Trồng hoa quanh nhà - Tầng 11 - Vòng tay ấm

316
0
0

thuytruc

Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 11 - Vòng tay ấm

Lâu quá không vào vườn nên quên cả cách up hình. Tại sao ảnh của mình bị nhỏ và bị cắt mất hình nhỉ. Bạn nào rành chỉ hộ nhé

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 11 - Vòng tay ấm

Lâu quá không vào vườn nên quên cả cách up hình. Tại sao ảnh của mình bị nhỏ và bị cắt mất hình nhỉ. Bạn nào rành chỉ hộ nhé
em lười up photobucket nên lấy ảnh ở FB ra nó lại to đùng đùng

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 11 - Vòng tay ấm

có mỗi 1 bông có 1 cành phấn thôi, trưa nay vè thấy gió to quá gãy 1 cành hồng đào và 1 cành happiness thế là nhà có lọ hoa đẹp :)

Su ơi củ Alfresco của Su đến nữa sẽ có hoa thế này nhé:

Đẹp quá chị ah, nhưng tới bao giờ thì có hoa ahj hi.hi Ong bảo em tới mùa quýt :)

@ Songviet09: báo cáo chị, chậu hoa đấu giá tới hôm nay nở hết hoa rồi, em chuẩn bị sang tên cho bà ngoại . Màu trắng vẫn chưa nở chị ah

1,492
1
0

songviet09

Đẹp quá chị ah, nhưng tới bao giờ thì có hoa ahj hi.hi Ong bảo em tới mùa quýt :)

@ Songviet09: báo cáo chị, chậu hoa đấu giá tới hôm nay nở hết hoa rồi, em chuẩn bị sang tên cho bà ngoại . Màu trắng vẫn chưa nở chị ah
Ong dọa em đấy . Chị Thúy chăm tốt thì chỉ mùa hoa tới là e có hoa chơi thôi :D
Cái chị tặng em là màu hồng chứ không phải màu trắng . Mà ...có khi nào vào ĐN nóng quá nó lại không lên màu không nhỉ ???

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

hihi Ong lại ra toán đố chị à, mùa quýt năm nay thì hơi khó sang năm thì có thể nhé :D

1,492
1
0

songviet09

Em up ảnh giúp 1 người nhiều hoa đẹp nhưng lười chụp hình :D . Em chụp bằng ĐT nên không được nét cho lắm .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ong dọa em đấy . Chị Thúy chăm tốt thì chỉ mùa hoa tới là e có hoa chơi thôi :D
Cái chị tặng em là màu hồng chứ không phải màu trắng . Mà ...có khi nào vào ĐN nóng quá nó lại không lên màu không nhỉ ???
vâng em thấy nụ trắng, hi.hi để em xem lúc nở nó màu gì, rồi khoe luôn thể ạh. Cám ơn chị rất nhiều vụ vận chuyển hoa.

hihi Ong lại ra toán đố chị à, mùa quýt năm nay thì hơi khó sang năm thì có thể nhé :D
Tại không đi cửa sau được, nên phải bon chen đòi hỏi tí ạh. Chị ráng chăm tốt he, để sang năm lại có cái đấu giá :)

1,492
1
0

songviet09

Mẹ Ngộ đi đâu mà lâu lắm em chẳng thấy chị. Em nhớ mẹ Ngộ.
" Bà " đó toàn anh hùng núp đó chị Út , chứ em tin chắc ngày nào chẳng ló mẹt vào đây mấy lần ý chứ :D. Không ló thì làm sao vừa thấy em đã xúi em : mày chụp ảnh về up lên đi :))
Eo ..." em nhớ mẹ Ngộ " , tình củm thế cơ chứ :)

Chống spam :D

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Mùa cẩm cù đến rồi cả nhà ơi :)

1,517
0
0

Mehuungo

Mẹ Ngộ đi đâu mà lâu lắm em chẳng thấy chị. Em nhớ mẹ Ngộ.
Ối Út ơi ngày nào chị cũng lượn hết phố phường ở đây vài lần rồi chui vào Blog của mọi người ngắm nghía nữa nhưng mà lại lười post bài và up hình lắm hehe... Vườn nhà chị Huệ cũng nở tóe loe, 1 số là do SV ...chán nên cho, mà nó chán cũng lắm nên chị có khơ khớ , nhưng nó cấm chị post hình :D ( quả này có đứa chết hehe...[/COLOR])

427
0
0

poppy summer

Hi, lâu lắm mới thấy bà chị, cả chị thuytruc nữa, dạo này các chị lượn Face hết rồi ah? Chị ơi, chị còn hạt Cleome ko? nếu có cho em ít nhé, nghe nói nó dễ trồng mà em chưa bao giờ gieo hạt thành công.

1,284
1
0

small_dracula

Oa, em cũng lặn lâu lắm giờ mới ngoi lên thở
Nhà mình có ai có hạt hoa Hướng dương không nhỉ?!

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

chắc là không ai trữ rồi có gấp không chị mua 30/4 gửi vào cho nhé.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Tặng cả nhà bông cẩm cù mới, vừa thơm vừa có mật ngọt lắm ạ :)

427
0
0

poppy summer

Hi em, lâu thật là lâu đó, các chị có muốn hỏi kinh nghiệm chả biết hỏi ai, chị có ít hạt hướng dương loại Teddy bear đấy, có lấy ko em?

169
0
0

bầu lào

Hi, lâu lắm mới thấy bà chị, cả chị thuytruc nữa, dạo này các chị lượn Face hết rồi ah? Chị ơi, chị còn hạt Cleome ko? nếu có cho em ít nhé, nghe nói nó dễ trồng mà em chưa bao giờ gieo hạt thành công.
CÓ phải là hoa hồng zi ko? chị có, đợi chị nhé, hôm nào đi KB qua chỗ em chị đưa cho.

Tặng cả nhà bông cẩm cù mới, vừa thơm vừa có mật ngọt lắm ạ :)
Nhà Thuyvuong có hoa cẩm cù mầu trắng tinh khôi đẹp quá.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

hihi hôm nay nghe chị Bầu lào nói mới nhớ ra cleomo là hồng ri, nhà em trồng 1 cây hạt bay khắp nơi nên cứ đến mùa này là cây con nảy khắp các chậu, chị có thích cây con thì hôm nào em gửi cho nhé.