12h trưa 30.9.2010 Hà Nội Offline Ốc - Tré nào!!!

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 12h trưa 30.9.2010 Hà Nội Offline Ốc - Tré nào!!!

Công nhận tré ngon. Anh đẹp trai kia gần như tuần nào cũng đi ĐN, nếm tré ĐN ở đủ nơi rồi mà còn phải khen ngon. Gây quĩ đi ĐN ơiiiiiiiiiiiiii
Chắc làm luôn top đi bác nhở.:x
Bác nhận làm đầu cầu luôn được không bác:x

1,416
0
36

MomMi

Active Member

hôm nay em tiếc không được ăn tré và không được tiếp cận với anh đẹp trai. :cstt04:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Tré ngon cực ý , ngon đến nỗi có ai đó bảo để phần ai đó mà cũng ko thoát khỏi bấy nhiêu cặp mắt. Cảm ơn Đà Nẵng nhiều nhiều.
Hôm nay có hai khách mời đặc biệt và quan trọng với CSTT: Một cô xinh gái và một anh đẹp trai.
Á à, chị LG nhé! Chị lấy mất phần tré của em đúng ko? Sáng nay em đã phải làm công tác dân vận chị Hà cunlinh& Đồng Nát để ko đi được nhưng vẫn có phần. Chiều nay hí hửng gọi cho chị MN, anh ĐN, chị Hà mà cuối cùng là có người ăn mất rồi. Bắt đền chị nhé! :(:)(:)(:)(:)(:)((
ĐN ơi, gây quỹ đêeeeeeeeee! Em thèm tréeeeeeeeeee!:x@};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

@Su su ơi: topic Tré này, mực khô một nắng ăn sẵn này, thịt bò khô viên này...mở nhanh lên nhé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nói tên anh đẹp trai ấy ra thì mọi ng` còn tiếc hơn nữa í, 1 ng` cực kỳ nổi tiếng ở VN, đoán đê.e.e. Hình như em bin009 có chụp được ảnh thì phải.

Xề cũng biết mực khô 1 nắng ăn liền ... cơ à ::-? .

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Á à, chị LG nhé! Chị lấy mất phần tré của em đúng ko? Sáng nay em đã phải làm công tác dân vận chị Hà cunlinh& Đồng Nát để ko đi được nhưng vẫn có phần. Chiều nay hí hửng gọi cho chị MN, anh ĐN, chị Hà mà cuối cùng là có người ăn mất rồi. Bắt đền chị nhé! :(:)(:)(:)(:)(:)((
Làm gì có chuyện ko đi mà cũng có phần, thế này thì bao ng tị nhể Mommi Thảo Gấu,....moi ng nhể.
Cái của em mang ra tiếp khách rồi. :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nói tên anh đẹp trai ấy ra thì mọi ng` còn tiếc hơn nữa í, 1 ng` cực kỳ nổi tiếng ở VN, đoán đê.e.e. Hình như em bin009 có chụp được ảnh thì phải.

Xề cũng biết mực khô 1 nắng ăn liền ... cơ à ::-? .
Chị ơi em cứ tưởng ít người biết , nhưng không phải Xề biết từ lâu chị ah:D

Anh đẹp trai í em nghe bật mí là đã thấy tiếc lắm lắm. hôm nào anh vào đà nẵng các chị xin cho đà nẵng gặp mặt với nhé

@Su su ơi: topic Tré này, mực khô một nắng ăn sẵn này, thịt bò khô viên này...mở nhanh lên nhé
cậu ơi chụp lại giúp tớ mấy cái hình minh họa nhé để mai tớ mở top luôn, chứ đà nẵng đang mưa quá, tớ lại ngại ra ngoài.;)

mơ ơi ủnng hộ nhé:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,416
0
36

MomMi

Active Member

iem cũng biết rồi, không cần đoán nữa, hi hi. :"> .
@susu: Tré à, tớ thích cả cà phê Đà Nẵng nữa( có cái quán gần Sở Tài chính Đà Nẵng ý, uống cũng được ra phết). :D

1,122
0
0

SCP

Các bác ơi , anh đẹp chai là anh nào thế ạ , các bác làm dân hóng hớt như bọn em tò mò quá đi mất .

@ ĐN : ( Đà Nẵng chứ ko phải Đồng Nát ạ :D ) : Gây quỹ , gây đi ạ , món nào em nghe cũng thấy thèm , nàng Xề nàng ý liệt kê 1 lô , món nào mình cũng hâm mộ .

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

tò mò anh đẹp trai là anh nào quá, cả em xinh tươi mà LG quảng cáo nữa :)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chắc làm luôn top đi bác nhở.:x
Bác nhận làm đầu cầu luôn được không bác:x
OK luôn. Gây cả tôm khô ĐN nữa nhé. Tôm biển nho nhỏ thôi nhưng mà rất thơm ấy.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

OK luôn. Gây cả tôm khô ĐN nữa nhé. Tôm biển nho nhỏ thôi nhưng mà rất thơm ấy.
dạ hôm rồi em bảo xề mà, xề kêu hà nội có nhiều .hi.hi chị chờ nghe chị em mua thử rồi, gọi là tôm hội an, măm măm được phết, ;)

354
0
0

nikita24480

khổ thân em, hôm nay em mới vào...lại trượt off rồi. Chị Mít đi mà chả gọi em gì cả...ghét thế

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

khổ thân em, hôm nay em mới vào...lại trượt off rồi. Chị Mít đi mà chả gọi em gì cả...ghét thế
dạo này không thấy bóng dáng em đâu cả nhỉ?
thỉnh thoảng mới thấy lò dò 1 tí rồi chạy mất tăm

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trượt gì mà trượt, anh gọi bao nhiêu lần cố tình không nghe máy :( Ghét!!!:-w
Bác ghét em được em cũng mừng và xin hậu tạ:D Đùa chứ hôm ý tại anh và mọi người đến muộn, em đến sớm nhất chả có ai mà em lại có đối tác mới gọi nên đành vậy thôi hihi.

228
0
0

BAO DUY

Hì lượn suốt mà không thấy topic này nhỉ, tiếc quá :(