanh mang vào nhà mình off xôi và quà Hải Phòng nhé, ai vắng mặt là chịu đó nghe không có để phần đâu nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
270
0
0

Soni

Đúng rồi chị ạ, hồi sắc thu Hà Nội còn có Mymy và Mẹ Gôn nữa, khi nào có dịp off Đà Nẵng vào một chuyến chị nhé :x

@all: Trưa mai muathu nấu xôi nếp Chanh mang vào nhà mình off xôi và quà Hải Phòng nhé, ai vắng mặt là chịu đó nghe không có để phần đâu nhé.
Mai off xôi xong có gì pm cho chị với nhe Mùa thu :)
Bửa nào nhà mình nhờ Chanh mua nếp đi em, ăn xong đâm ghiền rồi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Bửa nào nhà mình nhờ Chanh mua nếp đi em, ăn xong đâm ghiền rồi
Hehe, em cũng có ý này :D

MG lại quên đem dây cắm để lấy ảnh từ đt nên chưa up được mấy cái ảnh non nước hữu tình lên nơi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có gì đâu chị, Hải Phòng - Hà Nội đi xa xôi vất vả chứ bọn em ở gần mà, hy vọng được gặp cả nhà sớm sớm :x
Đúng là ĐN gần HP thật, hôm qua đã có người rủ chị đi ĐN chơi rồi này :(

Nhưng mà nếu xin đi nữa thì vẫn phải kết hợp đi hoạt động tập thể chứ xin đi chơi không được đâu, với cả chắc phải 1 thời gian nữa, để các bố hồi sức sau 3 ngày trông con vừa rồi :D

77
0
0

Me Tit

Chị Chiptombi đã thay mặt nhà Hải phòng cảm ơn nhà Đà nẵng rồi , nhưng em vẫn muốn cảm ơn Đà nẵng một lần nữa. Đối với em, đây thực sự là một chuyến đi thật vui, đáng nhớ, rất cảm động và đầy ắp tình người. Nhớ lắm những cái ôm xiết chặt trước lúc chia tay... Mong được đón nhà Đà nẵng ở Hải phòng, mong lắm...

798
0
0

cifmoon

@cả nhà : cả nhà đi về khoẻ cả chứ :x ?

359
0
0

Hôm qua vẫn còn đồ ăn nhiều :D vậy trưa nay có 3 G nữa không mấy bà chị ơi ?

32
0
0

QTTT

Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Muathu ơi, nhắn cho mình khoản off tại Festival nhé, QTTT sẽ chuyển vào TK của Muathu luôn.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Muathu ơi, nhắn cho mình khoản off tại Festival nhé, QTTT sẽ chuyển vào TK của Muathu luôn.
Ôi đang định post bài về chị, từ hôm đi A Lưới về em có thêm thần tượng mới, chỉ mong được như anh chị thôi chị ạ, thong dong và hạnh phúc đi chơi đó đây. Vụ Festival Mẹ Gôn đã gửi giúp chị rồi chị ạ.

Cảm ơn anh chị thật nhiều nhé :x hôm đó không có xe chị thì không biết ngồi đâu cho hết 19 người với chiếc xe 16 chỗ, cùng 5 bao hàng.

2,801
0
0

muathu

@cả nhà : cả nhà đi về khoẻ cả chứ :x ?
Có vài người say thêm mấy ngày em ạ, những đã kịp nấu xôi đi off rồi đấy, tiếc là em không đi được :)