Góp ý xây dựng diễn đàn

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Admin ơi muathu gửi tin nhắn xong vào Sent Items thì không có gì cả, liệu như vậy tin nhắn có gửi đi được không, nhờ Admin xem hộ vụ này :rose::rose::rose:
em trả lời cho, vẫn ngon rẻ trẻ đẹp chị ợ :applause::laughing:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Admin ơi muathu gửi tin nhắn xong vào Sent Items thì không có gì cả, liệu như vậy tin nhắn có gửi đi được không, nhờ Admin xem hộ vụ này :rose::rose::rose:
Trước khi gửi tin chị bấm vào "Lưu một bản vào trong hộp Tin đã gửi" ở phía dưới nhé, thì sẽ có trong Sent Items; Để em đi ới ác min set lại chứ để thế này thì hơi bất tiện nhỉ.

24
0
0

Linhdu

Em cha go duoc tieng Viet.

Em moi chuyen nha sang day, cac bac Veo Cam em mot tieng cho em phan khoi lay hen nhe.

Em chuc cho CSTT ngay mot manh hon.

Admin oi, em muon theo doi nhung box da gui bai thi vao dau? Vi du muon tim may bong hoa cam on ma em cung chua biet vao dau?

1,557
0
0

Camellia

Em moi chuyen nha sang day, cac bac Veo Cam em mot tieng cho em phan khoi lay hen nhe.

Admin oi, em muon theo doi nhung box da gui bai thi vao dau? Vi du muon tim may bong hoa cam on ma em cung chua biet vao dau?
Nào véo cằm em Linhdu cái nào. Chào mừng em đến với CSTT!

Em cứ thử bấm vào tất cả mọi chỗ thể nào cũng thấy thứ em cần tìm. Coi như khám phá đi... :love::love::love:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

:applause: :love: :rose: Linhdu!

Muốn theo dõi topic nào thì bạn mở topic đó ra, ngay trên đầu topic chọn Điều chỉnh - Theo dõi đề tài này - Ghi tên theo dõi. Lần sau vào dd, bạn muốn mở topic đó thì vào Hồ sơ - Bài đang theo dõi.

Bạn cần dùng khung soạn thảo đầy đủ, chứ ko phải Quick Reply, thì mới có icon hoa để cám ơn cả ngày không hết :rose: :rose: :rose:

24
0
0

Linhdu

Nào véo cằm em Linhdu cái nào. Chào mừng em đến với CSTT!

Em cứ thử bấm vào tất cả mọi chỗ thể nào cũng thấy thứ em cần tìm. Coi như khám phá đi... :love::love::love:

Muốn theo dõi topic nào thì bạn mở topic đó ra, ngay trên đầu topic chọn Điều chỉnh - Theo dõi đề tài này - Ghi tên theo dõi. Lần sau vào dd, bạn muốn mở topic đó thì vào Hồ sơ - Bài đang theo dõi.

Bạn cần dùng khung soạn thảo đầy đủ, chứ ko phải Quick Reply, thì mới có icon hoa để cám ơn cả ngày không hết

Em cảm ơn cả nhà, bản chất lười ko thay đổi, thế này sao mà tiết bộ được cơ chứ. Dạ, nhưng hôm nay em làm được rồi, ko thì mà rằng như em tự tưởng tượng ra.:laughing::laughing::laughing::laughing:

Đây hoa hồng đà lạt cảm ơn 2 mẹ:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:em mơí chuyển nhà nên chưa xem hết các phòng. Hi vọng có một số phòng nào đấy vừa với khả năng trình độ của em để em post thêm bài xây dựng cho CSTT host hơn nữa.

@All: Mẹ nào muốn rủ các mẹ khác chuyển nhà thì mình tế nhị thôi các mẹ ạ, em chả nói lên đây đâu, nhỡ có ai lại đưa idea của em về bên kia thì chả hay. Nhưng cứ oánh du kịch là hợp lý các mẹ nhé.

