(21.01-31.01) Gian hàng phục vụ Tết: 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (21.01-31.01) Gian hàng phục vụ Tết: 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Cảm ơn đúng là các chi bận quá ko vào tổng được .....Aslan sao "tham " đến thế nhỉ:D

1. Khai Tâm:..............3kg cá thu (có người khẳng định đã gửi 2kg mà chỉ nhận được 1=)) )confirmed
Ghét nhất là tên này :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

17. Mit và Nem:.........5kg cá thu (bạn này có ý đồ gì mà mua nhiều thế nhở:)) ) stand-by

21. Aslan: Còn bao nhiêu cá em thầu hết ạ (cạnh tranh với Mít và Nem:D=))=)) ), tuần sau em có mặt ở HN để nhận hàng.
Kính thưa chị A sờ lan, 6 cưn em đặt đã có chủ còn em chưa được miếng nào đâu ạ, toàn là đặt hộ và nhường các bạn ạ. Còn 5kg đặt tiếp em cũng chỉ hi vọng được vài miếng ạ, kính xin chị tha cho em đừng hỏi em đặt hộ ai nhá;) Còn nếu chị buôn, em chả dám cạnh tranh, còn em mà buôn thì chị cũng đừng hòng cạnh tranh, trân trọng kính báo:p

610
0
0

MinhMinh

Chậm chân nhưng cứ bon chen :D. MinhMinh: 3 kg cá thu:cstt04:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình chắc chẳng ai đi làm giờ này như em, rảnh quá ngồi làm chân thư ký cho BTC xem có được thêm suất cá nào không ạ. Em post lại cái danh sách nhá:).
1. Khai Tâm:..............3kg cá thu (có người khẳng định đã gửi 2kg mà chỉ nhận được 1=)) )confirmed
2. Mít và Nem:...........6kg cá thu confirmed
3. Little pineapple:......2kg cá thu confirmed
4. Mường tè:.............2kg cá thu + 01 chai Xo Brandy confirmed
5. Em bé ngoan:........ 2kg cá thu confirmed
6. chIp_HL:...............2kg cá thu confirmed
7. ALnML : ...............3kg cá thu confirmed
8. Vigisa : ................2kg (gui cho ALnML) confirmed
9. MomMi:........ ........2kg confirmed
10. lovehoasua:.........1kg (cũng gửi ALnML - ơ ALnMl đc gửi nhiều thế nhở:))) confirmed
11. metyruoi:............5kg cá thu confirmed
12. Mecunlinh:..........2kg cá thu (chị ấy bảo dã man có nghĩa là đặt phải không ạ)stand-by + 1 bịch rượu vang confirmed
13. Poohn:...............1kg cá thu stand-by + 1 Chivas confirmed
14. Hienvth:.............2kg cá thu stand-by
15. NHD:..................2kg cá thu stand-by
16. Thuyvuong:.........3kg cá thu stand-by
17. Mit và Nem:.........5kg cá thu (bạn này có ý đồ gì mà mua nhiều thế nhở:)) ) stand-by
18. Ong Chúa:...........2kg cá thu stand-by + 2 rượu vang confirmed
19. PDMD: ........... 2 bịch rượu vang 1 confirmed, 1 stand-by
20. Ticun2: 5kg cá thu stand-by
21. Aslan: Còn bao nhiêu cá em thầu hết ạ (cạnh tranh với Mít và Nem:D=))=)) ), tuần sau em có mặt ở HN để nhận hàng.
Vậy là tổng cộng đã có 30 kg chính thức và 22 kg dự bị cá thu 1 nắng được đặt hàng, nếu BTC làm thêm mẻ nữa thì phần còn lại của mẻ thứ 2 này em xin đặt ạ:cstt08:.
Em bất bình thật đấy cơ, lãng ko vào được là bít ngay chả ai nhớ tới mìn, icon lăn vạ, nếu trong 6kg của số 1 và số 7 ko có phần em thì em đặt 2kg, tiền số 1 hoặc số 7 trả, 2 số này tự đàm phán với nhau nhá :D .

186
0
0

mebeluan

hix, nghe quảng cáo về cá thu thèm quá mà chậm chân quá rồi, khi nào có cho em 2 kg vậy !!

