(MS93/TT) CSTT cùng cả nước hướng về khúc ruột Miền Trung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: CSTT cùng cả nước hướng về khúc ruột Miền Trung

Chị sẽ list dần nhé

Ngày 01.10 nhận từ TK số tiền 500K của Ongchua
Ngày 02.10 nhận 500K của Cocanh (qua OMM)
Ngày 04.10 nhận từ TK...72 số tiền 1000K của Mẹ cu Đức
Ngày 05.10 nhận từ Tk... số tiền 300K của em Huệ tuntun_tintin
Ngày 05.10 nhận từ TK...số tiền 300K của 291179
Ngày 05.10 nhận từ TK... số tiền 300k của rongviet (Em ck bằng mạng ko hiện số TK đâu nhưng có ID em viết thế là chuẩn ko cần chỉnh:D chi nhìn phát biết ngay đỡ cho chi lắm)

734
0
16

rongviet

Member

Chị sẽ list dần nhé

Ngày 05.10 nhận từ TK... số tiền 300k của rongviet (Em ck bằng mạng ko hiện số TK đâu nhưng có ID em viết thế là chuẩn ko cần chỉnh:D chi nhìn phát biết ngay đỡ cho chi lắm)
Em chuyển khoản qua Internet Banking nên tự đánh được Nội dung, dễ cho chị hơn.
Lâu lắm không thấy chị. Em tìm mỏi mắt mới thấy chị bên này nên mới đăng ký ở đây.
Sorry cả nhà, em mượn tí đất hỏi thăm bác L chút ạ
Em cảm ơn.

700
0
16

halinhmy

Member

À, mọi người ơi, em đang soạn quần áo cũ để gửi đi thì sực nhớ 1 điều khá quan trọng. Chúng ta nên mua 1 ít đồ lót, BVS, giấy VS để gửi cho các cô, các chị ngoài đó. Tưởng tượng cảnh vừa lụt lội thiếu thốn mà tới ngày đó... lại không có đồ lót thì...
Chị ơi chị đã gửi quần áo cũ đi chưa? Em đang muốn gửi mà chưa biết ở HN thì gom đến đâu cho tiện ạ?
Chiều nay em mới CK vào TK của chị ALnML được, khi nào CK xong em sẽ nhắn tin trực tiếp cho chị L nhé!
Em yêu cả nhà:cstt08:

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Em chuyển khoản qua Internet Banking nên tự đánh được Nội dung, dễ cho chị hơn.
Lâu lắm không thấy chị. Em tìm mỏi mắt mới thấy chị bên này nên mới đăng ký ở đây.
Sorry cả nhà, em mượn tí đất hỏi thăm bác L chút ạ
Em cảm ơn.
Này đừng mỏi mắt, cấm đấy. Bà bầu cần giữ gìn sức khoẻ nhé.
chị có nhắn em ở "tóp" chào thành viên
:x
Hiện vật xin chuyển đến các đầu cầu CSTT

- Mecunlinh ( 0903415455 ) khu vực Giảng võ ( giờ HC ), Hoàng Văn Thái (tối )
- ALnML ( 0913569988 ) khu vực Lò Đúc, Hai bà Trưng
- Mẹ Tý Ruồi (0983201166 ) Khu vực Hoàn Kiếm ( HC ), Hoàng cầu (tối)
- T&G ( 0904070599 ) khu vực Kim Liên, Trung Tự
- Đầu cầu Cầu Giấy - Hạnh Nguyễn : Ngõ 118 Nguyễn Khánh Toàn (Đơn nguyên 15B1 khu 5 tầng) ĐT : 0912815759

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,122
0
0

SCP

Bác Loan ơi ( lại gọi :cstt01:) , bác hộ em 550k cho miền trung thân yêu nhá , phiền bác quá @};-

