Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

susu ơi, còn dầu tràm không, để cho chị 1 chai với !
số dầu gây quỹ, em phải ôm do bị bỏ bom đã được các chị Mesubim, Mùathu, Mẹby ủng hộ rồi. Nếu chị cần em mua giúp, khi nào có người từ đông hà vào thì bà ngoại gửi vào. Hoặc gửi xe đò thì mất ít tiền

199
1
18

MeKem

Member

số dầu gây quỹ, em phải ôm do bị bỏ bom đã được các chị Mesubim, Mùathu, Mẹby ủng hộ rồi. Nếu chị cần em mua giúp, khi nào có người từ đông hà vào thì bà ngoại gửi vào. Hoặc gửi xe đò thì mất ít tiền
À, chị tưởng em còn thì chị lấy cho nhanh mà hết thì thôi, chị cũng hay đi Huế nên để chị mua vậy, không phiền em quá.

1,669
0
0

mesubim

Hàng của Songthao và Thu Thủy ở cơ quan chị nhé, hai em tranh thủ sang lấy khi đi nhớ mang theo xèng để trả nợ :))
Trong tuần này mà không lấy là chị xài luôn đấy vì hàng của Songthao đặt bằng cỡ Su nhà chị, he he.

679
0
0

songthao

Hàng của Songthao và Thu Thủy ở cơ quan chị nhé, hai em tranh thủ sang lấy khi đi nhớ mang theo xèng để trả nợ :))
Trong tuần này mà không lấy là chị xài luôn đấy vì hàng của Songthao đặt bằng cỡ Su nhà chị, he he.
Hả (em qua lấy liền hix)

359
0
0

Em củm ơn bà chị nhiều nhiều nhé @};-

1,669
0
0

mesubim

Cơm cháy SG đây, ai mua ai mua

Mùa đông đã về rồi, trời lạnh thường hay đói bụng đói lòng đột xuất, những lúc thế này mà có miếng cơm cháy cay cay, mặn mặn nhâm nhi thì đúng điệu mùa đông luôn

Loại này đặc biệt ngon, cơm nở giòn, chà bông nhiều và rải đều, ngon hơn hẳn các loại bán trong siêu thị. Nhà mình ai có nhu cầu thì đăng ký để nhờ mẹ Mynhi mua luôn thể nhé. Tuần sau Mynhi ra chúng ta lại ta hồ mà off

Trưa nay vẫn ở 3G nhé để chốt số lượng cơm cháy SG

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Trưa nay vẫn ở 3G nhé để chốt số lượng cơm cháy SG
Nhà mình chưa thấy ai còn phơm để muathu chuẩn bị đi với <:p lạnh quá trùm chăn hết trơn rồi à.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

một bán cơm cháy, một thèm đi không thèm ngủ ngồi với nhau đủ rồi, cần gì gọi thêm ai :))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Híc, giờ mới thấy tin nhắn của subim, cái tội vứt điện thoại trong giỏ.
Nếu có cơm cháy thì cho MG đăng ký 02 gói nhé, hehe

467
0
0

pink3

chị ơi ới, cho em một gói nhé, không hiểu sao dạo này béo mà lại thèm ăn mới chết chứ????

273
0
0

meby

Ôi trời, hồi trưa buôn bán đắt hàng giờ mới nhớ, meby 1 gói nhé!

445
0
0

me titdng

Cơm cháy,cơm cháy mùa đông này đi canh miếu 1 mềnh mà nhâm nhi cái này thì hìhì đúng điệu. cho Tít đăng ký 1 gói nhé Subim ơi.
All: nhà mình hôm rồi có ai say beer không mà chụp ảnh nhìn cứ như ảnh 3D,4D thế hay là miềng say mà nhìn chẳng ra cái gì với cái gì:D

1,669
0
0

mesubim

Các nàng lưu ý một gói ăn ko bỏ thèm đâu nhé, tối subim đi học về quất một mình hết gần 1 gói đấy, sợ mập quá ko dám ăn thêm chứ ko si nhê gì cả :))

@chị metit: bữa đó ko ai say cả chị ạ, uống hết 2 thùng mà chẳng thấm vào đâu, đến đoạn cuối thì có say thật nhhưng là say tình say nghĩa thôi :x
Còn mấy cái ảnh của em Su chụp thì đã qua chỉnh sửa nên hơi trừu tượng ạ, em là người trong cuộc đây mà còn ko hiểu nữa là:D

35
0
0

muopdang_sg

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Chị subim ơi, cho em đăng ký 1 gói với nhé.

270
0
0

Soni

Mẹ Sơni đăng ký 1 gói nhé, nếu còn kịp :)

445
0
0

me titdng

Các nàng lưu ý một gói ăn ko bỏ thèm đâu nhé, tối subim đi học về quất một mình hết gần 1 gói đấy, sợ mập quá ko dám ăn thêm chứ ko si nhê gì cả :))

@chị metit: bữa đó ko ai say cả chị ạ, uống hết 2 thùng mà chẳng thấm vào đâu, đến đoạn cuối thì có say thật nhhưng là say tình say nghĩa thôi :x
Còn mấy cái ảnh của em Su chụp thì đã qua chỉnh sửa nên hơi trừu tượng ạ, em là người trong cuộc đây mà còn ko hiểu nữa là:D

@: Subim ơi 1gói chẳng si nhê gì thì cho chị thêm 1gói nữa là 2 nhé.Cảm ơn em nhiều.:-*

Ừ hôm đó chị bận chẳng tham gia được tiếc thật. Nhưng giờ chị kiêng đủ thứ rồi có lẽ những vụ như này chị phải tránh thôi chứ không chết vì thèm mất.(Bs nói không rượu ,bia,không hải sản,thịt gà, bò,trứng.....):((

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@: Subim ơi 1gói chẳng si nhê gì thì cho chị thêm 1gói nữa là 2 nhé.Cảm ơn em nhiều.:-*

Ừ hôm đó chị bận chẳng tham gia được tiếc thật. Nhưng giờ chị kiêng đủ thứ rồi có lẽ những vụ như này chị phải tránh thôi chứ không chết vì thèm mất.(Bs nói không rượu ,bia,không hải sản,thịt gà, bò,trứng.....):((
hôm nào hội đi chùa ăn cơm , bọn em nhất định gọi chị tham gia hi.hi =))

1,669
0
0

mesubim

Chị ơi sao đời khổ thế, bác sĩ kiêng chị thứ toàn phần rồi, nhưng cũng may cái khoản kia không kiêng nên thần thái chị vẫn tươi như hoa :)). Vẫn còn ở đời chưa phải xuất gia chị nhờ, he he.

Nhà mình ơi chuẩn bị ăn nhậu nữa nhé :D
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/11821-(8.12)-Lá-trút-

270
0
0

Soni