(MS382/CN) 18.10.2012 Nguyễn Văn Sang sn 2002 ở Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh - tim bẩm sinh (cơ tim co giãn)

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Sáng nay BS Hiếu cần gấp nên OG đã vào thăm , sau đây là thông tin từ OG
Nguyễn Văn Sang - 10 tuổi
Địa chỉ : Phù Trần, Từ Sơn, Bắc Ninh
Mẹ Tạ Thị Soi, làm ruộng, tel.: 0166.987.4503. Bố làm thợ xây. Nhà 3 con. Sang là con thứ 2.
Bệnh cơ tim co giãn.
Bác sĩ H bảo cũng phải cấy máy, nhưng là loại máy khác, để bên đó check lại giá máy rồi báo lại cho chị.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: (MS382/CN) 18.10.2012 Nguyễn Văn Sang sn 2002 ở Phù Trần, Từ Sơn, Bắc Ninh bị bệnh cơ tim co giãn.

Sáng nay OG vào thăm, gặp ngay anh bác sĩ HQ fan của các mẹ cstt :D , đang thăm bệnh cho con. Bác sĩ bảo sẽ cho con xuất viện hôm nay vì bệnh chưa can thiệp ngay được, về uống thuốc rồi định kỳ nên khám lại. Con nghe thấy được về hỏi mẹ luôn: "Về mẹ cho con đi học đấy nhé, con không ở nhà đâu". Mẹ rụt rè hỏi bác sĩ xem có đi học đc ko, vì con gày yếu lắm, môi hơi thâm rồi, bác sĩ bảo đi học thì phải đưa đi đón về, ko đc đạp xe hay đi bộ, ko học thể dục, ko nghịch ngợm chạy nhảy... Ôi đang tuổi này mà phải tránh hoạt động, tội thế ko biết.

OG cũng mang ít đồ tiếp tế cho 2 mẹ con như cho bé Tiến, bánh chưng, giò, ruốc thịt, sữa, bánh, hoa quả, xúc xích gói bim bim và quyển truyện mượn của anh Mèo cho con nữa.