64
0
0

Hạnh Nguyễn

Đầu cầu của em đã đến gặp gia đình chị Liễu ở Huế, xác minh mọi thông tin như bài viết của chị Loan. Gia cảnh chị Liễu hiện rất khó khăn, sau cơn bão chị chưa đi bán vé số trở lại vì vẫn còn đang phải dọn nhà, bùn đất còn nhiều. Mấy hôm nay cả nhà tạm thời ăn cháo, may mắn là ko có vấn đề gì về người cả. Công ty em cũng đang lên phương án hỗ trợ gia đình chị Liễu cũng như sẽ thực hiện một chương trình Hướng về miền Trung thông qua các đầu cầu của công ty. Tất cả đều đã sẵn sàng cùng CSTT !

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hôm nay có mấy Sư Thầy của Chùa trong miền Nam về quê miền Trung nên nhà em cũng kịp gửi chút ít chia sẻ với đồng bào miền Trung.
Em sẽ gửi đồ ủng hộ qua đầu cầu mecunlinh ạ.
Chỉ mong sao miền Trung bớt thiên tai, bão lũ ...
Miền Trung năm nào cũng vất vả quá ...

12
0
0

Me cu Đức

Ơ , thế đồ dùng thì có thể gửi được những j ạ?

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Chị sẽ list dần nhé

Nhận SCP số tiền 550K (2250K-700K- 550K=1000K sẽ lấy từ Lá mơ ạ và giữ ạ ...sợ quá vì nhận đc icon ninh nọt:x phát nữa)
Ngày 05.10 nhận từ TK...48 số tiền 300k của halinhmy
Ngày 05.10 nhận từ TK...số tiền 500K của maison73 (Q.. M..iH.. ??)
Ngày 05.10 nhận số tiền 300K của Camelia

@me cu Đức: Quần áo cũ sách giáo khoa vvv đồ dùng mà mình ko dùng đến bạn nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,557
0
0

Camellia

chị LkG ơi! quên hôm qua em "chuyển" tiền cho chị rồi ư???? giúp em cái nào! 300K nhé.

spam cái: Sáng nay thấy chị đi chợ qua đường Lò Đúc vừa đi vừa lẩm bẩm cáu cái xe ô tô đi ngược chiều lấn sang đường. (cái đường Lò Đúc tự dưng giờ thành 2 chiều nên nhiều người chưa biết vẫn còn ung dung đi chiếm hết cả đường chiều kia :D ). Em thành thật xin lỗi vì vô ý lấn chiếm đường của chị :))

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

chị LkG ơi! quên hôm qua em "chuyển" tiền cho chị rồi ư???? giúp em cái nào! 300K nhé.

spam cái: Sáng nay thấy chị đi chợ qua đường Lò Đúc vừa đi vừa lẩm bẩm cáu cái xe ô tô đi ngược chiều lấn sang đường. (cái đường Lò Đúc tự dưng giờ thành 2 chiều nên nhiều người chưa biết vẫn còn ung dung đi chiếm hết cả đường chiều kia :D ). Em thành thật xin lỗi vì vô ý lấn chiếm đường của chị :))
Sửa cho vào rồi ...đúng rồi,
Chi cáu vì khổ thân nhiều ng lắm đi đúng đường mà mặt mũi cứ lấm la lấm lét chứ chị cần gì, nhà chị ngay gần ngã tư . Mà đi như thế dễ tai nạn và tắc đường , có 2 trường hoc nên nguy hiểm vô cùng.
Chi nói vói xã ghét công an ghê chỉ cần đứng vài ngày là ng ta quen thế mà ko đứng. Trong khi đó khi thành 1 chiều thì lại đứng để phạt ng ta huhu. Ngày nào anh chi đi cũng hét lên 2 chiều rồi đó cho moi ng biết.:">

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị Loan ơi hôm nay em chuyển 100K của mẹ Hằng gửi, chị check hộ em nhé

