(07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Em xin phép tổng kết topic này:

Số tiền hàng thu được: 26,230K
Tiền lãi góp quỹ: 2,610K, Luna góp thêm làm tròn thành 3,000K
Số tiền hàng ck lại Luna: 23,230K

Cám ơn em Luna rất nhiều :x , cám ơn nhà mình đã luôn ủng hộ gây quỹ :x :cstt04: .

Số tiền 3000k đã được nhận tại đây

Cảm ơn Luna và nhà mình đã ủng hộ @};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Hàng Glucosamin đã về, em đã gửi HG để thồ lên đầu cầu GV, khi nào Vigisa qua đó lấy được sẽ thông báo cho mọi ng ở đầu cầu HK. Hàng về thiếu 2 lọ nên Mít Nem nhận trước 1 lọ giúp chị nhé, Luna đã gửi ở chỗ mẹ Luti, chị ấy sẽ cố gắng gửi về sớm nhất.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Hàng của Luna chưa lấy hàng còn của methaoly.
Og chuyển lọ glucossamin của MN sang cho chị nhé để MN qua nhà chị lấy.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Luna ơi bạn thuyngoc62003 vừa nhắn chị là trong túi hàng của bạn ấy ko có Demargor, thực sự lâu quá rồi chị ko nhớ lúc chia hàng tn nữa, chỉ nhớ là có nói vs em ko có Demagor thì phải, xong em mang ra HN cho chị 1 lọ, thì lọ đó chị chia cho halinhmy; Vừa xem trong ds thì có 3 người có loại này thôi, là thuyvuong, thuyngoc và halinhmy, thuyvuong chắc nhận từ lúc thồ hàng ra HN rồi. Em lục lại trí nhớ hộ chị với, chị có thói quen việc j xong là bỏ khỏi đầu luôn á, nhất là mấy vụ chia hàng gq này thì cần j note lại trong topic chứ ko bắt bộ nhớ phải nhớ nữa, nó lão hóa quá rồi :)) .

106
0
0

Luna

Trả lời: Ðề: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Luna ơi bạn thuyngoc62003 vừa nhắn chị là trong túi hàng của bạn ấy ko có Demargor, thực sự lâu quá rồi chị ko nhớ lúc chia hàng tn nữa, chỉ nhớ là có nói vs em ko có Demagor thì phải, xong em mang ra HN cho chị 1 lọ, thì lọ đó chị chia cho halinhmy; Vừa xem trong ds thì có 3 người có loại này thôi, là thuyvuong, thuyngoc và halinhmy, thuyvuong chắc nhận từ lúc thồ hàng ra HN rồi. Em lục lại trí nhớ hộ chị với, chị có thói quen việc j xong là bỏ khỏi đầu luôn á, nhất là mấy vụ chia hàng gq này thì cần j note lại trong topic chứ ko bắt bộ nhớ phải nhớ nữa, nó lão hóa quá rồi :)) .
Huhu chị ơi bộ nhớ của em cũng bị rút gọn rùi. Em chỉ nhớ là lúc đọc tin có 2 bạn đăng ký em đã đứng lên đi lấy cho vào vali để đem gửi thuyvuong. Thế nhưng em đã gói ghém thế nào thì em chẳng nhớ nữa chị ạ. Để em sẽ nhờ hị Hằng gửi về hộp khác chị nha. Thuyngoc đợi giúp mình với nhé.
Cám ơn cả nhà nhiều nhiều, chúc cả nhà vào năm học mới nhiều niềm vui và thành công của các con nhé.
Luna

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Huhu chị ơi bộ nhớ của em cũng bị rút gọn rùi. Em chỉ nhớ là lúc đọc tin có 2 bạn đăng ký em đã đứng lên đi lấy cho vào vali để đem gửi thuyvuong. Thế nhưng em đã gói ghém thế nào thì em chẳng nhớ nữa chị ạ. Để em sẽ nhờ hị Hằng gửi về hộp khác chị nha. Thuyngoc đợi giúp mình với nhé.
Cám ơn cả nhà nhiều nhiều, chúc cả nhà vào năm học mới nhiều niềm vui và thành công của các con nhé.
Luna

Em xem lại có 4 người đặt lọ này cơ : thuyvuong, Pham Lam, Thuyngoc62003, Halinhmy. Luna đọc thấy có 2 nên chắc gửi thiếu rồi.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (07.07.2014 – 07.08.2014) Hàng xách tay từ Pháp (Luna)- Lãi ủng hộ Quỹ chung

Em có nhận 1 lọ và thanh toán tiền rồi nhé.