Ai muốn giảm cân thì vào đây

11
0
0

mekienha

Ðề: Ai muốn giảm cân thì vào đây

Còn 1 món nữa dành cho các mẹ giảm cân nhé. Đó là mướp đắng xay sinh tố rồi lọc lấy nước uống (ko cần đun sôi), vừa có tác dụng giảm cân lại đẹp da, mà thực ra cũng ko quá khó uống, uống nhiều đâm nghiện. Khổ nỗi ở chỗ nhà John mướp đắng vừa hiếm lại vừa đắt nên ko uống được, hic hic, món cuif bưởi thì lại càng là "hàng độc" rồi, còn mỗi cần tây nhưng toàn ăn sống vì ngại ép lấy nước, mà ăn sống thì được ít ko ăn thua.

Tks tài liệu Mèo_ú sưu tầm nhé, chắcphải in ra rồi dán vào tủ lạnh cho nhớ, hí hí, vì khu vực đó mình suốt ngày lượn mà.

Cả nhà mình cũng quyết tâm nào. Giờ các mẹ khai số kg đi , sau 1 tháng sẽ tổng kết xem ai giảm được nhiều nhất nhé.

Mẹ JJ mở hàng với........... 65kg, hic hic hic hic.
Em 53kg, mục tiêu 6 tháng sau còn 48kg, không biết được không nữa hihi

192
0
0

bongvaben

Để em kể chuyện em đi giảm béo hầu các bác nhá.
Chả là MARIE FRANCE mới mở mời đến để cảm nhận dịch vụ giảm béo, hai bà bạn gầy hơn cả em rủ em đi, em đã bảo là em đang thèm béo như người béo thèm gầy thế nhưng vẫn đi vì bị thuyết phục là sẽ làm săn chắc.
Quả thật là em chuyên viên ấy tư vấn rất thuyết phục, lại có máy móc đo lượng mỡ, kết cục máy bảo em bị thừa hơn 2kg nhưng em chuyên viên thì bảo kệ máy, chị thế này là được nhưng giảm mỡ vùng bụng, săn chắc vòng 3 và đùi.Em cũng thấy đúng, không có vấn đề.
Thế rồi các em ấy quấn em lại như xác ướp Ai Cập, vì là quấn lạnh nên em ngồi em run gần chết.Rồi cho em lên cái máy cứ rung bần bật làm em vừa lạnh vừa bị rung, răng lợi va hết vào nhau.Sau rồi massage bụng lâu lắm rồi lại bôi kem gì mà làm lạnh ơi là lạnh, lạnh như ma làm luôn, xong tiếp tục quấn em vào, nhưng lần này là quấn bằng màng bọc thực phẩm, rồi bọc em vào cái quấn nóng, em thề là em chợt nghĩ nếu em bị điện giật chết thì buồn cười lắm, vì trông em chẳng khác nào cái nem chua ăn dở.
Rốt cục xong thì cả ba chị em đi cùng thấy đói như nhau, lao vèo ra hàng ốc, chén 3 bát ốc,10 trứng cút lộn, 1 bát ngao hấp, 1 đĩa sò nướng, 1 đĩa nem rán, 1 củ đậu cực to và 1 cốc nước ngô to tướng.
Em kết luận là, em có đăng ký dịch vụ ở đấy thì là để tăng cân chứ không phải giảm béo.
Mà sau khi kể chuyện giảm béo em mới nhớ ra mục đích, các bác có bác nào muốn cảm nhận thì ới em nhá, nó đang làm miễn phí lần đầu tiên đấy, mà em thề là em không phải đi tiếp thị cho nó đâu nhá.
:laughing::laughing::laughing:, đợi em đẻ xong bác Vịt dắt e đi quấn thử phát bác nhá, trông bác form chuẩn thế mà còn thừa 2kg mớ, ko biết e với béo thừa mấy chục ký nhờ :not talking:

883
0
0

mèo_ú

đúng là một cuộc hành trình, giống như em này, tháng trước em đi tập aerobic, mà nhặt nỗi chỗ tập lại nằm cạnh quán chè, thế là hôm nào đi tập cũngx nhìn vào mà chảy giãi, đến nỗi mà em đi tập ko dám đem theo tiền lun các bác ạh, chỉ sợ cầm lòng ko đc, đi tập giảm cân lại thành tăng cân thì khổ..hix

