18.04 Đăng ký Off CSTT tại Viện Bảo Tàng Dân Tộc Học - Tân gia - Đầy tháng Chia sẻ tình thương (#139

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 18.04 Off CSTT tại Viện Bảo Tàng Dân Tộc Học - Tân gia - Đầy tháng Chia sẻ tình thương (#139)

Khiếp điện giật nó vừa thôi chứ. Người ta còn đang cong đuôi làm nốt việc, thở phì phò đã giục. Sao ko bảo nhà Tyruoi nó post í. :D

Rồi, chờ tí, up vào máy đã!
Tý Ruồi nó lại chỉ sang em :eyelash:
Ruồi bảo chờ nhà Camellia :love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: 18.04 Off CSTT tại Viện Bảo Tàng Dân Tộc Học - Tân gia - Đầy tháng Chia sẻ tình thương (#139)

Tý Ruồi nó lại chỉ sang em :eyelash:
Ruồi bảo chờ nhà Camellia :love:
Thế này em biết chờ ai đây cơ chứ? :sigh:

2,501
0
0

Haidang02

Thế này em biết chờ ai đây cơ chứ? :sigh:
Thôi thì đành chờ, chị em mình nhắc nhiều vào để cái bọn có ảnh nó hắt xì hơi, máy mắt :smiling:
Mà Khai Tâm, sắp đổi đời IM rồi đấy, 199 bài rồi ...

1,557
0
0

Camellia

Đang chuyển ảnh sang nhà Tyruoi, mà chả thấy nhận gì cả. Thôi mọi người cứ từ từ, em sẽ post lên nhưng mà chờ em tí nhá!!! Ảnh to quá nên resize nó hơi mất thời gian.

2,651
0
0

Khai Tâm

Đang chuyển ảnh sang nhà Tyruoi, mà chả thấy nhận gì cả. Thôi mọi người cứ từ từ, em sẽ post lên nhưng mà chờ em tí nhá!!! Ảnh to quá nên resize nó hơi mất thời gian.
Gọi cho em gọi cho em gọi cho em. Em nhận ngay, em nhận hết :love:

(Thôi chết, mình lên vàng thật :(( em muốn ở lại tim cũ cơ )

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em Cũng vừa về tới nhà, hôm nay vui quá các bác ạ, cuối giờ vì thương e bé nhỏ nhất nên các bác ý mua hẳn cho e một quả kem ốc quế 12k, hehe, sướng quá là sướng.
Chị yêu quý!Ăn kem rồi thì vào tường thuật lại cho em nghe xem hôm nay thế nào đi.:laughing:Mà chị có nhớ nhận lợn hộ em ko thế?Của em 3 con đấy nhé!:love:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Gọi cho em gọi cho em gọi cho em motconrua. Em nhận ngay, em nhận hết :love:

Nhận hết đi chị ơi,xong chuyển cho em nhá!Em cũng đăng ký 1 suất nhận hết:laughing:

1,557
0
0

Camellia

Gọi cho em gọi cho em gọi cho em motconrua. Em nhận ngay, em nhận hết :love:

Gọi đấy, sao chả ai trả lời vậy ta....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.