16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đêm thứ 7 vừa rồi, nhà Hải Phòng đã có 1 buổi tối cực vui cùng 1 số thành viên đến từ Hà Nội, đặc biệt có sự tham gia của rất nhiều chân dài đến từ đất nước Pháp xinh đẹp tại du thuyền Bhaya trên vịnh Hạ Long. Sau party tối, 1 nửa lên boong ngắm trăng, đàn hát, 1 nửa về phòng riêng sát phạt đỏ đen. Tớ mở topic này chờ mọi người đưa ảnh lên, để hy vọng hè sang năm, CSTT sẽ có 1 buổi op hoàng tráng cùng Bhaya.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

em mải làm show nên chả có ảnh chụp, hóng ảnh từ máy Bừa.

Hiii, cảm ơn tất cả mọi người vì buổi off có một chưa hai, em cũng gửi lời cảm ơn ..."xâu xắc" đến các anh hị hị:p

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

Sao rủ nhau đi chơi mà chả ới em một câu nhỉ
Ôi trời ơi từ tháng 4 đến giờ em chưa được đi đâu cả.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

@ Ong Chúa : Chị nhận khuyết điểm đã không loa loa cho mọi người nghe thấy. Nhưng mà cũng tại em không ròm ngó gì nhà Hải Phòng :p

Trong lúc chờ ảnh bác Bừa, iem up tạm ảnh của cháu Chip (nhà CTB), cháu Tý (nhà Minh Minh) và đội chân dài made in Paris cho các bác không đi bắt đầu tiếc dần dần là vừa :D

Bé Tý nhà Minh Minh nài (chả bé tý nào đâu nhá)

Con gái lớn nhà tớ nài:

Chân dài ngoại nài :

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

Hihi, em có thi thoảng vào nhà HP chứ ko phải là ko vào ạ :D

199
0
0

huyenlinh

Hot gỉl "chân hơi dài" nữa nhé: :D:p:-*

255
0
0

Gió

Hot gỉl "chân hơi dài" nữa nhé: :D:p:-*

Em bồ kết nhất quả này.Nhìn nàng ta máu lửa và gầm gừ ko chịu được.

817
0
16

Ối giời ơi! chị Tâm ơi, em bắt đền chị này! tại sao off hoành tráng thế này mà không loa trên offline - hội chợ. Chị cứ nhấm nháy mỗi nhà Hải Phòng, xong rồi mới up ảnh để tụi em chết thèm à!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

Ối giời ơi! chị Tâm ơi, em bắt đền chị này! tại sao off hoành tráng thế này mà không loa trên offline - hội chợ. Chị cứ nhấm nháy mỗi nhà Hải Phòng, xong rồi mới up ảnh để tụi em chết thèm à!
Chị Tâm sẽ trả lời là "xin lỗi" nhưng bởi vì "Chanh ko chịu vào nhà HP"
hehe

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: Trả lời: Ðề: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

Không ngờ bé Chip và bé Tí lại thiếu nữ thế rồi. Nhìn mẹ và con gái chả chênh nhau là mấy ;)
@chị Chanh: cho em mượn sim thẻ đt với. Merci chị!

0
0
0
B

Bừa

Guest

Sorry cả nhà.!!
Do nhà Bừa có việc bận, hơn nữa 2 hôm qua lại bị mất điện nên việc post ảnh hơi bị chậm trễ. Sáng nay tranh thủ post 1 số ảnh

Phần này cả nhà tạm thời xem ảnh không thôi nhé. Nhanh nhanh kẻo lại mất điện.

PHẦN 1: WELCOME DRINK!

(Còn tiếp phần 2: Thăm làng chài...)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest

PHẦN 2: THĂM LÀNG CHÀI TRÊN VỊNH:​

(Còn tiếp: "Bữa chiều phong cách Châu âu")

0
0
0
B

Bừa

Guest

BỮA CHIÈU THEO PHONG CÁCH CHÂU ÂU.

