(12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Không sửa được nên phải câu bài :D

I) Đồng hồ nam QQ giá 350K (5 chiếc)
II) Đồng hồ nam Citizen cơ giá 450K (4 chiếc)
III) Đồng hồ điện tử nữ Citizen giá 600K (9 chiếc)
IV) Đồng hồ điện tử nữ hiệu AC và CB giá 750K (Thụy Sĩ) (10 chiếc):

817
0
16

Chị Tâm ơi, em lấy nốt cái lắc dây nhỏ mặt trắng nhé. Em gửi TM cho chị Hà vị tk của em ứ có tiền!

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị CTB ơi, thứ Tư chị lên Hà Nội, nhà và cơ quan em đều gần Trương Hán Siêu (Nguyễn Du); nếu được thì chị cho em nhận đồng hồ nữ CB số 9 của em và 1 đồng hồ nữ AC số 5 của MomMi và 1 đồng hồ điện tử nữ Citizen (lắc vàng dây nhỏ mặt vàng) của MomMi, tổng cộng 3 cái đồng hồ nữ ở địa chỉ Trương Hán Siêu được ko ạ? Em nghĩ như vậy sẽ tiện hơn, đỡ cho chị Hà lại phải nhờ người chuyển từ Giảng Võ lên đầu cầu khu vực Hoàn Kiếm ạ! Em Ngọc – 0983 655 469.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Khổ quá vẫn sai. xo di Xề thêm phát nữa :))

- Xề : dây trắng mặt đen (Không phải Gấu)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị CTB ơi, thứ Tư chị lên Hà Nội, nhà và cơ quan em đều gần Trương Hán Siêu (Nguyễn Du); nếu được thì chị cho em nhận đồng hồ nữ CB số 9 của em và 1 đồng hồ nữ AC số 5 của MomMi và 1 đồng hồ điện tử nữ Citizen (lắc vàng dây nhỏ mặt vàng) của MomMi, tổng cộng 3 cái đồng hồ nữ ở địa chỉ Trương Hán Siêu được ko ạ? Em nghĩ như vậy sẽ tiện hơn, đỡ cho chị Hà lại phải nhờ người chuyển từ Giảng Võ lên đầu cầu khu vực Hoàn Kiếm ạ! Em Ngọc – 0983 655 469.
Chị lên chỗ THS ấy toàn phải rút nhanh vì cái tội đường nhỏ xe to. Chị đã hẹn với Xề chuyển hết cho bạn ấy, bù lại bạn ấy sẽ nhận các loại hàng của HP chuyển cho chị. Nhưng đến giờ chị với Xề cũng chưa biết gặp nhau ở đâu mà lúc đó sẽ a lô.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cứ tưởng tượng mẹ CTB ngồi xoay vần với đống đồng hồ xanh trắng dây da dây kim loại nữ nữ nam nam couple, rồi nàng còn cực thông minh bằng cách treo chúng lên cái thước kẻ để chụp 1 phát trọn chúng, rồi nàng nhẩm nhẩm đếm đếm cái này của Xề cái này của Gấu, quá tam ba bốn bận cuối cùng rồi cũng đúng chủ nhân để dán nhãn, nhưng mà ai nhắc đến tiền là nàng bẩu ứ biết đâu :x .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cứ tưởng tượng mẹ CTB ngồi xoay vần với đống đồng hồ xanh trắng dây da dây kim loại nữ nữ nam nam couple, rồi nàng còn cực thông minh bằng cách treo chúng lên cái thước kẻ để chụp 1 phát trọn chúng, rồi nàng nhẩm nhẩm đếm đếm cái này của Xề cái này của Gấu, quá tam ba bốn bận cuối cùng rồi cũng đúng chủ nhân để dán nhãn, nhưng mà ai nhắc đến tiền là nàng bẩu ứ biết đâu :x .
Nói thật, tuần nay chị líu ríu chả làm được gì, cứ lôi đồng hồ ra đánh dấu, rồi ghi ghi chép chép, khộ. Công nhận phục các bạn đầu cầu, 1 lúc care mấy topic bán hàng liền mà không nẫn nộn :))

816
0
16

Linh mèo

Member

Túm lại là em có nhu cầu đăng ký 1 cái, chị Chíp Tôm Bi xem còn cái nào để lại em 1 cái, em sẽ nhận hàng và trả tiền tại chỗ chị Hà cún linh

100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Mẹ CTB ơi, vậy em liều lấy cả 2 bạn này nhé: dây vàng này

số 1 mặt trắng này

Từ Chùa Bộc ra đầu cầu nào gần nhất thì chị để ĐH cho em ở đó, em sẽ nhờ người thân đến lấy, và mang tiền mặt đến trả luôn ạ. Cảm ơn mẹ CTB và các mẹ ở đầu cầu ạ.
Em nhớ ko lầm thì 2 năm trước chị Linh Mèo làm đầu cầu ở Chùa Bộc gần nhà em, giờ chị Linh Mèo bỏ nghề đầu cầu rồi ạ? :)

