(21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
7
0
0

Thanh Xuân

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Khi nào khuôn Lady Finger về thì em sẽ lấy luôn một thể nha chị Khai Tâm. Lúc đó, em chuyển tiền luôn một lúc cho gọn nha.

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Khi nào khuôn Lady Finger về thì em sẽ lấy luôn một thể nha chị Khai Tâm. Lúc đó, em chuyển tiền luôn một lúc cho gọn nha.
Nếu em đặt hàng đợt này thì thanh toán luôn đợt này và nhận hàng cho gọn nhé. Ladyfinger sẽ bị trễ một chút, không về theo hẹn giữa tháng 6 được. Topic hàng Nhật 11 sắp được sẽ không có ladyfingers.

7
0
0

Thanh Xuân

Vậy túm lại là em sẽ trả tiền cho túi cookies và bánh mì. Đến lúc nào có lady finger thì em sẽ chuyển tiếp.

Chị anatomysu ơi, em có thể gặp chị ở đâu để lấy hàng và trả tiền a?

1,961
0
0

anatomysu

Vậy túm lại là em sẽ trả tiền cho túi cookies và bánh mì. Đến lúc nào có lady finger thì em sẽ chuyển tiếp.

Chị anatomysu ơi, em có thể gặp chị ở đâu để lấy hàng và trả tiền a?
Em ơi chị đang ko được gặp ai vì mới bị sốt phát ban. Sợ lây :D. Chị sẽ gửi nhà mẹ chị, cuối tuần này em ghé qua đó lấy nhé. Còn tiền thì ck vào tài khoản trang 1 giúp chị, đỡ phải nhận tiền mặt rắc rối. Cảm ơn em

7
0
0

Thanh Xuân

Sao cũng được hết ah chị. Hiện giờ em vừa đi học vừa đi làm nên tất cả các ngày trong tuần đều bận. Do đó, em sẽ đến nhà mẹ chị vào thứ bảy chủ nhật nha chị.

1,961
0
0

anatomysu

Sao cũng được hết ah chị. Hiện giờ em vừa đi học vừa đi làm nên tất cả các ngày trong tuần đều bận. Do đó, em sẽ đến nhà mẹ chị vào thứ bảy chủ nhật nha chị.
Nhớ ck giúp chị trước khi lấy hàng nha. Thanks em

186
0
0

mebeluan

em đã nhận được hàng.cảm ơn nhà mình nhiều lắm :cstt04:

38
0
0

nzkaize

Em nhận hàng rồi, đẹp lắm ạ. Cám ơn các chị nhiều lắm lắm.
Cho em hỏi đợt hàng 11 chừng nào về vậy chị?

1,961
0
0

anatomysu

cuối tuần sẽ có đợt hàng mới đấy ạ. Từ thứ 6 các bác canh nhé, ko hụt lại bắt đền :p

2,651
0
0

Khai Tâm

KT xin phép thay mặt nhóm tổng kết lãi của topic. Sau khi trừ vốn và các chi phí (gửi bưu điện), tổng số lãi của topic Dụng cụ bếp Mỹ Pháp Nhật và bánh pía gói nem là 6600K (do các thành viên làm tròn lên). Số tiền này sẽ được chuyển vào quỹ chung. Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người. @};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

KT xin phép thay mặt nhóm tổng kết lãi của topic. Sau khi trừ vốn và các chi phí (gửi bưu điện), tổng số lãi của topic Dụng cụ bếp Mỹ Pháp Nhật và bánh pía gói nem là 6600K (do các thành viên làm tròn lên). Số tiền này sẽ được chuyển vào quỹ chung. Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người. @};-
Số tiền đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Khai Tâm, Anatomysu, nhimto, gia đình chị Mai Anh @};- Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.