11g30 ngày 12.11 off tổng kết 3 chuyến đi Quảng Bình - Hà Tĩnh - Quảng Bình

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 11g30 ngày 12.11 off tổng kết 3 chuyến đi Quảng Bình - Hà Tĩnh - Quảng Bình

ôi trời thằn lằn mùng 6 hê hê...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tớ vừa đi hát về rồi. Mọi người vẫn ở đấy. Hôm nay anh Bừa bị rút mất ổ cắm điện :D
Lúc vợ đi toalet cũng tranh thủ thì thụp được tý, nói chung là lúc sáng lúc tối rất chi là chập chờn=))

Ai ko đi hôm nay tha hồ mà tiếc, bánh mỳ pa tê Hải Phòng của chị Tâm CTB mang lên ngon vật vã...Cảm ơn chị nhiều nhiều ạ.

346
0
0

meBive

Lúc vợ đi toalet cũng tranh thủ thì thụp được tý, nói chung là lúc sáng lúc tối rất chi là chập chờn=))

Ai ko đi hôm nay tha hồ mà tiếc, bánh mỳ pa tê Hải Phòng của chị Tâm CTB mang lên ngon vật vã...Cảm ơn chị nhiều nhiều ạ.
Ờ đấy chị MN, em quên không thì thụt xin chị 1 bịch tối về VC em nhấm nháp huhuhu :(:(:(. Công nhận bánh mỳ pate ngon thật, nhất là bánh mỳ, dài dài vừa đủ tầm, cảm ơn chị Tâm nhiều ạ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ờ đấy chị MN, em quên không thì thụt xin chị 1 bịch tối về VC em nhấm nháp huhuhu :(:(:(. Công nhận bánh mỳ pate ngon thật, nhất là bánh mỳ, dài dài vừa đủ tầm, cảm ơn chị Tâm nhiều ạ
Còn sức thì phi qua chị, chị phần cho một gói:p

346
0
0

meBive

Dạ thôi ạ, kính cẩn xin thôi ạ, chị mang về nhà để anh và các cháu thưởng thức nhé :">, cũng còn có 1 ít thôi mà, em đùa đấy

Em đang hóng ảnh quá, hôm nay tranh tối tranh sáng Embengoan chụp đc mấy cái ảnh đẹp nhắm

À, mọi người có còn bụng ăn bánh sinh nhật không? Em vội nên không kịp ra chỗ ngon mua, mua tạm ngay trên Lê Đại Hành, chắc là không ngon lắm hic hic hic :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Dạ thôi ạ, kính cẩn xin thôi ạ, chị mang về nhà để anh và các cháu thưởng thức nhé :">, cũng còn có 1 ít thôi mà, em đùa đấy

Em đang hóng ảnh quá, hôm nay tranh tối tranh sáng Embengoan chụp đc mấy cái ảnh đẹp nhắm

À, mọi người có còn bụng ăn bánh sinh nhật không? Em vội nên không kịp ra chỗ ngon mua, mua tạm ngay trên Lê Đại Hành, chắc là không ngon lắm hic hic hic :(
Em yên tâm bánh ăn hết, ngon, ổn tại vì....ko dám nói cái Xề nó cắt cổ chị:D Chị đang nhai thêm bánh mỳ pa tê nữa đây...Bánh mỳ chia hết rồi nhá, ai quên ráng chịu. Hôm nào phải buôn bánh mỳ nhỉ hihi.

221
0
0

laumam

Uh công nhận bánh mỳ quá ngon , vừa đủ dài . Giá mà mập hơn tí nhỉ:D=))
Cảm ơn mẹ CTB @};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Lần sau các bác có ăn uống gì thìnói nhỏ thôi, cứ đến đoạn ăn với ngon, là giết em rồi đấy chẹp.. chẹp ( khổ thân em thiệt thòi )

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Lần sau các bác có ăn uống gì thìnói nhỏ thôi, cứ đến đoạn ăn với ngon, là giết em rồi đấy chẹp.. chẹp ( khổ thân em thiệt thòi )
Tại đài nào bảo là phi từ Nội Bài sang off mà ko sang nên cứ nói to cho bõ ghét:p Nói thế thôi, yêu 29 nhất nhỉ@};-@};-@};-

@ bác lẩu: bác này cũng thích nhiều nhân nhỉ, thế là vừa rồi, ăn thế mới ko bị ngấy chứ ạ. Mà quên chưa cảm ơn bác lẩu vụ phomai bác mang đến nữa, cả cá gì đọc méo cả mồm ý nhỉ bà con nhỉ?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Tại đài nào bảo là phi từ Nội Bài sang off mà ko sang nên cứ nói to cho bõ ghét:p Nói thế thôi, yêu 29 nhất nhỉ@};-@};-@};-

@ bác lẩu: bác này cũng thích nhiều nhân nhỉ, thế là vừa rồi, ăn thế mới ko bị ngấy chứ ạ. Mà quên chưa cảm ơn bác lẩu vụ phomai bác mang đến nữa, cả cá gì đọc méo cả mồm ý nhỉ bà con nhỉ?
Từ cầu TL sang đã mất toi 1 tiếng đi xe rồi, nói chi Nội Bài
híc, các bác cứ tranh thủ thế này thì bao giờ nhà em mới được ăn bánh mỳ của chị Tâm
còn vô vàn các món đặc sản nữa chỉ được ngó chứ chả được nếm bao giờ :-w

1,014
0
0

Em bé ngoan

Buổi off hôm nay có nhiều điều đặc biệt, chưa từng như thế bao giờ.
Đối với em, điều đặc biệt đầu tiên là nhận được quà ấm áp của mẹ xề :-*, và bất ngờ hạnh phúc với chiếc bánh sinh nhật vừa đẹp vừa ngon của meBive :x

Anh Bừa thổi nến:

1,014
0
0

Em bé ngoan

Điều thật đặc biệt, lần đầu tiên có ở Chia sẻ tình thương: anh Bừa đi cùng bà xã tới dự off.

Cả nhà vỗ tay nào ;)

Chị Thủy - vợ anh Bừa cám ơn món quà chị Alsan tặng:

Chị đang thử đeo đồng hồ thì anh xã chị đã "giới thiệu" ngay: đồng hồ này là của con trai đấy :-w

Cá nhân em rất chi là phục bà xã anh Bừa. Chắc chị đã phải cố gắng, chịu hy sinh nhiều để anh vừa lo việc nước, vừa lo việc xã hội, vừa là thần tượng của bao nhiêu chị em @};-

Anh Nát thay mặt cả nhà nâng ly cám ơn và chào mừng chị :">

Chúc anh chị và gia đình luôn vui, khỏe, hạnh phúc, bình an và vẫn mãi đồng hành cùng Chia sẻ tình thương @};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Màn giao lưu rôm rả, đầy tiếng cười.

Giao lưu tập thể:

Giao lưu "đôi":

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nhân vật đặc biệt xuất hiện với 1 cơ số túi xách, trong đó có 1 túi cực kỳ đặc biệt:

Không thể chần chừ với túi quà đặc biệt chị Tâm mang đến, cả nhà chén luôn. Ai cũng nức nở khen chị Tâm khéo chọn: dài vừa đủ, to vừa đủ, giòn dai vừa đủ. Thật là tài :D

Sau vài giây, chị Virgo đã làm cho nó ngắn lại:

Lẩu cá kèo. Cá có vị đăng đắng, 1 lúc sẽ chuyển dần thành vị ngọt. Nước lẩu thơm, ngọt, ngon ơi là ngon. Ăn với bún (hôm nay thiếu 1 Bún ;)) chẹp chẹp, tuyệt!

Anh Nát ngồi cạnh chị Mít và Nem, sung sướng hồ hởi, nói chuyện từ đầu chí cuối với âm lượng giọng nói ngày càng tăng, mùi nước hoa SAURIENG cũng càng tỏa ngào ngạt :D

Ngồi cạnh chị MN 1 lúc, anh Nát đứng dậy làm cái gì không biết ::-?

Kết thúc hiệp 1 với sự tài trợ của chính phủ Campuchia.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nghỉ giữa hiệp 10 phút, hiệp 2 bắt đầu.

Bài Thì thầm mùa xuân:

Bài: anh chỉ yêu mình N thôi

Tình ta biển bạc đồng xanh:

Đôi vợ chồng anh Bừa - nhà tài trợ của hiệp 2, ngồi yên tĩnh nghe mọi người hát, hàn huyên. Anh Bừa ít nói chưa từng thấy, thậm chí đến giờ em vẫn ko nghĩ hôm nay có anh Bừa đi off :D

Anh bẽn lẽn bên bà xã, thật tình cảm :). Cứ thế phát huy, anh Bừa nhé ;)

Sau 1 lúc bàn bạc xem vợ chồng mình nên hát bài gì, anh chị quyết định cùng hát tặng mọi người bài Bến Thượng Hải:

1,014
0
0

Em bé ngoan

Anh xã chị Virgo song ca cùng mẹ xề. Mẹ xề lúc đầu ngồi tư thế bình thường, càng về sau càng nhấc mông lên cao để theo kịp anh xã chị Virgo :D (tức là mông lúc đầu chạm ghế, về sau cách ghế mấy gang tay)

Chị T&G quá trẻ so với tuổi, còn anh áo trắng thì sợ bị tưởng lớn tuổi hơn chị T&G nên ra sức tỏ ra teen:

Ảnh này chị T&G trẻ trung xinh tươi thế :X

Hai người đẹp chỉ nghe mà không hát:

Hiệp 2 đã xong. Mỗi người 1 ngả ra về. Cám ơn vợ chồng anh Bừa 1 lần nữa.

Bao giờ lại off tiếp các bác nhỉ? 04/12 chăng?

21
0
0

Bún

Hihi sorry cả nhà nhé, không phải em trốn off mà là anh Bừa tự tưởng tượng em gật đầu :D

Xem ảnh off đông vui tấp nập quá, các chị đều xinh và các anh đều đẹp trai ;)

1,557
0
0

Camellia

úi tiếc quá em không trốn làm đi dự SN được :((

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ơ, sao có cái khoản này mà Mít Nem không nhớ em nhỉ? em không được đi off , thèm bánh mì cay HP, lâu rồi em không được ăn. hic hic

0
0
0
B

Bừa

Guest

Đây là ảnh con gái vừa chụp cho. Mặc chiếc áo mới do T&G tặng, đeo chiếc đồng hồ và chiếc kính vào trông... oách. (Vưỡn thiếu quần..hihhi)

và còn nhiều quà khác nữa mà chiều nay tiêu hóa hết rồi. (bánh gato, bánh mỳ, rượu, cá ..và cả không khí Karaoke vui vẻ nữa.

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều.!!!!!