Chân dung đẹp

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Chân dung đẹp

Các bố các mẹ đẹp chưa :love:

87
0
0

hoamai

1h sáng lọ mọ post 2 cái ảnh... cho là đẹp!

318
0
0

hoa Dím

Mẹ Tôm Tép mần chi mà thức khuya rứa!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có lần đọc ở đâu đó viết: " Đối với phụ nữ, việc buồn nhất khi về già là ngồi xem lại ảnh chụp thời trẻ của mình." Hic, mình nhất quyết là chưa thể già được, sao đã có cảm giác đấy rồi? Buồn thật, hôm nay em post mấy cái ảnh thời trai trẻ của em lên đây cho các bác buồn cùng em. :laughing:

Cái này em chụp năm 1989, khi đang là SV năm thứ 3. Cái khăn che ngang mặt là hôm đó em bị viêm dây thần kinh số mấy ấy, mồm méo sang 1 bên. Đúng hôm mấy anh em lại hứng chí mang máy ảnh ra chụp.

Còn chiếc này là chụp hè 1990 ạ.

P.S: Các bác xem ảnh thì cứ coi như đang xem ảnh ai đó nhé.

1,557
0
0

Camellia

Có lần đọc ở đâu đó viết: " Đối với phụ nữ, việc buồn nhất khi về già là ngồi xem lại ảnh chụp thời trẻ của mình." Hic, mình nhất quyết là chưa thể già được, sao đã có cảm giác đấy rồi? Buồn thật, hôm nay em post mấy cái ảnh thời trai trẻ của em lên đây cho các bác buồn cùng em. :laughing:

Cái này em chụp năm 1989, khi đang là SV năm thứ 3. Cái khăn che ngang mặt là hôm đó em bị viêm dây thần kinh số mấy ấy, mồm méo sang 1 bên. Đúng hôm mấy anh em lại hứng chí mang máy ảnh ra chụp.

Còn chiếc này là chụp hè 1990 ạ.

P.S: Các bác xem ảnh thì cứ coi như đang xem ảnh ai đó nhé.

ôi hồi trẻ chị Tâm vừa trẻ vừa xinh, giờ ngược hẳn lại.... Vừa xinh vừa trẻ :laughing:

Đọc minh hoạ của chị vụ méo mồm làm em cười gần chết.
Ai lại khoe khéo cái miệng xinh của mình thế cơ chứ.

Mà công nhận chị Tâm xinh thật!!!

318
0
0

hoa Dím

Mẹ Chip Tom Bi xinh thật đấy! Chị ơi, sao lại buồn? Tự hào một thời ''nghiêng nước nghiêng thành'' chứ nhỉ. Em chưa gặp chị, làm quen qua ảnh nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ Chip Tom Bi xinh thật đấy! Chị ơi, sao lại buồn? Tự hào một thời ''nghiêng nước nghiêng thành'' chứ nhỉ. Em chưa gặp chị, làm quen qua ảnh nhé!
Hừ hừ. Đã bảo xem ảnh thì cứ nghĩ đang xem ảnh ai đó mà, đừng nghĩ gì đến mẹ Chip Tom Bi cả. Không hôm nào ọp, gặp chị, em buồn mà chị cũng buồn. :laughing: