11g30 ngày 12.11 off tổng kết 3 chuyến đi Quảng Bình - Hà Tĩnh - Quảng Bình

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: 11g30 ngày 12.11 off tổng kết 3 chuyến đi Quảng Bình - Hà Tĩnh - Quảng Bình

Hôm nay đài Phát thanh-truyền hình Bừa không phát sóng do khu vực Đê La Thành mất điện trên diện rộng :)

499
0
0

Shortee2009

Chúc mừng sinh nhật bác Bừa và Em Bé Ngoan. <:p<:p

221
0
0

laumam

Tại đài nào bảo là phi từ Nội Bài sang off mà ko sang nên cứ nói to cho bõ ghét:p Nói thế thôi, yêu 29 nhất nhỉ@};-@};-@};-

@ bác lẩu: bác này cũng thích nhiều nhân nhỉ, thế là vừa rồi, ăn thế mới ko bị ngấy chứ ạ. Mà quên chưa cảm ơn bác lẩu vụ phomai bác mang đến nữa, cả cá gì đọc méo cả mồm ý nhỉ bà con nhỉ?
Nem không hỉu anh đang xếp hàng làm phen của Bừa ah ;)
Cá Astrakhan nhắm với bia là tuyệt nhất , Bừa chắc chẳng được mấy miếng vì anh và Bố Bive chén gần hết :D Cảm ơn Bố Bive đã bóc cá sạch sẽ lại còn nướng bong bóng cá cho mọi người nữa hihi

346
0
0

meBive

Nem không hỉu anh đang xếp hàng làm phen của Bừa ah ;)
Cá Astrakhan nhắm với bia là tuyệt nhất , Bừa chắc chẳng được mấy miếng vì anh và Bố Bive chén gần hết :D Cảm ơn Bố Bive đã bóc cá sạch sẽ lại còn nướng bong bóng cá cho mọi người nữa hihi
Bố Bive về nhà hỏi là không biết anh Laumam ngày xưa có ở Nga ngố hay mấy nước loanh quanh đấy không mà có món Astrakhan này, vì bố cháu ngày xưa ở U, có lần bảo em đi nhắm cái món này rồi xơi beer với bọn bạn ở U mới về mà em chả thấy ngon gì cả, chỉ thấy mặn kinh lên đc

Bố Bive hôm qua cũng bảo nhìn chị em ăn mặc đời thường thế này chả nhận ra gì cả, thấy khác hẳn í, bình thường quen nhìn chị em áo chuối quần xắn móng lợn mộc mạc hơn.:x

À, em không biết là fomai bác Laumam mang đến, lúc đứng dậy em thấy chưa ăn hết mà lại ngại mang về, lần sau có món gì cây nhà lá vườn các bác nhớ loa lên hộ em nhá, em thích món fomai này lắm, rõ phí của

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

ơ, sao có cái khoản này mà Mít Nem không nhớ em nhỉ? em không được đi off , thèm bánh mì cay HP, lâu rồi em không được ăn. hic hic
Lần sau đền nhá. Ngày 4.12 tới sẽ có off ở Hải Phòng đấy ạ, bà con ơi đi đê...

210
0
0

mequoctrung

Ơi trời ơi, suốt ngày lượn lờ vào CSTT thế mà lại bỏ qua cái mục ọp ẹp ăn uống thế này, tiếc quá...