335
0
0

Thảo sông Hoài

Để em kể chuyện em đi giảm béo hầu các bác nhá.
Chả là MARIE FRANCE mới mở mời đến để cảm nhận dịch vụ giảm béo, hai bà bạn gầy hơn cả em rủ em đi, em đã bảo là em đang thèm béo như người béo thèm gầy thế nhưng vẫn đi vì bị thuyết phục là sẽ làm săn chắc.
Quả thật là em chuyên viên ấy tư vấn rất thuyết phục, lại có máy móc đo lượng mỡ, kết cục máy bảo em bị thừa hơn 2kg nhưng em chuyên viên thì bảo kệ máy, chị thế này là được nhưng giảm mỡ vùng bụng, săn chắc vòng 3 và đùi.Em cũng thấy đúng, không có vấn đề.
Thế rồi các em ấy quấn em lại như xác ướp Ai Cập, vì là quấn lạnh nên em ngồi em run gần chết.Rồi cho em lên cái máy cứ rung bần bật làm em vừa lạnh vừa bị rung, răng lợi va hết vào nhau.Sau rồi massage bụng lâu lắm rồi lại bôi kem gì mà làm lạnh ơi là lạnh, lạnh như ma làm luôn, xong tiếp tục quấn em vào, nhưng lần này là quấn bằng màng bọc thực phẩm, rồi bọc em vào cái quấn nóng, em thề là em chợt nghĩ nếu em bị điện giật chết thì buồn cười lắm, vì trông em chẳng khác nào cái nem chua ăn dở.
Rốt cục xong thì cả ba chị em đi cùng thấy đói như nhau, lao vèo ra hàng ốc, chén 3 bát ốc,10 trứng cút lộn, 1 bát ngao hấp, 1 đĩa sò nướng, 1 đĩa nem rán, 1 củ đậu cực to và 1 cốc nước ngô to tướng.
Em kết luận là, em có đăng ký dịch vụ ở đấy thì là để tăng cân chứ không phải giảm béo.
Mà sau khi kể chuyện giảm béo em mới nhớ ra mục đích, các bác có bác nào muốn cảm nhận thì ới em nhá, nó đang làm miễn phí lần đầu tiên đấy, mà em thề là em không phải đi tiếp thị cho nó đâu nhá.

CHị muốn đây. Nhưng rút kinh nghiệm thì chị sẽ ăn no trước khi đi nhé:laughing:Có khi nó phải làm 2 lần mới hết được chỗ thứa ăn ý.

77
0
0

GreenRose

CHị muốn đây. Nhưng rút kinh nghiệm thì chị sẽ ăn no trước khi đi nhé:laughing:Có khi nó phải làm 2 lần mới hết được chỗ thứa ăn ý.
:laughing::laughing::laughing:Chết cười với bác Thảo và Vịt, em cũng hăm hở bảo tuần này bắt đầu giảm ăn cho nó bớt tí kg thế mà sáng ra tiện đường đỗ mua hai cái bánh khoai sọ (chả là em thích nó lắm ý..hi.hi) rồi trưa nghĩ sẽ gọi cơm toàn rau với thịt nạc, bảo cô bé cùng phòng là đi ăn nhanh chị lên ngay. Thế nào mà hai đứa ngồi ở quán đó gọi hết món này món khác, ăn xong còn tráng miệng mỗi đứa....2 cái kem Tràng Tiền và Wall...Ôi chết mất thôi, kế hoạch của em thế này bao giờ mới thực hiện được :thinking::not talking::yawn:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Ủa ăn no để nó massage cho phòi ra à?Nhưng thật sự là nó làm được,nghiêm túc nhưng hiệu quả thế nào thì em không biết vì em không có ý định giảm cân.Bác có thử thì ới em em gọi đặt chỗ cho nhá, miễn phí đấy,thứ phát cho biết, thích thì sử dụng không thích thì thôi.

Có có. ĐẶt đi rồi nhắn cho cái địa chỉ để đến à khuyến mại thêm cái giờ hẹn nữa chứ.