@Amind: Cá nhân em thì em thấy rằng, CSTT ko xôm tụ quá nhiều thứ, vì mục đúng nghĩa là CSTT, chứ ko lại giống cái WTT thứ 2 ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
@Admin: Cá nhân em thì em thấy rằng, CSTT ko xôm tụ quá nhiều thứ, vì mục đúng nghĩa là CSTT, chứ ko lại giống cái WTT thứ 2 ạ.
Admin ơi em cũng chung quan điểm thế, mình cần xác định sẽ tập trung và phát triển 1 số chuyên mục đặc thù. Vd như cái sub Thanh lý em thấy ko cần thiết; Thêm nữa, cũng cần cấm quảng cáo ạ, em thấy đang manh nha rồi đấy, mình chỉ nên cho giới hạn những ID có đóng góp cho dd và CSTT thì được đặt ID, Ava hay chữ ký quảng cáo thôi, chứ ko thành cái chợ mất ạ.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
@ Linh du và Mẹ Minh "mèo": Chia sẻ tình thương xin tiếp thu ý kiến đóng góp quý báu của các bạn :rose::love: và sẽ đưa ra quy định cho các box ở chuyên mục CSTT Plaza trong thời gian sớm nhất.

Thân mến:rose:!

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Bác ơi, em thấy cái nền này màu mè quá. Có thể cho màu khác được không ạ? Màu nhạt thôi ạ.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: Mong mọi người góp ý xây dựng ngôi nhà chung của chúng mình

Em có ý kiến sau:
1. Thêm chức năng cám ơn.
2. Đời tim được đánh giá dựa vào số lần được cảm ơn của thành viên đó.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Admin ơi, cho em hỏi
mục chia sẻ ở cuộc sống muôn màu và chia sẻ buồn vui có gì khác nhau ạ?

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Admin ơi, cho em hỏi
mục chia sẻ ở cuộc sống muôn màu và chia sẻ buồn vui có gì khác nhau ạ?
Trả lời thay mod đc ko em : Chia sẻ cuộc sống muôn màu chia sẻ tậm sự bùon vui, tâm sự nhiều văn hì hì. Nói nhiều hiểu ít
Chia sẻ buồn vui: Lời chúc mừng, lời chia sẻ , lời động viên và hơn nữa là chia buồn. Nói ít hiểu nhiều

354
0
0

nikita24480

cho them muc Clb di Admin oi

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em có ý kiến sau:
1. Thêm chức năng cám ơn.
2. Đời tim được đánh giá dựa vào số lần được cảm ơn của thành viên đó.
Em đồng ý với bác.Nhiều lúc em đọc xong, muốn cảm ơn mà ko biết nên làm thế nào.Post cảm ơn thì sợ loãng topic.Admin xem xét ý kiến này nhá!:love:

1,557
0
0

Camellia

Mọi người ơi! Đề nghị chú ý 9h sáng ngày 17/8 (ngày mai đấy) moi người truy cập để thay đổi kỷ lục diễn đàn nhé

2
0
0

Little bear

Chúc mừng nhà mới của CSTT. Nhờ có nikita em mới biết nhà mới đây. Chào cả nhà nhé.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Mình thấy diễn đàn mình có 1 vấn nạn đó là spam tràn lan, gây phản cảm cho khách và thành viên mới. Nhiều topic có nội dung na ná như nhau.

741
0
16
Góp ý cho diễn đàn

ui cha sao lại chuyển sang màu xanh ngọc nhức mắt quá ADMIN ơi! Tớ iu cái màu cũ hơn trông xanh đỏ kiểu trẻ con!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Góp ý cho nội dung và hình thức Trang chủ - Chiasetinhthuong.org

ui cha sao lại chuyển sang màu xanh ngọc nhức mắt quá ADMIN ơi! Tớ iu cái màu cũ hơn trông xanh đỏ kiểu trẻ con!
Quen mắt thôi Tem ạ. :love:
Nhà cũ có ng bảo là nhà trát dở hết sơn nên đổi sơn khác huhu.