631
0
0

Aslan

Em post lại cái danh sách nhá:).
2. Mít và Nem:...........6kg cá thu confirmed
3. Little pineapple:......2kg cá thu confirmed
4. Mường tè:.............2kg cá thu + 01 chai Xo Brandy confirmed
5. Em bé ngoan:........ 2kg cá thu confirmed
6. chIp_HL:...............2kg cá thu confirmed
7. ALnML : ...............3kg cá thu confirmed
8. Vigisa : ................2kg (gui cho ALnML) confirmed
9. MomMi:........ ........2kg confirmed
10. lovehoasua:.........1kg (cũng gửi ALnML - ơ ALnMl đc gửi nhiều thế nhở:))) confirmed
11. metyruoi:............5kg cá thu confirmed
12. Mecunlinh:..........2kg cá thu (chị ấy bảo dã man có nghĩa là đặt phải không ạ)stand-by + 1 bịch rượu vang confirmed
13. Poohn:...............1kg cá thu stand-by + 1 Chivas confirmed
14. Hienvth:.............2kg cá thu stand-by
15. NHD:..................2kg cá thu stand-by
16. Thuyvuong:.........3kg cá thu stand-by
18. Ong Chúa:...........2kg cá thu stand-by + 2 rượu vang confirmed
19. PDMD: ............... 2 bịch rượu vang 1 confirmed, 1 stand-by
20. Ticun2: 5kg cá thu stand-by
21. Aslan:.................2kg cá thu stand-by (không dám cạnh tranh với Mít và Nem:D=))=)), với lại có chị MinhMinh và OMM lườm đằng sau).
22. MinhMinh:............3kg cá thu stand-by
23. Mẹ Minh "mèo":.....2kg cá thu stand-by (phân bổ : 1 kg số 1 trả, 1 kg số 7 trả;) )
24. Mebeluan:............2kg cá thu stand-by
Vậy là tổng cộng đã có 30 kg chính thức và 31 kg dự bị cá thu 1 nắng được đặt hàng:cstt08:.
BTC ơi sao bảo chủ nhật có tin mà giờ này vẫn chưa thấy gì ạ?? (em lo quá, không biết có đc miếng cá nào không;)).

2,651
0
0

Khai Tâm

Cảm ơn đúng là các chi bận quá ko vào tổng được .....Aslan sao "tham " đến thế nhỉ:D

Ghét nhất là tên này :D
Nhận được 1 thì bảo nhận được 1, thế mà cũng bị ghét. Lại còn ghét nhất :-&

Em bất bình thật đấy cơ, lãng ko vào được là bít ngay chả ai nhớ tới mìn, icon lăn vạ, nếu trong 6kg của số 1 và số 7 ko có phần em thì em đặt 2kg, tiền số 1 hoặc số 7 trả, 2 số này tự đàm phán với nhau nhá :D .
Trong 3 kg của số 1 tất cả đã có chủ. Còn 2kg của OMM xếp hàng, để xem số 1 và số 7 trong hai số này số nào "tốt bụng" hơn thì sẽ thanh toán cho OMM. Yên tâm, em đi tìm thước đo đây ;)

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Huhu. Em lại chậm chân rồi. Cho em đăng ký 2kg cá thu với ạ. Các chị lớn nhớ nhường em ko em ăn vạ đấy! :(:)(:)(:)(:)((

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Một thành viên nhiệt tình mong muốn cá thu cũng mang nhãn hiệu CSTT đêm thứ bảy rồi đến đêm chủ nhật rình ngoài đó để đợi cá về.
Cuối cùng rạng sáng 2g48' sáng ngày 25.01.2010 tin nhắn đã gửi về.
....có cá nhá. Hôm nay buôn họ thầu hết nên đã phải mua cá tươi qua họ đắt hơn một chút. Em làm cá mẻ ít hơn trước khoảng đc 25.26kg. Như vậy chiều thứ 2 có thể xong và thứ ba cá có thể có mặt ở Hà Nội.

Vậy kính báo các mẹ danh sách dừng lại ở số 21 là Aslan.
1. Các mẹ hãy nhắn tin lại số điện thoại cho chúng mình và vào confirm chắc chắn lấy.
2. Các mẹ chuyển tiền vào TK của mẹcunlinh để mecunlinh dễ tổng kết, gửi lại tiền cá sớm cho em gái nhiệt tình phương xa.
Ngô Thanh Hà
Số TK : 0451001702829 - Ngân hàng Vietcombank Thành Công
Tel : 090.341.5455

Như vậy có khả năng chiều thứ 3 cá có mặt ở HN có thể cá sẽ ở hai đầu Mít Nem va mẹ cun linh. Các mẹ sớm báo đăng ký nhận cá ở đầu nào và số đt liên lạc có cá chúng mình sẽ gọi ngay. Chúng mình ko có thể có tủ lạnh to để chứa hết 60kg cá .
Mong sự thông cảm từ các mẹ.
Xin cảm ơn em gái phương xa đã quá vất vả để đáp ứng nhu cầu Tết của các mẹ CSTT. @};-

Khi chuyển vui lòng nhắn tin cho ID mecunlinh

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Một thành viên nhiệt tình mong muốn cá thu cũng mang nhãn hiệu CSTT đêm thứ bảy rồi đến đêm chủ nhật rình ngoài đó để đợi cá về.
....có cá nhá. Hôm nay buôn họ thầu hết nên đã phải mua cá tươi qua họ đắt hơn một chút. Em làm cá mẻ ít hơn trước khoảng đc 25.26kg. Như vậy chiều thứ 2 có thể xong và thứ ba cá có thể có mặt ở Hà Nội.