Ối giời tôi giờ đi đâu toàn phải nói khẻ, cười duyên, thở nhỏ thôi. CHứ mà 3 cái kia làm bình thường thì èo...chả biết tả sao.

349
0
0

bichthuyhn

Vịtxinhxinh ơi làm ơn đặt hẹn cho tớ với ; Nguyễn Bích Thủy : 090 341 4927. Tks nhiều nhiều nhé.

164
0
0

namgiang

Ủa ăn no để nó massage cho phòi ra à?Nhưng thật sự là nó làm được,nghiêm túc nhưng hiệu quả thế nào thì em không biết vì em không có ý định giảm cân.Bác có thử thì ới em em gọi đặt chỗ cho nhá, miễn phí đấy,thứ phát cho biết, thích thì sử dụng không thích thì thôi.
Cho em đăng ký với chị ơi, em là cần phải giảm 2 rồi thêm số 0 kg đằng sau ý ạ :sad:

455
0
0

Meyeuconhat

Em Kim sê ra, người thon nhỏ thế mà thấy cân kẹo ở đâu là nhào vô, để bà chị vô cạnh tranh nào, nhưng mà nhà này lười tập thể dục nên bụng lúc nào cũng như 5 tháng, chồng toàn hát "tháng mấy rồi hỡi em" :crying:
CT e có nhiều chi nhánh, thỉnh thoảng người ở các CN khác đến, sau đó e toàn nhận được điện thoại là "này, làm tập 2 rồi ah, mấy tháng rồi, chúc mừng nhé" :laughing:

2 VC cùng béo, cùng nhau hô hào giảm cân mà cứ tối đợi con ngủ là lão chồng phi xuống nhà mua nem chua rán, em ăn ỏn ẻn lắm, 5 cái thôi ah. Khổ thế ko biết. Ko gì khổ bằng vừa ăn vừa lo béo.

883
0
0

mèo_ú

cũng đc gần nửa tháng rồi đấy ạh, các bác có tin tức j khả quan chưa ạh( tất nhiên là sau khi áp dụng mọi cách ạh) , em đã giảm đc 2 cân rồi đấy ạhh....em còn 55cân...mọi người ơi...cố lên nào.......52 cân em thẳng tiến thôi ạh.............

883
0
0

mèo_ú

CT e có nhiều chi nhánh, thỉnh thoảng người ở các CN khác đến, sau đó e toàn nhận được điện thoại là "này, làm tập 2 rồi ah, mấy tháng rồi, chúc mừng nhé" :laughing:

2 VC cùng béo, cùng nhau hô hào giảm cân mà cứ tối đợi con ngủ là lão chồng phi xuống nhà mua nem chua rán, em ăn ỏn ẻn lắm, 5 cái thôi ah. Khổ thế ko biết. Ko gì khổ bằng vừa ăn vừa lo béo.
chị ghé lại trang 5 nhá, em có post 1 bài cho mọi người tham khảo đấy, kèm thêm uống nc vở bưởi như mấy chị khác chỉ nhá...hiih,

318
0
0

hoa Dím

Vào vỗ tay cổ vũ em Mèo này:applause::applause::applause:
Cố lên, cố lên!
Mình thì cứ lượn lờ mấy topic nấu, nấu rồi ăn, ăn rồi nấu nên là....không dám lên cân nữa ạ.

883
0
0

mèo_ú

Vào vỗ tay cổ vũ em Mèo này:applause::applause::applause:
Cố lên, cố lên!
Mình thì cứ lượn lờ mấy topic nấu, nấu rồi ăn, ăn rồi nấu nên là....không dám lên cân nữa ạ.
hihi.lại gặp bác rồi,em cũng lượn lờ hòai, đc cái ông xã cũng khuyến khích lắm cơ.....mà nhà mình cũng hô hào kinh lắm, nên em làm theo thui.....mọi người phải cố gắng cùng me thì mới vui chứ ạh. mỗi em thì chán lắm đấy..

349
0
0

bichthuyhn

Báo cáo cả nhà, nhờ có sự tận tình thu xếp của Vịtxinhxinh nên em đã được "làm thịt gói giò" ở Marie France cách đấy 4 ngày ah. Hôm nay sau 3 ngày "nghỉ dưỡng", em đã hoàn hồn chút rồi và vào đây để "bon chen" tiếp ah.

