(13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung

816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

Chị Bạch Tuệ ơi em gửi chị Hà mẹ cún linh tiền 2 bộ nỉ (270k) rồi nhé chị :), cảm ơn Kim đồng Hà Già ak :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

Dạ áo của su và muopdang "hành trình" thế này ah hihi: Bachtue -> Vigisa -> OMM -> mecunlinh -> T&G -> Chanh. Hôm qua là đến chỗ AG T&G rồi ah, hôm nay hay j đó Chanh sẽ qua nhà AG nhận cùng kẹo lạc để gửi xe vào ĐN cùng mấy chục cân gạo đồ ah.
hôm nay em gọi Muopdang_sg nhưng không trả lời máy, hiện đồ đã gửi cho Mẹ Gôn, chị gọi cho em để lấy số điện thoại và nhận hàng nhé. Thank chị đã ủng hộ.

@ chị Bachtue ơi, cái áo dạ của susu, số đó lớn nhất chưa ạh, nếu còn số lớn hơn thì cho em đổi với nhé, sunhà em bị chật hic..
Cái váy màu đỏ thì vừa.
có một áo dài tay 50k, em cũng không biết của topic nào, nên giờ k biết nợ tiền của ai hu hu

357
0
0

bachtue

Trả lời: Ðề: Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

hôm nay em gọi Muopdang_sg nhưng không trả lời máy, hiện đồ đã gửi cho Mẹ Gôn, chị gọi cho em để lấy số điện thoại và nhận hàng nhé. Thank chị đã ủng hộ.

@ chị Bachtue ơi, cái áo dạ của susu, số đó lớn nhất chưa ạh, nếu còn số lớn hơn thì cho em đổi với nhé, sunhà em bị chật hic..
Cái váy màu đỏ thì vừa.
có một áo dài tay 50k, em cũng không biết của topic nào, nên giờ k biết nợ tiền của ai hu hu
Em kiểm tra hộ chị là size nào nhé, nếu là size 6-7 or sz XL thì là to nhất rồi. Nếu không đổi cái khác thì chuyển lại chị nha.

Áo dài tay 50k là áo thun kitty của chị đấy, hihi. Cơ khổ chị cũng thấy là chưa ghi đã ck, định nhắn em nhưng sợ nhầm thì vô duyên nên chưa nhắn, hihi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

Em kiểm tra hộ chị là size nào nhé, nếu là size 6-7 or sz XL thì là to nhất rồi. Nếu không đổi cái khác thì chuyển lại chị nha.

Áo dài tay 50k là áo thun kitty của chị đấy, hihi. Cơ khổ chị cũng thấy là chưa ghi đã ck, định nhắn em nhưng sợ nhầm thì vô duyên nên chưa nhắn, hihi.
he he thế thì là to nhất roài, em cho mặc thử thì chiều dài trên đầu gối, nên mặc tết xong thì mùa lạnh tới váy thành áo :D
em vừa ck phần nợ 50k, cám ơn chị

357
0
0

bachtue

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

chẳng nhìn thấy hình ảnh gì hết sao mà mua được hix
Chẳng hiểu sao hình nó bị lỗi hết nhỉ, chị cũng không xoá mà

he he thế thì là to nhất roài, em cho mặc thử thì chiều dài trên đầu gối, nên mặc tết xong thì mùa lạnh tới váy thành áo :D
em vừa ck phần nợ 50k, cám ơn chị
Hihi, trộm vía em Su.
Chị nhận được rồi nhé. Cảm ơn em.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

Chị ơi tiền ví của em em cũng chuyển rồi.
Hic, ko biết còn nợ topic nào nữa không. Dạo này mua bán nhiều quá.

357
0
0

bachtue

Trả lời: (13.12.2012 - 13.01.2013) Áo thun (phông) dài tay, váy dạ cho bé - Bán giá gốc và 1 phần ủng hộ Quỹ chung (hàng bổ sung bài #169)

Chị ơi tiền ví của em em cũng chuyển rồi.
Hic, ko biết còn nợ topic nào nữa không. Dạo này mua bán nhiều quá.
:)) chị nhận được rồi nhé. Chít mất với cô này, mua bán cứ gọi là tưng bừng :))