1. Các mẹ hãy nhắn tin lại số điện thoại cho chúng mình và vào confirm chắc chắn lấy.
2. Các mẹ chuyển tiền vào TK của mẹcunlinh để mecunlinh dễ tổng kết, gửi lại tiền cá sớm cho em gái nhiệt tình phương xa.
Ngô Thanh Hà

Như vậy có khả năng chiều thứ 3 cá có mặt ở HN có thể cá sẽ ở hai đầu Mít Nem va mẹ cun linh. Các mẹ sớm báo đăng ký nhận cá ở đầu nào và số đt liên lạc có cá chúng mình sẽ gọi ngay. Chúng mình ko có thể có tủ lạnh to để chứa hết 60kg cá .
Xin cảm ơn em gái phương xa đã quá vất vả để đáp ứng nhu cầu Tết của các mẹ CSTT. @};-

ôi trời ơi thót cả tim, đọc đến "dừng lại ở số 21" cứ tưởng ko có mình, hóa ra Ong được ở số 18 khà khà (biết thế đăng ký nhiều hơn 1 chút :D)
Sẽ chuyển tiền cho mẹ Cún Linh sớm (sau 6h hôm nay nhé, em phải lượn đi học bây giờ đây ạ)
cảm ơn cả nhà nhiều lắm @};-@};-@};-@};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Cám ơn "em gái phương xa" (theo lời của bác LG) nhiều nhiều @};-
Em đăng ký nhận cá ở đầu cầu chị Mít & Nem ạ.
Khi nào có cá, em sẽ đến nhận ngay ạ :D
Cám ơn cả nhà :cstt04:

631
0
0

Aslan

Huhu. Em lại chậm chân rồi. Cho em đăng ký 2kg cá thu với ạ. Các chị lớn nhớ nhường em ko em ăn vạ đấy! :(:)(:)(:)(:)((
Nín đi nào, chị nhường bé 1 kg cá thu nhá.
Em đăng ký thêm 1 Chivas ạ.

341
0
0

NHD

Ngô Thanh Hà

em đăng ký nhận hàng ở MN nhé, em đến lấy hàng thanh toán trực tiếp cho MN được ko???

316
0
0

Boxu-Chun

Em đăng ký mua 2 kg cá thu có được không ạ.
Em ở Hải Phòng, vậy nếu được thì em có thể nhận cá ở đâu ạ? Và em chuyển tiền cho ai ạ?

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ nhiệt tình nên hàng hóa bán chạy như tôm tươi :D

Đến giờ tất cả các mặt hàng đã được đặt hết và danh sách dừng lại ở số 21 Aslan như bài chốt của ALnML. Còn lại duy nhất 1 chai Chivas, mời các cả nhà ủng hộ nốt.
1.3. Rượu whisky CHIVAS REGAL 12years 43% : 3 chai 1 lít - Giá: 650k/1 chai 1 lít.

@ Các bác có tên trong danh sách mua được hàng ( èo giống thời bao cấp thế :D) : Có thể trả tiền trực tiếp cho Mít Nem hoặc mecunlinh khi nhận hàng.

@ bạn muốn mua Bailey : chúng mình không có loại này bạn nhé.

Ngô Thanh Hà

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Gửi thía nào đây? Có người đi ko thì chị nhường 1kg nào.
Mít ơi, em vừa hỏi có người vào, thứ 6 tuần này, nếu nhường được thì cho em xí phần 1 ký nhé ;)

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Nín đi nào, chị nhường bé 1 kg cá thu nhá.
Em đăng ký thêm 1 Chivas ạ.
Ôi, may quá! Chị Aslan thương em nhất nhà CSTT nhỉ?hihi. Lần nào chị cũng nhường em. Em cám ơn chị nhiều nhiều nhé!:-*:x@};-

133
0
0

Huongfebruary

Còn đặt được cá thu 1 nắng nữa ko ah, cho mình đặt với

2,651
0
0

Khai Tâm

Cảm ơn "em gái phương xa" của chị LG :-* :-* :-*

Hôm nay nhà em ăn cơm cá thu một nắng. Có mấy khi được miếng cá nạc như miếng giò nhỉ :). Từng thớ cá tươi rói, dù là cá khô, có thể tách từng thớ rời ra. Miếng cá ngọt vị cá, nhạt vị muối, rất dễ chế biến @};- @};- @};-

Một phần trong đó được rim với tiêu, rang với cơm ôi chao là ngon :p

:cstt02: :cstt02: :cstt02: :cstt02:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.