Gợi ý mua hàng Hàn Quốc gây quỹ

1,007
0
0

Mường Tè

Chào các bác,
Em có nguy cơ đi hội thảo Seoul 4 ngày. Nếu đi thì em định mua khoảng 10-15kg hàng về gây quỹ. Các bác xem nên mua hàng j (tiêu chí là nhẹ cân, k cồng kềnh và dễ mua vì k có tgian ban ngày lượn phố).
Thời gian đi là 25 về 29/3.
Các bác cho ý kiến nhé. Tks cả nhà

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Gợi ý mua hàng Hàn Quốc gây quỹ

Quần áo giày dép ạ :)
Nhân sâm ạ :)
Để em vứt lên vài đường link cho các chị em chọn nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Gợi ý mua hàng Hàn Quốc gây quỹ

Eo Ong đánh đố em à ai mà đoc đc tiếng Hàn

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Quần áo HQ thì đẹp dưng mờ đắt, trên web nhìn đẹp mà giá rẻ thì về dễ thất vọng 1/2 hoặc 3/4 lắm, Ong đừng mạo hiểm. Kể Trà Đan Hà còn ở VN thì nhờ ĐSQ mua tất hộ nhỉ, bền rẻ đẹp. Cặp sách cho trẻ con rất đẹp, bác Tè chịu khó lượn mua cho tân sinh viên nhà bác. Để từ từ e nghĩ xem mua j đc nhỉ.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mặt nạ dưỡng da nhỉ. Cái này nhỏ gọn mỗi tội giá bên đó thì vô cùng, vào shop giá có khi gấp vài lần ở dongdaemun.
Trước Trà chỉ cho chị mua tất ở dongdaemun thôi, có 1 dãy phố bên hông chợ chỉ bán tất. Món này màu sắc đủ loại nên chắc Tè phải cầm mẫu theo kẻo Hoa mắt chóng mặt. Ngoài ra nhà mình có ai thích Linh chi, srm sâm, vvvv thì chị tìm lại số 1 em vn lấy chồng hq buôn món này. Số lượng phải hơi nhiều chút và có ng giao hàng đến tận ks.

1,517
0
0

Mehuungo

Nếu Tè có ý định mua cặp cho sinh viên nhí và tiện thì mua hộ chị 1 cái cho học sinh cấp 2 , con trai nhé. Chị muốn loại cặp mềm , nhẹ , bền ( hihi...) . Cám ơn em

303
0
0

mama2vit

Hi hi cho em đăng kí cặp cho sinh viên nhí với ạ@};-:x

556
0
16

bichngoc1312

Member

Em ủng hộ Bác Mường Tè gây quỹ mặt hàng cặp sách đi học cho học sinh cấp 1 của Hàn Quốc ạ, bác cho em order 1 cái cặp sách đi học cho học sinh cấp 1, con trai với ạ. Em cũng giống Mehuungo muốn mua loại cặp mềm, nhẹ, bền ạ, nói chung là "ngon, bổ, rẻ" bác ạ! Cảm ơn bác!​

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mặt nạ dưỡng da nhỉ. Cái này nhỏ gọn mỗi tội giá bên đó thì vô cùng, vào shop giá có khi gấp vài lần ở dongdaemun.
Trước Trà chỉ cho chị mua tất ở dongdaemun thôi, có 1 dãy phố bên hông chợ chỉ bán tất. Món này màu sắc đủ loại nên chắc Tè phải cầm mẫu theo kẻo Hoa mắt chóng mặt. Ngoài ra nhà mình có ai thích Linh chi, srm sâm, vvvv thì chị tìm lại số 1 em vn lấy chồng hq buôn món này. Số lượng phải hơi nhiều chút và có ng giao hàng đến tận ks.
Hí hí em tưởng tượng ra bác Tè đứng giữa chợ dongdaemun huơ huơ đôi tất mẫu, các chị em tiểu thương lao vào túm chân túm tay bác, nhất bác :)) .

