(27.04-//////) 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (27.04-//////) 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Đang thèm vịt nướng Hàn Quốc. Giá mà có kim chi thì mai làm vịt nướng cho cả nhà thưởng thức.

Khi nào Mít Nem có kim chi lại thế?
Để em hỏi chị Hạnh công thức rồi em phục vụ cả nhà nhé:-*:p

535
0
0

MeoGiaHp

Meogia ơi, ko kịp rồi, hàng đã được tách ra để gửi riêng, có điều hàng vẫn qua Nội Bài mới về Cát Bi HP được, chị xin chị Minh Minh nhé:x
Chị ơi, em chưa kịp xin thì đã được chị MM chia sẻ cho rồi :). Mà khi nhận em lại cứ đinh ninh là đã ĐK kịp nên còn hỏi chị ấy xiền nữa chứ :"> (xí hổ quá)
Kim chi ngon lắm ah, em cảm ơn các chị nhé :)
@Chị MM: :-*

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Danh sách em đã nhận tiền:

2. Sóng-HN-1kg-40k
3. Bé Huy-HN-1kg-40k
13. Nikita: 2kg( Hà Nội)-80k
17. Mẹ Tom : 1kg-40k
20. Goldenpig: 2kg-80k
Mít Nem và bạn Mít Nem: 3kg-120k

Của chị Minh Minh và MeTep em đã chuyển cho chị L từ trước nhé, giờ chỉ còn mẹ Tôm và Nik chưa chuyển nữa thôi nên hôm nay em tổng kết luôn là: 400k. Em sẽ chuyển tiền cho chị L hôm nay nhé. Cảm ơn cả nhà.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Những ai đã từng tham gia vào những hoạt động gây quỹ chắc hẳn đã nghe đến việc "mua kim chi làm từ thiện" do bạn honghanh khởi xướng. Bạn Hồng Hạnh (ID barbie) có nhã ý ủng hộ quỹ CSTT 50kg Kimchi do chính tay mình tự làm. Và đây là cơ hội để chúng ta được nếm thử món kim chi đặc sắc từ tay một thành viên nhiệt tình cũng như cơ hội để gây thêm quỹ. Nhờ Kimchi "Nhân rộng tấm lòng NHÂN" :love: :love: :love:

1) Thông tin về người khởi xướng:
ID:Barbie
Tên: Honghanh

2) Thông tin về mặt hàng:

Tên mặt hàng: Kimchi
Giá cả:40K/kg

3) Thông tin về mục đích gây quỹ:

Tỷ lệ % đóng góp và cách tính cụ thể : 100%
Gửi đóng góp ủng hộ quỹ chung

6) Phương thức giao hàng : Vì bạn Hồng Hạnh (barbie) ở SG nên các đầu cầu CSTT sẽ tìm cách vận chuyển đến các đầu cầu (HN - SGN - ĐN) theo danh sách đăng ký.

Xin được cảm ơn bạn honghanh. :love: Hãy cùng mang một món ăn đặc sản Hàn Quốc đến với bữa cơm của gia đình bạn bằng cách "chia sẻ tình thương" :rose::rose::rose:
Số tiền 2000K đã được nhận tại đây. Cảm ơn sự ủng hộ của Barbie (Honghanh) và các bố các mẹ@};-:x Cảm ơn em Mít Nem và các mẹ đã giúp vận chuyển đến tay thành viên chúng mình.

354
0
0

nikita24480

Ôi em vô cùng xin lỗi chị Loan và chị Hạnh. Nhà em order 2 kg kimchi. hàng đã tới nơi và chồng em đã chén hết( em ko được miếng nào) Thế mà em vẫn chưa chuyển tiền. Em bận quá, nên quên tiệt đi mất. Đến hôm qua chồng hỏi là em ơi ko mua Kim chi nữa à....mới nhớ ra.
Chị Loan ơi em chuyển khoản cho chị đc ko? 2kg là bao nhiêu tiền đấy ạ???

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi em vô cùng xin lỗi chị Loan và chị Hạnh. Nhà em order 2 kg kimchi. hàng đã tới nơi và chồng em đã chén hết( em ko được miếng nào) Thế mà em vẫn chưa chuyển tiền. Em bận quá, nên quên tiệt đi mất. Đến hôm qua chồng hỏi là em ơi ko mua Kim chi nữa à....mới nhớ ra.
Chị Loan ơi em chuyển khoản cho chị đc ko? 2kg là bao nhiêu tiền đấy ạ???
Chị thanh toán với chị L hết rồi nên em cứ chuyển tài khoản của chị Nik nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.