Còn tiếp: Vui cùng sinh nhật tháng 7 (Phần này xin hẹn cả nhà sẽ post vào ngày mai)

2,501
0
0

Haidang02

Sau khi ngắm các em xinh tươi, chỉ thấy Xề có phần phát tướng. Hỏi thăm Xề, sau đây là nguyên văn đoạn chat :

Haidang02: Này, dạo này nàng béo thế
Haidang02: hay có em bé đấy
ngocthuy_1903: mịa cái thằng chụp ảnh chụp em béo
Haidang02: =))
Haidang02: ối giời ơi, buồn cười chết đi được
Haidang02: Hóa ra tại thằng chụp ảnh

Hihi, tay chụp ảnh nào mà chơi xấu em chị thế nhỉ ...

@ cả nhà : Lãng mạn thì thấy rồi, nhưng gay cấn thì chị chưa thấy đâu ::-?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ cả nhà : Lãng mạn thì thấy rồi, nhưng gay cấn thì chị chưa thấy đâu ::-?

Lãng mạn thì tất cả cùng tham gia nên dễ thấy chị ạ. Còn phần gay cấn bọn em không tài nào tiếp cận để ghi hình được. Chỉ biết trong khoảng thời gian từ 11.00 pm thứ 7 đến 3.00 am chủ nhật, Xề, Bừa, Gió, chồng của Mèo con, em zai xã em vào 1 cabin, đóng kín cửa. Sáng hôm sau, Xề phàn nàn "làm mấy tiếng đồng hồ mà được có 400K, chị thấy có có rẻ mạt không?"

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

he he, thế là có người than thở luôn là chị cũng quần quật mà chả được trăm nào!!!!
Để em tả cho chuẩn ná, sau buổi sinh nhật Dí tượng (Ấn với dí nghĩa giống nhau), em về cho con ngủ, hẹn với chị Tâm lên boong đàn hát, thì đi qua cabin của anh Tiến (em anh Trung), thấy 3 anh ngồi đợi sẵn :p, dắp tâm định lột sạch (thóc) của em, he he em thừa thắng xông lên lột lại:)), kết quả là chưa bao h Miềng ngồi xòe quạt lại đỏ như thế, làm cho cái cabin thì bé mà sóng gió ầm ầm, mặt mũi hằm hằm...mà vưỡn cười ...hôm sau anh Tiến còn hỏi em: về nhà anh ăn Q ăn K k?? hí hí

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Ðề: 16.07.2011 Op Hải Phòng - Hà Nội : Đêm lãng mạn và gay cấn trên vịnh Hạ Long

Từ CN đến giờ lúc nào cũng vào nhà mình để ngóng ảnh và phóng sự, không biết nói gì nhưng vui lắm
Còn vui hơn khi Thỏ nhà em không sợ khi núi cứ chạy trước mặt mình...
Không biết cabin đấy làm gì mà khi về chồng em kêu là mệt quá rồi ngủ tít..(Phí cả tiền
Khách sạn B-))
Năm sau sẽ đông và vui hơn nữa, cả nhà nhỉ?:cstt04:

277
0
0

meocon1982

Sau khi ngắm các em xinh tươi, chỉ thấy Xề có phần phát tướng. Hỏi thăm Xề, sau đây là nguyên văn đoạn chat :

Haidang02: Này, dạo này nàng béo thế
Haidang02: hay có em bé đấy
ngocthuy_1903: mịa cái thằng chụp ảnh chụp em béo
Haidang02: =))
Haidang02: ối giời ơi, buồn cười chết đi được
Haidang02: Hóa ra tại thằng chụp ảnh

Hihi, tay chụp ảnh nào mà chơi xấu em chị thế nhỉ ...
Em thì thấy Xề ngon xế cơ mà, ảnh ọt thì không được như bên ngoài :)
Em khen nàng ấy như này xong, nàng bảo nàng les, em lại càng thích chứ nị.. :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhìn mẹ và con gái chả chênh nhau là mấy ;)!
Vì cái câu này mà cả đêm qua chả ngủ được. Thế mà sáng nay có người bảo chị vừa già vừa ưa nịnh :-(

Chị thành thật xin lỗi :-* Thật tình lúc đầu mấy chị em HP rủ nhau đi, từ hồi tháng 6 cơ. Biết thế này chị lập hẳn topic rủ rê mọi người. Thôi, nếu bác LG đồng ý, cho chị sửa sai hè sang năm nhé.