Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đã 1 tuần trôi qua mà mẹ CTB vẫn chưa biết phải bắt đầu xây ngôi nhà riêng cho thành viên Hải Phòng thế nào. Đến tận sáng nay, trên đường đi làm, chợt thấy lòng mình nhẹ bẫng khi cảm nhận được mùa thu đã thật sự về rồi. Có lẽ ai cũng có cảm giác ngập ngừng xáo động trước mùa thu. Bỗng thấy mình cần phải đi chậm lại, để cảm nhận cuộc đời sâu hơn nữa, để yêu thương mọi người nhiều hơn nữa. Thu có mùa Vu Lan, mùa của yêu thương...

Ngôi nhà CSTT Hải Phòng - ngôi nhà của chia sẻ, của yêu thương - luôn rộng mở chào đón mọi người!

16
0
0

Me Thosoc

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Em chào mọi người. Chúc mừng ngôi nhà CSTT Hải Phòng. Chúc cho ngôi nhà nhỏ của chúng ta luôn ấm áp đầy ắp yêu thương.

1,904
0
36

291179

Active Member

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- ( ko có icon hoa phượng em gửi tạm hoa hồng vây)

Chúc CSTT -HP luôn chan chứa yêu thương :x

431
0
0

letuanninh

gửi ngàn lần yêu thương tới các thành viên hp...!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

620
0
0

hamy2k5

em chào nhà mình@};-:x:-*
chị CTB chọn mãi hnay mới được ngày đẹp để làm móng xây nhà đấy ạ:p
Chúc cho CSTT Hải Phòng với sự dìu dắt của Mẹ CTB:x và các thành viên sẽ mãi vững mạnh, chan chứa yêu thương và lòng nhiệt tình... Yêu nhà mình nhiều lắm ạ:x:x:x:-*:-*:-*:cstt07:

2,801
0
0

muathu

Muathu lại vào vườn nhà rùa, hái trộm mấy nhành hoa tặng nhà Hải Phòng chúc nhà Hải Phòng luôn đầy ắp yêu thương, mua thu rất đẹp phải không các mẹ :D

@Mẹ Chip Tom Bi: Chị ơi thấy ảnh chị trong vườn chuối ấy, đầu 6 mà trẻ quá chị ạ @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Muathu "bê" hoa còn em trưng ảnh này

2,080
0
0

Chúc mừng nhà Hải phòng với tràn ngập yêu thương. Cho em 1 chân nhé .@};-@};-@};-@};-

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay chị CTB đã ưu tiên chọn ngày thật đặc biệt có phải không tminh'smum :x
Chúc em ngày nào cũng vui như ngày hôm nay nhé tminh'smum @};-:-*

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng Nhà mới HP@};-@};-@};-

594
0
0

meyeuTomTom

Chúc mừng các bác Hải Phòng nhé. Các bác lúc nào cũng hoành tráng lắm đấy
Yêu Hải Phòng nhiều lắm:cstt08:

631
0
0

Aslan

Èo, chẳng nhẽ nhà mới vừa xây em đã dỗi nhưng chị CTB xây nhà chả báo em về tân gia (icon phụng phịu).
Chúc mừng nhà mới HP, chúc nhà mình ngày càng mở rộng, đông TV, nhanh lên tầng, thi đua cùng các nhà khác làm đc thật nhiều việc có ý nghĩa (icon quyết tâm).
Em chào nhà mới bằng cái này ạ:

Đố cả nhà biết cái ảnh này ra đời trong hoàn cảnh nào:)):))???
P/S: Chị CTB đang hẹn off nhân dịp xây nhà mới và tiễn đoàn đi KN, chị ý ưu tiên hỏi em thời gian nào hợp lý cho em, em đã quyết định là trưa 22.8 rồi ạ (đằng nào em cũng không đi đc, hẹn off vào ngày ấy để kéo theo 3 mem nữa cũng như em, cho có đàn=))=)) ). Em đùa thôi, nếu nhà mình off vào thứ 5 hoặc thứ 6 thì có thể em sẽ gửi quà đặc biệt đến ạ, em đã tưởng không có nhưng giờ lại đc báo là có, em sướng âm ỉ từ chiều tới giờ (quà này em đặt để mang đi KN cơ).

