18g 06.01.2012 - OFF với nhà Ái - Chanh ở Quán xưa 104A Ngọc Khánh nào họ CSTT ơi!

817
0
16
30/12 Sinh nhật anh Ái, 6/1 sinh nhật Chanh, 11/1 Kỷ niệm đám cưới Gang của nhà Ái - Chanh!
Nhà Ái - Chanh trân trọng kính mời các bác, các cô,anh chị em hai họ nội ngoại CSTT đến uống chén rượu nhạt với nhà iem.
Địa điểm : lẩu gà Ngọc Khánh - phố Ngọc Khánh đoạn đối diện Lake Side ấy ạ. Địa chỉ cụ tỉ dư nào iem xin phép mai sẽ update ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 06.01.2012 - OFF với nhà Ái - Chanh nào họ CSTT ơi!

Em xin 1 chưn và đăng kí tặng Anh Ái bạn Chanh 1 kg Gang. Cả nhà đăng kí tiếp nào, cho đủ 100kg, thuê cái xe container cho bõ, Chanh hỉ.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em đọc nhanh lại tưởng chị OMM tặng nhà anh Ái chị Chanh 1 kg Vàng :D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bừa xin 1 chân đến chỉ
xong rồi về

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 06.01.2012 - OFF với nhà Ái - Chanh nào họ CSTT ơi!

Eo ời ăn chơi sướng thế nhỉ. Trừ phần e 2 cái đùi gà nhé :)

817
0
16

Chị biết rồi, chị phần Ong cả con Đà điểu luôn, chờ em Mèo cứng cáp một chút rồi cho ẻm cưỡi nhá!
@ Bác Bừa: chắc mai Bác biểu diễn thổi hơi châm nến à?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Trời lạnh thế này mà họ hàng nhà CSTT đc quây quần bên nồi lẩu gà thì ấm cúng phải biết.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

giờ giấc thế nào để xếp nịch bụng đây??

817
0
16

giờ giấc thế nào để xếp nịch bụng đây??
Sozy cả nhà, iem là iem cứ hay lanh Chanh.Tối nay, ngày 6.1, hồi 18g nhà iem mời họ hàng CSTT nhà mình đến uống chén rượu nhạt vơi nhà iem tại QUÁN XƯA: 104A Ngọc Khánh ạ.

2,080
0
0

Sozy cả nhà, iem là iem cứ hay lanh Chanh.Tối nay, ngày 6.1, hồi 18g nhà iem mời họ hàng CSTT nhà mình đến uống chén rượu nhạt vơi nhà iem tại QUÁN XƯA: 104A Ngọc Khánh ạ.
Lại thế nữa , nhà mình chỉ đứng xa nhìn thoi, chẹp chep chep .

1,669
0
0

mesubim

Đà Nẵng cho Chanh nợ nhá :))

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: 18g 06.01.2012 - OFF với nhà Ái - Chanh ở Quán xưa 104A Ngọc Khánh nào họ CSTT ơi!

Em xin 1 suất ăn đà điểu nhé :))

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: 18g 06.01.2012 - OFF với nhà Ái - Chanh ở Quán xưa 104A Ngọc Khánh nào họ CSTT ơi!

Bữa tiệc thân mật, ấm cúng hôm qua làm em thấy mùa đông đỡ lạnh hẳn :)

Cám ơn anh Ái, chị Chanh đã tổ chức bữa tiệc vui và ngon! Chúc anh chị mãi vui, khỏe, mọi sự như ý và gia đình CSTT được ăn tiệc đám cưới Gang Thép Bạc Vàng Kim Cương vvv... :)

Vì quá nhiều khách mời xếp hàng chờ bên ngoài nên mẹ Xề ý tứ ăn xong ta về trước. Anh Nát khen mẹ Xề mãi :D

Nhân dịp này, Hội Vì sự phát triển tiến bộ gì gì đó của Đàn ông được thành lập. Người khởi xướng ý tưởng là anh Nát (mà không nát tẹo nào)

Ban lãnh đạo và ủy viên rôm rả trao đổi, thề hết lòng vì Hội :D

Ngài Chủ tịch hăng say hứa hẹn sẽ đưa hội phát triển: "Dù cho tóc có trọc, răng có rụng, đi ăn tiệc phải ăn bánh Gato bằng đũa và ăn sữa chua bằng ống hút, tôi cũng nguyện xin hết lòng vì sự phát triển của Hội"

Ngồi đối diện Hội trưởng, Lão Phật gia LG đầy tâm trạng

Hai thành viên trong Hội đang ngầm tranh đua chức Phó Chủ tịch. Anh ngồi bên trái có ý tự tin coi thường đối thủ. Anh còn lại đang ngấm ngầm si nghí: Mình trông thế thôi mà ...Đừng coi thường!

Chủ tịch Hội ân cần gắp bánh Gato cho anh em

Các anh em phấn khởi ra mặt :D

Buổi tiệc đã kết thúc trong không khí nhộn nhịp, các chị về cho kịp giờ xem phim, các anh đi cho kịp giờ hát ở SO HOT :D

Một lần nữa, xin cám ơn và chúc mừng gia đình anh Ái chị Chanh :x

Chúc Hội vì sự phát triển của Đàn ông phát triển và luôn theo sau Hội vì sự phát triển của Phụ nữ ;)

122
0
0

Nhân Ái

Lâu rồi 2 VC Chanh mới có bữa tiệc bạn bè vui như thế. 2 VC thật bất ngờ vì sự hiện diện đông đảo của mọi người (18 bạn (không kể trẻ em)), nên hơi áy náy vì chỗ ngồi khá chật chội. Mong mọi người lượng thứ.

Hai vợ chồng Chanh xin cảm ơn cả nhà rất nhiều. Mong rằng CSTT mãi vui vẻ và đoàn kết như vậy.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chật mà lại hay, chị được ôm từ đầu đến cuối :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Lâu rồi 2 VC Chanh mới có bữa tiệc bạn bè vui như thế. 2 VC thật bất ngờ vì sự hiện diện đông đảo của mọi người (18 bạn (không kể trẻ em)), nên hơi áy náy vì chỗ ngồi khá chật chội. Mong mọi người lượng thứ.

Hai vợ chồng Chanh xin cảm ơn cả nhà rất nhiều. Mong rằng CSTT mãi vui vẻ và đoàn kết như vậy.
Sau khi đi off 3 trong một với nhà Ái Chanh về chị đổi luôn chữ ký. Cảm ơn AC nhiều nhé