18.00g ngày 17.12 off hậu ĐN và tiễn SCP về bển

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 18.00g ngày 17.12 off hậu ĐN và tiễn SCP về bển

Em chốt hạ thời gian & địa điểm off nhé! Trưa mai trong khoảng từ 11h30-12h ở Chả cá Anh Vũ ở 116K1 Giảng Võ các mẹ nhé! Em sẽ đặt bàn 10 người. Mẹ nào đi được nữa thì đi cùng cho vui nhé! Hẹn gặp cả nàh vào trưa mai!

1,669
0
0

mesubim

Èo ơi nghe nhắc đến chả cá GV lại thèm rồi, chẹp chẹp bắt đền:((

Cho Subim off tiễn em SCP với với, SCP ơi chúc em lên đường bình an nhé :x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

bái phục bái phục...Iem đi cả hai buổi cho mấu.

1,250
0
0

baoduy_susu

thấy mọi người máu quá mà thèm off...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị không lên ọp để chào SCP được, thôi chào ở đây vậy. Cho chị >:D< 1 cái tạm biệt nhé (Hic, từ hôm ọp ở ĐN về tự nhiên mắc bệnh thèm ôm). Hẹn gặp SCP ở bển nhá nhá :D:D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 11.30g ngày 17.12 off hậu ĐN và tiễn SCP về bển

SCP ơi , có khi chị iem mình lại thế thế nữa đi hihi.
Nghe thấy từ này mà đêm nay HN nổi giông bão, gió giật ầm ầm làm mình chả ngu hỏi được đây này,rét đến sớm quá , chưa đến Noel mà.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

SCP ơi , có khi chị iem mình lại thế thế nữa đi hihi.

Nghe thấy từ này mà đêm nay HN nổi giông bão, gió giật ầm ầm làm mình chả ngu hỏi được đây này,rét đến sớm quá , chưa đến Noel mà.
Thế bác già hôm nay có đi ộp ko? Đảm bảo ấm luôn dù HN đang lạnh tê người. Sáng nay nói với một bạn lạnh dã man, bạn ý nghe nhầm tưởng em bảo Mát:p Mà bác già thức khuya quá nhể, pot bài toàn lúc 4-5 giờ sáng thế này mà người chả gầy đi tẹo nào:>
Hôm qua em hỏi một ng thời tiết DNG thế nào, thấy bảo nóng, vẫn quần cộc áo cộc ra biển, ôi thèm quá huhu

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

Thế bác già hôm nay có đi ộp ko? Đảm bảo ấm luôn dù HN đang lạnh tê người. Sáng nay nói với một bạn lạnh dã man, bạn ý nghe nhầm tưởng em bảo Mát:p Mà bác già thức khuya quá nhể, pot bài toàn lúc 4-5 giờ sáng thế này mà người chả gầy đi tẹo nào:>
Hôm qua em hỏi một ng thời tiết DNG thế nào, thấy bảo nóng, vẫn quần cộc áo cộc ra biển, ôi thèm quá huhu
SG vẫn quần short áo 3 lỗ đi lông bông mà vẫn "chảy cả xô mỡ" đây...có ai thèm ko??? =))...em cũng thèm off tiễn sếp Sing-Ca-Po quáaaaaaa

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

SG vẫn quần short áo 3 lỗ đi lông bông mà vẫn "chảy cả xô mỡ" đây...có ai thèm ko??? =))...em cũng thèm off tiễn sếp Sing-Ca-Po quáaaaaaa
Ng ta thèm ra biển chứ SG có biển như DNG đâu hihi. Mà Nik thì lấy đâu ra mỡ để chảy nhỉ=)) Thèm thì bay ra ộp đi, trưa nay đông vui phải biết.

2,204
1
0

Nikki

SG đầy biển nhá...cùng lắm thì chỉ bằng HP lên HN thôi là có biển ngay í mà...còn ko thì 1/2 đoạn đường là có biển như là HP đến Đồ Sơn í...

Nik thì có chỗ nào ko có mỡ đâu :">

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

SG đầy biển nhá...cùng lắm thì chỉ bằng HP lên HN thôi là có biển ngay í mà...còn ko thì 1/2 đoạn đường là có biển như là HP đến Đồ Sơn í...

Nik thì có chỗ nào ko có mỡ đâu :">
Vừa xinh vừa khiêm tốn. Ngoan!:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

"1 lần khiêm tốn = 4 lần tự cao" cơ mà...cứ thế cho được tiếng vừa xinh vừa ngoan, haha
Ừm em lại làm chị nhớ các bạn Nhật, chỉ giỏi khiêm tốn giả vờ. Mà tự cao thì ko gọi là ngoan nữa đâu mà gọi là Chảnh:p

798
0
0

cifmoon

Chúc chị SCP lên đường vui vẻ . Gửi chị >:D<:-*

2,080
0
0

Chào tạm biệt SCP nhé, chúc chị lên đường bình an, ôm 1 cái , ấn tượng với nụ cười của chị lắm, duyên duyên lạ.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

nói chung cái top này ...noạn cào cào, nên mình cứ có mặt cả hai cho chắc cú tiễn SCP hiiiii
Chị Hà ơi, mai vưỡn ở Thằng Bờm àhh, có hơi xa Trung tâm k? hay lại đi măm thịt lợn mán chỗ quán Xôm đi nhỉ, cho nó ấm he he, sau màn ăn sẽ là hát gần đấy nhờ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

nói chung cái top này ...noạn cào cào, nên mình cứ có mặt cả hai cho chắc cú tiễn SCP hiiiii
Chị Hà ơi, mai vưỡn ở Thằng Bờm àhh, có hơi xa Trung tâm k? hay lại đi măm thịt lợn mán chỗ quán Xôm đi nhỉ, cho nó ấm he he, sau màn ăn sẽ là hát gần đấy nhờ
Xôm hay Xồm hả cậu tớ thấy tên lạ quá. Xồm thì quen, Xôm thì lạ hi.hi lại tính bon chen

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Xôm hay Xồm hả cậu tớ thấy tên lạ quá. Xồm thì quen, Xôm thì lạ hi.hi lại tính bon chen
Xôm, quán của ban anh Nát, Xôm trong từ Xôm tụ í, hiiiiiiiiii

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em không đến off được. Em gửi lời chào thân ái tới chị SCP xinh đẹp và phúc hậu :)
Chúc chị luôn vui, khỏe, trẻ, xinh, hạnh phúc và bình an, chị nhé!