18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

169
1
18

fduydn

Member
Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Eo ôi chả biết chị nào kẹp em 1 quả mà da đi đằng da, thịt đi đằng thịt thế không biết , ngày hôm sau đi tắm vẫn còn bầm tím ấy :'>

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

ôi, em vào đọc các bác tám cũng đủ cười đau cả bụng rồi, không cần bình loạn thêm gì nữa. Mà mehuungo ơi, sao ko ưu tiên buổi trưa trong tuần được ạ, em ko bao giờ đi off được với nhà mình vì giờ giấc buổi tối thì em ko thể tham dự được. Còn cuối tuần này, em đi công tác rồi ạ. hic. buồn thế.
Tuần sau cơ mà Mommi, off buổi trưa ít thời gian lắm ăn uống chơi bời ko đã.

169
1
18

fduydn

Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

xem xong clip thấy các chị nhà mình vặt hơi bị có nghề =))
vặt từng sợ không vặt mà toàn giật cả tảng thế này thì anh em lào chịu cho thấu chị ơi :-S

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

em định lùa bọn trẻ con đi ngủ rồi mới vào xem nhưng tò mò quá, giờ thì cả nhà ngồi cười =))

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Đấy đấy lúc ấy thuyvuong cứ "Thế em vặt ai ấy nhỉ", "Ai được em vặt ấy nhỉ" ... :)) .
Em nhớ ra Gà của em là chồng của mẹ Mynhi thế là lúc đấy túm được 1 anh liền hỏi anh có phải chồng mẹ mynhi không :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hic, giờ em mới biết vì sao chân em bị tím:)
Em ơi em bị 1 vệt hay 2 thế? Hôm đấy e chơi hơi bị hăng đấy, chị thì mệt quá bảo rongviet thôi mình cứ đứng yên 1 chỗ làm hậu vệ thôi :)) .

Eo ôi chả biết chị nào kẹp em 1 quả mà da đi đằng da, thịt đi đằng thịt thế không biết , ngày hôm sau đi tắm vẫn còn bầm tím ấy :'>
Kìa chị nào thủ phạm vào nhận lỗi với em ấy đi kìa ;)

vặt từng sợ không vặt mà toàn giật cả tảng thế này thì anh em lào chịu cho thấu chị ơi :-S
Vặt đằng nào chả đau nên thà đau 1 lần em ơi, phục thuyvuong thế kiên nhẫn giật từng sợi một hê hê.

Em nhớ ra Gà của em là chồng của mẹ Mynhi thế là lúc đấy túm được 1 anh liền hỏi anh có phải chồng mẹ mynhi không :D
May mà em loa lên thế chứ ko chị em mình lao vào vặt nhau rồi nhỉ :)) .

2,801
0
0

muathu

Em thèm được off tiếp quá :p
Off tiếp lại cử V.Anh làm kế toán mọi thứ đâu ra đấy :x

Em được lên "Ông nọ bà kia" sướng thế còn giề :p
Nát làm hình ghê thật :) bên ô phở thì các cụ ấy sẽ bảo Nát là bị táo đấy ở đây nhà mình toàn người hiền :p

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Vặt đằng nào chả đau nên thà đau 1 lần em ơi, phục thuyvuong thế kiên nhẫn giật từng sợi một hê hê.
chồng mẹ Mynhi cứ bảo còn nhiều lắm nhưng em sợ bị rách :D

1,007
0
0

Mường Tè

chồng mẹ Mynhi cứ bảo còn nhiều lắm nhưng em sợ bị rách :D
Sao có người lạ đời, lạy ông lông ở chỗ này, chỉ lông cho người khác vặt là sao nhỉ?
Thúy vương định mua nhà Đà Nẵng giống đại gia VA à. Mà VA và bạn lặn luôn chả thấy tăm hơi nhỉ.
À kế toán trưởng xem nhà mình ngoài 1m ckhoan, còn tiền j chưa đóng k nhỉ? Mải vui chơi quên chả hỏi có thiếu tiền đóng k.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Nát làm hình ghê thật :) bên ô phở thì các cụ ấy sẽ bảo Nát là bị táo đấy ở đây nhà mình toàn người hiền :p
Đang bị loạn cả đầu rồi. Tổng cộng cả nghìn shots chả biết post cái gì nữa.
Để tỏ lòng cảm ơn Đảng bộ, quân và dân Đà Nẵng nói chung, các bạn trong CSTT nhà ĐN nói riêng, cả tối nay mình sẽ chỉ làm hình ĐN thôi nhé. Chủ yếu là hình buổi tối sinh nhật.
Đầu tiên là bà đầm thép mesubim ( chuyên đi cưỡng chế giải toả)

#1.