Về dịch vụ của MF thì em thấy cũng như các Spa khác, không có gì đặc biệt, em thì không can cuốn bằng màng bọc vì em chịu được lạnh. Tuy nhiên khi làm lỏng mỡ bụng thì em đau quá, chịu không nổi. Đến hôm nay bụng em vân giống khúc giò bò bị ôi ấy, tím bầm và đau lắm (lý do chính đáng để "lặn" mấy ngày nay mà không báo cáo ngay ah).

HƠn nữa em có người bạn đang làm ở đây với gói dịch vụ đến 60 triệu (eo ơi) nhưng bây giờ đang muốn claim tụi này vì không đúng như PR đấy. EM nghe thấy thế là em đánh bài thứ 36 (bài chuồn) ah ! Báo cáo hết ! Em đang thử nước bưởi đây hihi.

883
0
0

mèo_ú

Báo cáo cả nhà, nhờ có sự tận tình thu xếp của Vịtxinhxinh nên em đã được "làm thịt gói giò" ở Marie France cách đấy 4 ngày ah. Hôm nay sau 3 ngày "nghỉ dưỡng", em đã hoàn hồn chút rồi và vào đây để "bon chen" tiếp ah.

Về dịch vụ của MF thì em thấy cũng như các Spa khác, không có gì đặc biệt, em thì không can cuốn bằng màng bọc vì em chịu được lạnh. Tuy nhiên khi làm lỏng mỡ bụng thì em đau quá, chịu không nổi. Đến hôm nay bụng em vân giống khúc giò bò bị ôi ấy, tím bầm và đau lắm (lý do chính đáng để "lặn" mấy ngày nay mà không báo cáo ngay ah).

HƠn nữa em có người bạn đang làm ở đây với gói dịch vụ đến 60 triệu (eo ơi) nhưng bây giờ đang muốn claim tụi này vì không đúng như PR đấy. EM nghe thấy thế là em đánh bài thứ 36 (bài chuồn) ah ! Báo cáo hết ! Em đang thử nước bưởi đây hihi.
cái món nước bưởi em chỉ mơi thử có 1 lần thui ạh, chắc mai phải tiếp tục uống thui...hichic...khó uống lắm cơ....

349
0
0

bichthuyhn

Cả nhà ơi, từ hôm qua em bắt đầu dùng nước bưởi, mỗi ngày 1 quả không biết có ít không ah ? EM uống ngon lành vì em chịu đắng với tiêu chí 50 kg thẳng tiến. Lam sao "vưt" đi đâu 6 kg nữa là tuyệt vời. Các chị thấy nếu ít bưởi quá thì chỉ cho em với nhé. EM cám ơn.

6
0
0

Heo mọi

Thấy topic này đầu tiên nên nhào vô liền để ghi danh chung với mọi người. Tiêu chuẩn của mình cũng phải giảm 5kg. Khiếp vừa béo vừa lùn chán quá... uống nước nó cũng lên ký. Mình mua một mớ cần tây rồi.

Hoa Dím ơi cùi bưởi thì lấy cùi bưởi ở đâu? Bưởi đỏ đỏ được không hay phải là bưởi Biên hòa hay Năm roi?

883
0
0

mèo_ú

Thấy topic này đầu tiên nên nhào vô liền để ghi danh chung với mọi người. Tiêu chuẩn của mình cũng phải giảm 5kg. Khiếp vừa béo vừa lùn chán quá... uống nước nó cũng lên ký. Mình mua một mớ cần tây rồi.

Hoa Dím ơi cùi bưởi thì lấy cùi bưởi ở đâu? Bưởi đỏ đỏ được không hay phải là bưởi Biên hòa hay Năm roi?
cai nào cũng đc chị ạh, uống nhưng mà cũng phải ăn uống tránh đồ ngọt nhé, nếu tập td nữa thì thuyệt vời

318
0
0

hoa Dím

Chào mừng chị Heo mọi đến với diễn đàn nhá! Cứ y lời em Mèo ú là đúng đó chị.