455
0
0

Meyeuconhat

E cũng bon chen vào chúc mừng CSTT- HP. Các mem HP rất phong cách ah, đặc biệt Mẹ Chip Tom Bi @};-

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em muốn về nhà, em thèm về nhà mình, dành cho em 1 góc nhỏ trong nhà mình nhé :x :x :x

1,557
0
0

Camellia

Mừng tân gia HP ạ, tháng nào em cũng có may mắn được thăm HP một lần đấy ạ !

610
0
0

MinhMinh

Nhà mới xây trong mùa yêu thương, yêu thương lúc nào cũng ngập tràn trong ngôi nhà của chúng mình nhỉ! :x@};-@};-@};-@};-@};-
Èo, chẳng nhẽ nhà mới vừa xây em đã dỗi nhưng chị CTB xây nhà chả báo em về tân gia (icon phụng phịu).
Chúc mừng nhà mới HP, chúc nhà mình ngày càng mở rộng, đông TV, nhanh lên tầng, thi đua cùng các nhà khác làm đc thật nhiều việc có ý nghĩa (icon quyết tâm).
Em chào nhà mới bằng cái này ạ:

Đố cả nhà biết cái ảnh này ra đời trong hoàn cảnh nào:)):))???
P/S: Chị CTB đang hẹn off nhân dịp xây nhà mới và tiễn đoàn đi KN, chị ý ưu tiên hỏi em thời gian nào hợp lý cho em, em đã quyết định là trưa 22.8 rồi ạ (đằng nào em cũng không đi đc, hẹn off vào ngày ấy để kéo theo 3 mem nữa cũng như em, cho có đàn=))=)) ). Em đùa thôi, nếu nhà mình off vào thứ 5 hoặc thứ 6 thì có thể em sẽ gửi quà đặc biệt đến ạ, em đã tưởng không có nhưng giờ lại đc báo là có, em sướng âm ỉ từ chiều tới giờ (quà này em đặt để mang đi KN cơ).
trong hoàn cảnh nào: hoàn cảnh "hiện tại" của đĩa cherry chín mọng là nằm giữa ly kem đã vét hết nhẵn với 1 quả sầu dầm cũng đã được cạp đến hột và nằm bên cạnh cái tỏi gà "gầy" trơ xương :p:>

631
0
0

Aslan

Em muốn về nhà, em thèm về nhà mình, dành cho em 1 góc nhỏ trong nhà mình nhé :x :x :x
Cô phải nằm trong quân số HP là đúng quá rồi còn gì, về đi, HP off ốc đón em.>:D<:-*

Mừng tân gia HP ạ, tháng nào em cũng có may mắn được thăm HP một lần đấy ạ !
Mình biết Cam xuống chỗ nào rồi (có mỗi 1 chi nhánh C ở HP thôi nên đoán thế), chỗ ấy HP hay off lắm, lại gần cơ quan mình. Khi nào Cam về HP mà có time ới bọn mình nhá, giờ làm việc của mình oái oăm lắm nhưng cũng tình nguyện nghỉ làm off đón Cam.
@MinhMinh: Chị tả gì thì cũng phải tránh đi chứ, ai lại thế... Hôm ấy chị đến muộn, làm gì có cơ hội ngắm đĩa cherry này, may nhá, chị CTB xây nhà em mới moi ra đấy.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
610
0
0

MinhMinh

@MinhMinh: Chị tả gì thì cũng phải tránh đi chứ, ai lại thế... Hôm ấy chị đến muộn, làm gì có cơ hội ngắm đĩa cherry này, may nhá, chị CTB xây nhà em mới moi ra đấy.
Tránh vào đâu được cơ chứ nó cứ ...ập vào mắt thế này này!

535
0
0

MeoGiaHp

Mừng nhà mới với thật nhiều yêu thương @};-:-*>:D< :cstt07:

Em được giao nhiệm vụ cao ... cở từ mẹ CTB là làm thư ký cho vụ off nhân dịp xây nhà mới và tiễn đoàn đi KN (em còn được biết là sẽ có cả off đón khi đi KN về nữa cơ :D )

Danh sách thành viên đi off:
1. Mẹ CTB
2. MinhMinh
3. Aslan (em cứ cho chị vào nhưng vắng mặt là bị phạt đó chị ạ, hihi)
4. Mẹ Tít
5. HaMy
6. MeoGiaHP
7...........

Các chị ơi, tiếp nào.........

2,080
0
0

Đúng là Hải Phòng , luôn luôn khí thế ,ọp ẹp dài dài. Cho em 1 chân ngó nhé@};-@};-@};-:cstt02:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.