DSC_9379_nhung font_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#2. mùa thu (đang tìm ảnh đẹp)

#3. Tập thể nhà ĐN

DSC_9387_nha DN font 1_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#4.

DSC_9389_nhung font2_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#5.

DSC_9388_nha DN font2_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#6. mesubim và CSTT kỹ thuật

DSC_9390_nhung font3_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#7. mesubim và phucuong (cái này hơi bị mờ)

DSC_9392_nhung phu cuong_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#8. mesubim va fduy DN

DSC_9391_nhung fduy_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#9. Nhà ĐN chụp ai mà tập trung nhiều máy thế

DSC_9398_nha DN chup ai của Đồng Nát xịn, trên Flickr

#10. và kết quả đây

DSC_9396_nhung bo hoa_fb của Đồng Nát xịn, trên Flickr

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Đừng tìm ảnh đẹp muathu làm gì :D tìm không ra đâu

#2. mùa thu (đang tìm ảnh đẹp)

510
0
0

MeLuti

Ôi buồn cười quá, trò vặt lông gà vịt phải nói là quá hay, ai nghĩ ra mà hay thế hả giời !!!

Mình ngồi xem đi xem lại hai lần, buồn cười quá cơ cả nhà ạ. Nhưng mà ko thấy có đoạn tổng kết rút cục là ai thắng đấy cả nhà

Mình lại ghen ăn tức ở tiếp rồi, xem ảnh phải trương mục kỉnh lên để nhận ra người quen vì ai cũng trẻ trung xinh đẹp quá, chẳng nhận ra ai với ai nữa mới chết chứ. Từ giờ trở đi các danh hiệu GIÀ phải đổi thành trẻ hết rồi.

Mới ngày nào mình nghe mẹ Huungo kể chuyện mọi người tách hội quán ra thành CSTT, lò mò vào, rồi lại lò mò ra, vì ko quen ai, và lại bận nữa.

Rồi một ngày trời mưa rỗi rãi, lại vào đọc, rồi thấy thích các chương trình của mọi người, lại lò mò vào, đăng ký chào hỏi....

Ngay từ những ngày đầu mình đã cảm nhận được tình cảm chân thành, dễ thương, tính sẻ chia, tính hòa đồng, dễ gần, dễ mến của mọi người. Mình vốn tính hơi nhút nhát, nhưng không khí dễ chịu của CSTT làm mình cảm thấy như đang ở giữa người thân vậy.

Nhớ mọi người quá đi thôi

741
0
0

TC&T

Em ơi em bị 1 vệt hay 2 thế? Hôm đấy e chơi hơi bị hăng đấy, chị thì mệt quá bảo rongviet thôi mình cứ đứng yên 1 chỗ làm hậu vệ thôi :)) .

Híc, em buộc chân với Mường Tè cơ mà, ko hăng sao được. Ông ấy vốn là giai duy nhất của đội mềnh, lại ham hố bóng đá hay sao ấy, cứ thấy bóng là lao lên ầm ầm, quên cả cái chân buộc, kéo em ngã dúi dụi mấy phát liền. Người đâu mà khỏe thế ko biết:)
Ông Tè lôi em mạnh quá nên em bị cái dây thít chặt vào kheo chân, cởi mãi mới được. Em chỉ bị một vệt thôi nhưng mà tím đen luôn, hôm sau đi làm mặc váy mới phát hiện ra, cứ thắc mắc với chồng sao chân em lại thâm đen thế nhỉ, hi hi