2,080
0
0

Mình có ý kiến nhỏ nhé, tất cả những đồ dùng cũ mà mọi người gửi ấy , cố gắng sắp xếp cho gọn gàng và nếu phân loại đc càng tốt . Để đến khi vào đến miền trung chúng mình phân loại cho dễ . Vì những lần trước, có nhiều mẹ thích lắm nhé, đồ cũ mà còn thơm phức , là thẳng thớm . Nếu cái nào lỡ rách, sứt chỉ mọi người cố gắng khâu giùm với nha, kg thì người phân loại khổ lắm , ngồi phân loại rồi còn phải khâu vá nữa , còn giặt giũ nữa . Mà ngồi giữa 1 nhà đồ biết khi nào cho xong, trời lúc nắng lúc mưa nữa .
Vì phương châm của chúng mình là đồ cũ đến tay người nhận vẫn kg cũ, vẫn thơm tho là lá lành đùm lá rách , để ngưởi nhận có cảm giác ấm cúng hơn, kg tủi thân .
Mình nói thật lòng mình nhé, vì thế có gì mọi người bỏ qua nghe .

163
0
16

Muaxuannho

Member

Chị Loan ơi hôm nay em chuyển 100K của mẹ Hằng gửi, chị check hộ em nhé
Chị Loan ơi, trích giúp em 500K ủng hộ miền trung chị nhá

Em cảm ơn nhiều

Các mẹ trong miền trung lại vất vả việc nhà việc cơ quan giờ lại thêm việc của CSTT nữa. Tặng mọi người nhá@};-@};- :x

2,801
0
0

muathu

Muathu vừa từ Tam Kỳ - Quảng Nam ra kết hợp vừa công vừa tư, có nhiều thứ cần báo cáo với các mẹ về bão lụt nhưng đã đến giờ cho Tí đi ngủ, sẽ sớm port bài, chỉ biết nói rằng CSTT sẽ cố gắng chuyển tấm lòng của các bố mẹ đến bà con đang chịu nhiều vất vả, gửi dến tất cả bố mẹ :x:x:x

2,801
0
0

muathu

Chị Thủy mẹ Bẩu Bít (WTT) gửi 200K, chị vẫn chưa biết địa chỉ CSTT :x:x:x

2,651
0
0

Khai Tâm

Chi nói vói xã ghét công an ghê chỉ cần đứng vài ngày là ng ta quen thế mà ko đứng. Trong khi đó khi thành 1 chiều thì lại đứng để phạt ng ta huhu. Ngày nào anh chi đi cũng hét lên 2 chiều rồi đó cho moi ng biết.:">
Em lạc đề. LG in tờ giấy A4 viết "A, Lò Đúc 2 chiều rồi!!!", mỗi khi ra ngoài dán vào đằng trước đằng sau. Cần gì hét.

2,204
1
0

Nikki

Trưa mai SG có buổi off để mừng chị Hoa Dím về VN...nhất định SG sẽ cùng hướng về Miền Trung...em sẽ ko quên đâu...có ăn cũng không bị "lấp não" đâu:D:D:D

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Ngày 05.10 nhận từ TK... số tiền 300k của rongviet (Em ck bằng mạng ko hiện số TK đâu nhưng có ID em viết thế là chuẩn ko cần chỉnh:D chi nhìn phát biết ngay đỡ cho chi lắm) Nhận SCP số tiền 550K
Ngày 05.10 nhận từ TK...48 số tiền 300k của halinhmy
Ngày 05.10 nhận từ TK...số tiền 500K của maison73 (Q.. M..iH.. ??)
Ngày 05.10 nhận số tiền 300K của Camelia
Ngày 06.10 nhận từ TK số tiền 100K của Hằng bạn Ong chúa
Ngày 06.10 nhạn từ mua xuân nhỏ số tiền 500K (3300-500= 2800)
Ngày 06.10 nhận từ TK...6146 số tiền 200K của Mít nhợn
Ngày 06.10 nhận từ TK...6146 số tiền 100K từ chị bạn của Mít nhợn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.