11.11 (Bừa) Chúc mừng sinh nhật ông bạn "trẻ"

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Bừa mình vẫn hay gọi là Bừa bộn ơi:D
Bừa bộn ở đâu ko biết nhưng với công việc của CSTT bạn cũng thật bận rộn. Mỗi khi cần bạn luôn có mặt, nhiệt tình và năng động. Trên những chuyến xe đi xa bạn đã giúp cho thành viên quên mệt mỏi của chặng đường dài. Đến với các con ở những nơi CSTT tới, bạn luôn trò chuyện gần gũi với các bé, mang lại tiếng cừoi hồn nhiên cho các con ở đó. Sau mỗi chuyến đi cả thành viên CSTT ngóng chờ phóng sự của bạn.
Ai cũng bảo chỉ thích xem phóng sự của Bừa thôi, vừa lột tả đc hết từng chi tiết chuyến đi, xen lẫn trong đó giọng đùa dí dỏm nhưng vẫn thấy được hết tình cảm của các bố các mẹ cùng các con ở nơi đó.
Đợt gần đây từ Quỳ Châu đến Hà Tĩnh bạn đã vất vả đi tiền trạm. Nhớ gần đây nhất khi bạn đi Hà Tĩnh, bạn có nhắn rằng: Loan cứ tin tưởng vào khả năng của Bừa.

Bừa à, Loan vẫn nói cuộc sống có đủ vị chua cay mặn ngọt, con người ai cũng thế cũng đủ cả những cái tốt cái xấu. CSTT cũng vậy muôn mặt đời thường , cũng đôi lúc ng ko hiểu ng, đôi lúc con vịt thành con voi. Nên mọi vấn đề chỉ là đời thường ta vẫn sống và làm việc mà ta thấy là nên làm bạn nhé.

CSTT cảm ơn bạn đã đồng hành cùng chúng mình.
Chân thành mong bạn luôn luôn hạnh phúc trong cuộc sống.:x

(Đang nghĩ mình viết cho ông bạn già thế này có khi lại thành nhiều câu chuyện cảnh giác thì chết dở. LG đơn giản thôi vì thấy bạn ấy hay suy nghĩ nên vài lời thêm đủ vị mà thôi, xin đừng nghĩ gì nhé. Chuyện LG bao năm rồi tiếp tục voi cũng thành khủng long nhưng vẫn phải "sống , chiến đấu và làm việc" cho CSTT - Bác Hồ bảo vậy mà)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 11.11 (Bừa) Chúc mừng sinh nhật ông bạn trẻ

Nhân ngày toàn gậy, nhà ĐÀ NẴNG gửi lời chúc sức khỏe , hạnh phúc tới anh BỪA :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 08.11.2010 - Tường thuật trực tiếp chuyến đi của CSTT thăm và tặng quà Trường tiểu học Thống Nhất 1 – xã Hoà Hải - Huyện Hương Khê + Trường tiểu học Hương Thu – Xã Hà Linh – Huyện Hương Khê, Hà T

Đường vào xóc quá, cả đoàn tức cảnh sinh tình:

"Chưa đi chưa biết Hương Khê
Đi rồi mới biết tràn trề nỗi đau
Giữa đg anh ghé vườn rau
Đóa quỳnh nở muộn 1 màu nc dưa
Anh Bừa tóc mái lưa thưa
Xiêu xiêu chữ S đưa mông đập tường
Xe thì lại đi nhầm đg
Vòng đi vòng lại chán chường thân anh
Ước j có cánh bay nhanh
Vào ngay World cup gặp ngay anh Cường.

(tập thể 8 chị em thân tặng anh Dưa Đức Bừa nhân ngày sn)

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: 11.11 (Bừa) Chúc mừng sinh nhật ông bạn "trẻ"

chúc mừng SN anh Bừa, chúc anh sức khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống cũng như công việc của CSTT. Tặng anh Bừa 11 bông hoa cho ngày đặc biệt: @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng sinh nhật anh Bừa . Chúc anh thêm sức khỏe , hạnh phúc , thành công =((

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc Bác Bừa có nhiều sức khỏe và bừa tốt nhé...