1,007
0
0

Mường Tè

Cặp thì em sợ k có thời gian đi tìm vì như thế phải ra khu bán đồ học sinh mà chả biết ở đâu. Hơn nữa cặp sợ sẽ cồng kềnh lắm, k nhét vào vali đc nhiều.
Tất thì đúng là muôn hình muôn trạng, hàng HQ, TQ lẫn lộn, k biết thế nào nhỉ. Đi cùng có 1 đồng chí có chồng là phi công VNA có khi có nhiều kinh nghiệm mua hàng hóa. Để em hỏi thêm xem thế nào.
Tiếc là bên HQ k có ng quen gom đc hàng để chỉ việc xách thì tốt nhỉ, hi hi.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Bác ơi, nếu là cặp học sinh ko phải dạng hộp, mà là dạng dù, thì gọn nhẹ mà, hi hi, em phải "cố đấm ăn xôi" để đưa ra lý do thuyết phục bác, biết đâu đến lượt em!

1,007
0
0

Mường Tè

Bác ơi, nếu là cặp học sinh ko phải dạng hộp, mà là dạng dù, thì gọn nhẹ mà, hi hi, em phải "cố đấm ăn xôi" để đưa ra lý do thuyết phục bác, biết đâu đến lượt em!
Mình cũng chưa biết hình thù nó thế nào. Để sang bên kia nếu tìm thấy và mua đc thì sẽ thông báo khi ở bên đó nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Nếu mua được cặp của học sinh cấp 2 thì chị đăng ký 01 cái nhé Tè!

1,007
0
0

Mường Tè

Tình hình là tối qua đi Dongdaemun có ng trong đoàn mua 40k 1 quần tất da chân made in Korea. Các bác có thấy đc k e làn ít đôi về gây quỹ. Họp xong ra phố cũng 7-8h nên chỉ đi đc Chợ ấy thôi ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bác mua quần tất đi ah, khoảng 50 đôi nhé, loại mỏng như hình, 1 nửa đen còn 1 nửa là màu da chân ĐẬM, em phải nhấn mạnh đậm - gần sang màu chocolate, vì nếu bác nhìn thấy nó chỉ nhàn nhạt thôi thì đi lên rất sáng, ko đẹp, như chân búp bê í.

Đại loại nó dư lày, ĐẬM là loại ngoài cùng bên trái ấy ah, đi lên rất chi là sexy, 2 loại nhàn nhạt sáng sáng cạnh đó bác đừng mua nhá.

1,007
0
0

Mường Tè

Dầu đấy hôm kia chị đi cùng hỏi ở hiệu thuốc giá 6000 won, tức 120k. Chị ấy mua hộ ban. Giá đắt chắc tại ở hiệu thuốc, ng ta gia 105k rẻ chắc ph mua buôn hay lấy ở gốc chị nhỉ.
Tối đi xem tất thế nào. Chủ cửa hàng có khi nghĩ thằng này biến thái, mua đống quần tất về tự sướng, hihi.
Dầu gội đầu Pantene off dã man, 3 chai 800 ml mà có 200k VN nhưng to và nặng, k tha đc. Vali sâm nấm, rượu mua hộ chưa về đã đầy.

2,501
0
0

Haidang02

Dầu đấy hôm kia chị đi cùng hỏi ở hiệu thuốc giá 6000 won, tức 120k. Chị ấy mua hộ ban. Giá đắt chắc tại ở hiệu thuốc, ng ta gia 105k rẻ chắc ph mua buôn hay lấy ở gốc chị nhỉ.
Tối đi xem tất thế nào. Chủ cửa hàng có khi nghĩ thằng này biến thái, mua đống quần tất về tự sướng, hihi.
Dầu gội đầu Pantene off dã man, 3 chai 800 ml mà có 200k VN nhưng to và nặng, k tha đc. Vali sâm nấm, rượu mua hộ chưa về đã đầy.
Nhớ mua tất sẫm mầu như OMM dặn nhé! chị đăng ký mấy đôi. Với lại nếu xách được đầu gội pantene về thì xách hộ chị một cặp (cố tha đi, he he)