1,007
0
0

Mường Tè

Híc, em buộc chân với Mường Tè cơ mà, ko hăng sao được. Ông ấy vốn là giai duy nhất của đội mềnh, lại ham hố bóng đá hay sao ấy, cứ thấy bóng là lao lên ầm ầm, quên cả cái chân buộc, kéo em ngã dúi dụi mấy phát liền. Người đâu mà khỏe thế ko biết:)
Ông Tè lôi em mạnh quá nên em bị cái dây thít chặt vào kheo chân, cởi mãi mới được. Em chỉ bị một vệt thôi nhưng mà tím đen luôn, hôm sau đi làm mặc váy mới phát hiện ra, cứ thắc mắc với chồng sao chân em lại thâm đen thế nhỉ, hi hi
Em có khiếu bóng đá từ bé mà các bác. Ngày xưa bé, đá suốt, bảo với bố là lớn lên con muốn làm cầu thủ. Ông bảo mày sức khỏe yếu, mình mỏng, k làm cầu thủ được. Ngẫm lại bây giờ cũng đúng (có dịp nào phù hợp e sẽ show ảnh cho các bác thấy ngày xưa em gầy như nào). Lúc sinh viên tuần nào cũng đá. Mà em toàn chơi tiền đạo, k đá hậu vệ vì tính dát, ngại va chạm. Có lẽ bởi thế nên chỉ sút tốt sân khách, sân nhà thì kém, ha ha!
Tối qua về, soi đèn pin kiểm tra chân vợ. Vẫn còn 1 chùm vết thâm với số nốt dừng lại ở con số 4. Em mới bảo là sao các bác ở diễn đàn bảo bị thâm nhưng chỉ 1 vệt, mình là thành chùm thế này. Vợ em bảo thâm vì dây chắc 1 nốt thôi, còn 3 nốt kia k hiểu sao. E đang thì đồ rằng hay tay ông Nam ông bấm lúc cõng....

107
0
0

Kamybong

Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Tè ơi vào bắt đền đi này :)
Đọc đi đọc lại, xem đi xem lại mới thấy em hiền nhất nhỉ, chả lườm nguýt gì làm cho bạn Tè cứ xăng xái hớn hở cõng hết cô nọ đến cô kia. Mà Bông nhà em để ý hết đấy ah, nàng đã nhớ hết những cô mà bố cõng, hehe.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Me Luti: chị ơi hè về nhé về nhé, bọn em cũng nhớ chị lắm :-* . E nghĩ đến trò chèo thuyền trên cạn mà có chị gia nhập cùng đội Tím với LG và mehuungo thì đội Đỏ của em chả cần làm j cả cũng thắng haha :)) . Trò lông gà lông vịt thuyvuong - bố mynhi nhất đúng ko nhỉ? Lúc đó em mải cười chả để ý j cả :)) .

@ TC&T: may mà chị ko dính với bác Tè đấy, chị lại còn mặc sooc nữa, bị kéo lê thế quá bằng hành hình thời Trung cổ :)) , bác Vạm vỡ này bạo lực quá đi.

@ bác Tè: 3 cái nốt kia là bị đầu ống hút đâm đấy, tham thì bị thâm là đúng rồi :)), bác xem lại ảnh FB của Virgo mà xem, Kamybong đã ngậm 1 ống rồi, tay ông N còn thủ thêm 1 ống nữa cơ.

@ Kamybong: thế bạn Bông cho cô OMM vào black list rồi à, nguy quá, mẹ Kamybong phím Bông thik quà j để cô hối lộ con gái nào :x .

713
0
16

Virgo2007

Member

Em cũng bị Cây Ớt kéo ngã dúi dụi, khỏe quá chạy không kịp, hôm sau tắm mới phát hiện tím bầm một cục to tướng em nghĩ ngay đến đoạn buộc dây. Có khi chụp quả ảnh post lên thi xem vết tím ai đẹp nhất ý nhỉ =))

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Sao có người lạ đời, lạy ông lông ở chỗ này, chỉ lông cho người khác vặt là sao nhỉ?
Thúy vương định mua nhà Đà Nẵng giống đại gia VA à. Mà VA và bạn lặn luôn chả thấy tăm hơi nhỉ.
À kế toán trưởng xem nhà mình ngoài 1m ckhoan, còn tiền j chưa đóng k nhỉ? Mải vui chơi quên chả hỏi có thiếu tiền đóng k.
hehe lần sau cho anh Tè chơi trò vặt lông xem có xin được vặt tiếp không nhá :p:D

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

@ Me Luti: chị ơi hè về nhé về nhé, bọn em cũng nhớ chị lắm :-* . E nghĩ đến trò chèo thuyền trên cạn mà có chị gia nhập cùng đội Tím với LG và mehuungo thì đội Đỏ của em chả cần làm j cả cũng thắng haha :)) . Trò lông gà lông vịt thuyvuong - bố mynhi nhất đúng ko nhỉ? Lúc đó em mải cười chả để ý j cả :)) .
em sợ rách nên không nhất được hihi,

1,517
0
0

Mehuungo

Trò vặt lông là em Su vặt anh Vạm vỡ nhất nên nhất, chắc em ý vặt trụi của Nát rồi hehe...=))