(MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11, Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: (MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

Bừa xin được ủng hộ 4 chiếc đài mới (Trị giá 1tr đồng), tặng 4 gia đình mà B đã tới thăm.

Xin được hỏi bác nào có loa cầm tay thì cho mượn nhé. Thank!

P/s: Đường vào thôn 11 khoảng 2km và sẽ phải đi tăng bo bằng xe công nông (giống taxi Quỳ Châu), bác nào thích vui chân thì chuẩn bị thêm đôi dép tổ ong để đi bộ. Lội qua khoảng 10 lần suối (suối không sâu, nước rất trong, không có đỉa và rât dễ lội).

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
147
0
0

meoluoi181

Ðề: (MS127.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

Đã nhận được ủng hộ của :
...
- Meoluoi181 và bạn : 1,000k
...

Cảm ơn cả nhà :x
keke ghi công cho bạn em còn em chỉ có phí chuyển tiền thui :D

284
0
16

mecunbebong

Member
Ðề: (MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

Ôi hôm nay em mới biết kế hoạch đi Yên Bái của nhà mình, dạo này tết nhất nên bận quá. ở nhà em có nhiều quần áo rét không mặc đến mà ko kịp mang ủng hộ bà con rồi.
Em đóng góp 200k mua quà tặng bà con nhé.
Em có cái loa cầm tay mà bác Bừa cần mượn, chiều em chuyển đến nhà chị Loan được không nhỉ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em có cái loa cầm tay mà bác Bừa cần mượn, chiều em chuyển đến nhà chị Loan được không nhỉ.
Chị vừa nhắn tel của em cho bác Bừa rồi, bác í sẽ đt cho em để hẹn hò mượn, cám ơn em!

@ ALL: Nếu công nông chỉ đủ để chở hàng thì chúng ta có thể sẽ phải cuốc bộ khoảng 2km, có lội suối, nên nhà mình nhớ mang theo 1 đôi dép nhé.

563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: (MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

cả nhà ơi, em quyên góp dc ít quần áo cũ. Em ở Phan Huy chú thì gửi ở đâu ạ?

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

cả nhà ơi, em quyên góp dc ít quần áo cũ. Em ở Phan Huy chú thì gửi ở đâu ạ?
Em chịu khó thồ qua nhà mequoctrung nhé. Số đt và địa chỉ thì em biết rồi mà. Hihi...Tks em!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Nhà em cùng bà nội, bà ngoại xin tặng chuyến đi ngày mai 50 chiếc mũ len ạ. Việc này xuất phát từ ý muốn của cả nhà là tặng một món quà gì đấy ý nghĩa cho bà con và đã được quyết định sau khi bàn bạc và có sự tư vấn từ Mr. Bừa ạ, thực ra nhà em muốn quà to hơn cơ ạ nhưng chưa có điều kiện thực hiện được. :D

Em đã mua đủ 50 mũ len, loại 2 lớp, dày và khá ấm. Hàng đã đóng vào 1 túi xách, sáng mai em mang đi luôn có được không ạ?

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: (MS126.1/TT) 14.01.2012 - CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc thôn 11 Xuân Long, Yên Bình, Yên Bái

Trưởng đoàn Tý ruồi ơi, chị ko đi được rồi, ngọc thể bất an, sáng nay đã gọi báo mecunlinh để mọi người khỏi chờ. Định cố đi nhưng ko được đành ở nhà xem 4T vậy. Tiếc quá. Sory cả nhà nhé.

2,501
0
0

Haidang02

P/s: Đường vào thôn 11 khoảng 2km và sẽ phải đi tăng bo bằng xe công nông (giống taxi Quỳ Châu), bác nào thích vui chân thì chuẩn bị thêm đôi dép tổ ong để đi bộ. Lội qua khoảng 10 lần suối (suối không sâu, nước rất trong, không có đỉa và rât dễ lội).
Thế đi ủng có khi lại hơn, vừa ấm chân vừa lội được suối.

Chúc chuyến đi của nhà mình thành công tốt đẹp :x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà em cùng bà nội, bà ngoại xin tặng chuyến đi ngày mai 50 chiếc mũ len ạ. Việc này xuất phát từ ý muốn của cả nhà là tặng một món quà gì đấy ý nghĩa cho bà con và đã được quyết định sau khi bàn bạc và có sự tư vấn từ Mr. Bừa ạ, thực ra nhà em muốn quà to hơn cơ ạ nhưng chưa có điều kiện thực hiện được. :D

Em đã mua đủ 50 mũ len, loại 2 lớp, dày và khá ấm. Hàng đã đóng vào 1 túi xách, sáng mai em mang đi luôn có được không ạ?
Uh sáng mai em mang đi nhé, và lúc chia đồ nhớ dặn mọi người. Cám ơn em và gia đình!

1,904
0
36

291179

Active Member

Mai em bận từ sáng sớm, giờ vào chúc cả nhà mình chuyến đi thành công hơn mong đợi, chờ tin chiến thắng của nhà mình!
Yêu cả nhà!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.