100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Chị PMcho em mà không được nên trả lời ở đây. ---> Làm em mở CSTT ra tụt hứng vì ko thấy tinh nhắn của chị hị hị

Còn lại 2 chiếc nữ, chiếc dây trắng là hàng Thụy Sĩ, giá 750K, trong đó UH quỹ 150K. Chiếc lắc dây vàng hàng Citizen, giá 600K, trong đó UH quỹ 100K.[/QUOTE]
---> em lấy cả 2 nhá chị nhá, dây trắng mặt trắng số 1 cho em, dây vàng mặt vàng đem tặng hi hi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em nhận được đồng hồ trưa hôm qua nhưng đến tối mới có thời gian săm soi, nghiên cứu.
Kết quả là dự định tặng cho em gái 1 cái nhưng giờ nhìn cái nào cũng đẹp, cũng ham, đeo ra đeo vào rồi hỏi ý kiến xã thì được bảo mỗi cái đẹp khác nhau, chẳng biết chọn cái nào, hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em nhận được đồng hồ trưa hôm qua nhưng đến tối mới có thời gian săm soi, nghiên cứu.
Kết quả là dự định tặng cho em gái 1 cái nhưng giờ nhìn cái nào cũng đẹp, cũng ham, đeo ra đeo vào rồi hỏi ý kiến xã thì được bảo mỗi cái đẹp khác nhau, chẳng biết chọn cái nào, hihi
hi.hi "em'" cứ đeo cả hai cái, lên hình hai cái rồi post lên đây để chị CTB thêm động lực lần sau buôn bán tiếp, rồi em tặng em gái vẫn chưa muộn :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

@ Mầm Nắng : chiếc lắc vàng dây nhỏ mặt trắng đã có chủ rồi em nhé :)
Chị ghi tên em cái số 1 dây trắng mặt trắng thôi. Mai chị sẽ gửi lên HN, các chị ấy sẽ chuyển về các đầu cầu. Chị thì nói thật còn chả biết đường Chùa Bộc gần đường nào và có đầu cầu nào ở đó :'>

Chị Tâm ơi, em lấy nốt cái lắc dây nhỏ mặt trắng nhé. Em gửi TM cho chị Hà vị tk của em ứ có tiền!

Thế chiều mai tầm khoảng 5, 6 giờ chị sẽ a nhô cho em, tiện chị em mình sẽ sử lý luôn :D

Túm lại là em có nhu cầu đăng ký 1 cái, chị Chíp Tôm Bi xem còn cái nào để lại em 1 cái, em sẽ nhận hàng và trả tiền tại chỗ chị Hà cún linh

Túm lại là còn 1 chiếc đồng hồ Alexandre Thụy sĩ dây trắng mặt đen, giá 750K, chiếc số 2 trong ảnh chụp 3 chiếc liền :)

Túm thêm 1 phát nữa là HẾT HÀNG rồi nhá :))

816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Mẹ CTB ơi, vậy em liều lấy cả 2 bạn này nhé: dây vàng này

số 1 mặt trắng này

Từ Chùa Bộc ra đầu cầu nào gần nhất thì chị để ĐH cho em ở đó, em sẽ nhờ người thân đến lấy, và mang tiền mặt đến trả luôn ạ. Cảm ơn mẹ CTB và các mẹ ở đầu cầu ạ.
Em nhớ ko lầm thì 2 năm trước chị Linh Mèo làm đầu cầu ở Chùa Bộc gần nhà em, giờ chị Linh Mèo bỏ nghề đầu cầu rồi ạ? :)
Vẫn làm đầu cầu nếu có nhu cầu he he
Ukie vậy chị Tâm chuyển hàng ra chỗ chị Hà cún Linh xong em qua đó lấy hàng nhóe :D, lấy đồng hồ của em với cả của Mầm nắng luôn 1 thể nhá chị Hà chị Tâm ới ời ơiiiiiiiiiiiiiiii

100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Vẫn làm đầu cầu nếu có nhu cầu he he
Ukie vậy chị Tâm chuyển hàng ra chỗ chị Hà cún Linh xong em qua đó lấy hàng nhóe :D, lấy đồng hồ của em với cả của Mầm nắng luôn 1 thể nhá chị Hà chị Tâm ới ời ơiiiiiiiiiiiiiiii
Em cảm ơn chị Linh mèo ạ. Nhà em ở Tây Sơn 2 năm trước chị mang chôm chôm nhãn cho em ý :). Chị mật báo cho em số dt liên lạc của chị + địa chỉ để em nhờ người nhà ra lấy giúp ạ.
Mẹ CTB ơi, em đang tiếc sụt sùi cái dây vàng, buôn tiếp đi chị ơi, cho em tiếp tục ủng hộ nào :)

56
0
0

muguet

trời ơi, sao giờ em mới vào đây vậy nè, chị ơi, khi nào có đồng hồ Citizen thì cho em đăng ký 1 cái, cái nào cũng được hết á. Em cám ơn chị