1,904
0
36

291179

Active Member

Tổ chức sinh nhật đê...ê hôm đấy em chúc cả thể;)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em đang ủ mưu chúc anh kì rì cho thật...hiiiiiiiii

199
0
0

huyenlinh

Chúc mừng sinh nhật Anh!!!Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc anh nhé!!!@};-@};-@};-

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chúc mừng sinh nhật anh. Chúc anh luôn trẻ, khỏe, hạnh phúc và thành công @};-@};-@};-@};-@};-

Không SN vào đại lễ nhưng cũng phải tổ chức SN thế nào chứ không chảy máu fan sang hết club của Nát rồi anh ơi ;)

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật bác nhé.

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng sinh nhật bác Bừa...em chúc bác "sống lâu trăm tuổi" :p...hạnh phúc mãi mãi bền lâu như thế lày lày :">

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Anh ơi, tổ chức sn sớm 1 ngày điiiiiiiiiiiiii! Tối thứ 5 em phải đi làm!!!
Em sẽ chúc anh ở sn. ko thì thôi :p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

[/IMG]

Chúc bác thêm tuổi mới thêm sức khỏe, nghị lực để vượt qua những cám dỗ và khó khăn trong cuộc sống, hoàn thành tốt nhiệm vụ mà Đảng và nhân dân đã tin tưởng giao phó. Hôm qua trên xe chị em có bảo trông bác dạo này xuống sắc, với cái gì mà nhăn nheo như quả táo tàu=)) Phải nói thế này: Vẫn còn kháu lão lắm :p Chúc bác SN vui vẻ và hạnh phúc@};-@};-@};-

2,501
0
0

Haidang02

Vụ nâng đỡ của Nikki làm chị cười từ nãy tới giờ :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chúc mừng sinh nhật anh Bừa
Mong anh mạnh khỏe và thừa sức đi
Vui, buồn, vất vả can chi
Bừa anh đã "máu" thì không nề hà chi chỗ nào
Anh luôn tình cảm dồi dào
Thương yêu đồng loại thì sao việc gì

Hơ, tự dưng em tức cảnh sinh ...thơ. Đọc buồn cười nhỉ :D

Chúc mừng sinh nhật anh Bừa nhé!

Chúc anh luôn vui, khỏe, hạnh phúc, thành công trong mọi việc và "đợt" nào cũng đẹp ;)

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chúc mừng sinh nhật bác Bừa...em chúc bác "sống lâu trăm tuổi" :p...hạnh phúc mãi mãi bền lâu như thế lày lày :">

Ha ha, hôm nào off cả nhà sẽ được nghe chuyện "Sườn thăn, xương bay và miếng bèo nhèo"=))

184
0
0

tomiu

Chúc mừng SN anh nhé, dù anh có thế lào, xuống sắc hay lên sắc, nhăn nheo hay không thì em vẫn là "cái quạt trần" trung thành của anh, hihi. Chúc anh sức khỏe và thật nhiều hạnh phúc.
@ Nikki: Em thích cái vụ "nâng đỡ" của chị quá đi thôi.

33
0
0

bodua

Chúc mừng sinh nhật ảo thuật gia David Copy Bừa. Gửi đến anh - một trong những IDOL của CSTT - rất rất rất nhiều những @};-, tượng trưng cho tình cảm yêu mến và ngưỡng mộ đối với tài năng của anh nhé. Chúc anh luôn luôn vui vẻ, trẻ mãi không già, khỏe mãi không yếu!:p

2,080
0
0

Chúc mừng sinh nhật anh, chúc anh cùng với tất cả những gì mà mọi người đã chúc . Em thì chưa trực tiếp chiêm ngưỡng anh, nhưng mừ nghe dân tình đồn thổi dạo này anh nhăn nheo lắm ( chẳng biết cái gì nhăn vậy ta ??)@};-@};-@};-@};-@};-