04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

72
0
0

April

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Tình hình rất chi là tình hình. Tính đến giờ mẹ CTB đã có chắc chắn 3 vụ ọp ốc tiếp theo do 3 bạn sau đây đứng ra làm chủ chi, nhờ mẹ CTB chọn ngày lành tháng tốt là Mẹ Bông, Mẹ Thỏ Sóc và April. Các members HP chuẩn bị tinh thần nhá. Mem HN ai nhớ HP quá thì xuống nào!

Các em HP ui, như chị đã nói thì nếu không đi ăn mà phải mời bù bữa khác thì chị em mình ăn không nghỉ nhỉ?
Thế thì em cứ xếp hàng sau Mẹ Bông và Mẹ Thỏ Sóc chị nhé. Cái cụm bôi đen kia iem tạm hiểu là không say không về hả chị :p:x:-*
À em thông báo luôn lịch của em là từ 4 - 9/8 em đi Huế ạ nên chị trừ tiếp cho em tuần đó ra nữa, hic.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
199
0
0

huyenlinh

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Tình hình rất chi là tình hình. Tính đến giờ mẹ CTB đã có chắc chắn 3 vụ ọp ốc tiếp theo do
"Tình hình là rất tình hình":):):) Dạo này các mem HP cáo ốm thường xuyên.Hi`B-)

1,904
0
36

291179

Active Member

Hp có bánh cuốn ngon, có ốc ngon, ....
Chị xem Hn có gì "cuốn hút" nào????;)
Tấm lòng người Hà Nội em gái ạ:)

199
0
0

huyenlinh

Nhớ mọi người wa'

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Báo cáo em và mecunlinh có mặt. Chúng em xin hứa sẽ cố cố gắng ạ.
Em biết chị lại "chọc quê" em rồi , thật là xấu hổ quá đi thôi. Chị ơi lên HN thì vai trò ngược lại....hay quá hay quá.

Nhớ mọi người wa'
Chị CTB cứ "chêu" em mãi nhở. Không biết chi có đc trong list "nhớ" không đây.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay có việc đi qua tòa nhà Khánh Hội. Có cảm giác như vẫn nhìn thấy Huyenlinh và mẹ Tấn Minh, tà áo dài duyên dáng, nụ cười mến khách rạng ngời đang đứng 2 bên sảnh đón tiếp. Mới đó mà đã thành kỷ niệm... Thôi chờ đến tháng 10 để gặp lại nhau nhé!

Bao giờ cho đến tháng 10? (ơ giống tên bộ phim mình thích)

360
0
0

tminh's mum

TM nhà em hôm qua nằm ôm mẹ thỏ thẻ: mẹ ơi, bao giờ mẹ lại đi đấu giá để con được ăn bánh? Em cứ nghĩ là bánh rán, vì con cũng thích ăn, nhưng hóa ra con nhớ bánh Vua, mà nhớ nhất là mấy hạt cườm làm bằng đường trang trí trên bánh :p :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB đã sao 100 đĩa CD, đã chuyển cho Sao Mai 15 đĩa và ALnML 50 đĩa. Các bạn HN lấy đĩa ở chỗ L(K)G nhé.

Mẹ CTB sẽ chuyển đĩa cho Thỏ 2006, Nhim MT và Su yêu nhé.

@ Mẹ TM: Tối qua cả nhà chị ngồi xem lại đĩa, mấy bố con thích chí cười suốt. Tôm nhìn thấy TM bảo mẹ: À cái em hôm nọ con xin lỗi đây này. Chị giả vờ không biết gì hỏi: Con xin lỗi em ấy à? Lúc nào sao mẹ không biết? Tôm bảo : hôm ấy về sau con ra xin lỗi em. Trẻ con buồn cười nhỉ.

431
0
0

letuanninh

chị Loan nhớ để cho e một đia nhé!
e ko chấp nhận với bất kì lý do gi ma ko co nha?
yêu chi nhiều _yêu cae mẹ ctb nữa!:x:x:x:x:x:x

2,801
0
0

muathu

Mẹ CTB đã sao 100 đĩa CD, đã chuyển cho Sao Mai 15 đĩa và ALnML 50 đĩa. Các bạn HN lấy đĩa ở chỗ L(K)G nhé.

Mẹ CTB sẽ chuyển đĩa cho Thỏ 2006, Nhim MT và Su yêu nhé.

@ Mẹ TM: Tối qua cả nhà chị ngồi xem lại đĩa, mấy bố con thích chí cười suốt. Tôm nhìn thấy TM bảo mẹ: À cái em hôm nọ con xin lỗi đây này. Chị giả vờ không biết gì hỏi: Con xin lỗi em ấy à? Lúc nào sao mẹ không biết? Tôm bảo : hôm ấy về sau con ra xin lỗi em. Trẻ con buồn cười nhỉ.
Chị ơi thành phố kết nghĩa mà không thấy chị nhắc gì cả em dỗi rồi đây này :((

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi thành phố kết nghĩa mà không thấy chị nhắc gì cả em dỗi rồi đây này :((
Em ơi chị không quên đâu. Hôm đưa 50 đĩa cho L đã phân công Loan chuyển cho Huế , Đà Nẵng và các bạn ở xa: Brian Thien, Sweet, Khai Tâm....

2,801
0
0

muathu

Em ơi chị không quên đâu. Hôm đưa 50 đĩa cho L đã phân công Loan chuyển cho Huế , Đà Nẵng và các bạn ở xa: Brian Thien, Sweet, Khai Tâm....
Chị ơi em dạo này làm công việc ở bộ phận chăm sóc khách hàng nên biết kêu thật to, la thật dữ thì sẽ thắng chị ạ :D nên chưa biết mô tê chi em cũng vào kêu đã xin lỗi chị ạ :">

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Em order 1 đĩa nữa. Có còn không cả nhà ơi??? Kiểu gì cũng phải nhường em một đĩa đấy nhé, không nhường là không xong đâu :D:D:D

1,122
0
0

SCP

Em order 1 đĩa nữa. Có còn không cả nhà ơi??? Kiểu gì cũng phải nhường em một đĩa đấy nhé, không nhường là không xong đâu :D:D:D
Em chả biết đầu cua tai nheo thế nào cũng xin 1 đĩa nếu được với ạ :cstt09:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB vẫn còn 1 ít đĩa. Nếu HN thiếu thì alo nhá.

1,904
0
36

291179

Active Member

Ôi em cần 1 đĩa ạ, em ko biết các bác làm thế nào thì làm, em mà ko có đĩa thì ...................( có ai biết dọa thế nào cho chị CTB hay chị L sợ mà để giành đĩa cho em nói nhỏ em cái nhá :x)

các bác nhớ đấy em ăn vạ đảm bảo giỏi nhất CSTT:cstt08:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em xin lỗi mọi người ạ tại em bận đủ thứ nên cứ quên quên nhớ nhớ, nhà em vẫn còn đĩa. Ruồi cũng đang cầm một "nắm" đó ạ.
Toàn số yên tâm đi :-*