(21.07 - 21.08) Cranberry Ocean Spray từ Mỹ - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (21.07 - 21.08) Cranberry Ocean Spray từ Mỹ - 100% lãi ủng hộ quỹ

Ôi sao mà ngon thế chứ. Ngọt ngọt, chua chua, man mát. Thế này thì chẳng mấy chốc mà hết gói. Em còn 0.5kg nữa đấy ná, hihi.
Nóng mặt rồi đấy :angry:

466
0
0

kimsonbui

Dạo này em chẳng lang thang được. Ai đặt 1 gói chia cho em nửa gói mí, ai đặt nửa kg chia cho em nửa của nửa kg cũng được @};-
Không ai trả lời cho em à, em còn cơ hội chuyển tiền không?

87
0
0

Nhimcung

Bạn Kimsonbui ơi, hay là đặt chung với mình 1 gói đi. Chúng ta chia đôi nhá. Mình ở HN.
Nếu bạn Kimsonbui không đặt thì làm ơn cho mình đặt 1/2 gói với nhá. Được ko ạ?

2,651
0
0

Khai Tâm

@hai bác mẹ Cún Nhím và Nhimcung: Đã hết hàng rồi ạ. Toàn topic này chỉ có em hay vào theo dõi để xem ai chưa chuyển khoản thanh toán thì đến lượt mình :p

595
0
0

Vigisa

Không ai trả lời cho em à, em còn cơ hội chuyển tiền không?
Mình đã trả lời bạn ở bài trước rồi. Hi hi thông cảm nhé, đợt này chuyển từ bển về không nhiều. Bạn đợi đợt hàng sau nhé có được không. Có rất nhiều người đăng ký 1 gói nhưng cuối cùng cũng phải chia năm sẻ bảy. Thông cảm nhé. Khi nào có đợt hàng mới mình sẽ PM cho bạn để đặt hàng nhé. Cám ơn bạn rất nhiều.

Bạn Kimsonbui ơi, hay là đặt chung với mình 1 gói đi. Chúng ta chia đôi nhá. Mình ở HN.
Nếu bạn Kimsonbui không đặt thì làm ơn cho mình đặt 1/2 gói với nhá. Được ko ạ?
Cũng vì lý do vận chuyển nên số lượng hàng về đợt này không nhiều. Bạn đợi đợt sau nhé có được không. Chắc khoảng 1 tháng nữa sẽ có topic mới. Khi nào có đợt hàng mới mình PM cho bạn nhé.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Các bác lấy cranberries ở chỗ em: Em bắt đàu trả hàng từ tuần sau nhé! Vì cuối tuần này em đi nghỉ roài. :D

237
0
0

lahthu

Chị Vigisa ơi, Hienvth qua chị lấy hàng chưa ạ? Nếu chưa chị nhắn giúp em địa chỉ, em sẽ qua lấy ạ!

2,651
0
0

Khai Tâm

Chị Vigisa ơi, Hienvth qua chị lấy hàng chưa ạ? Nếu chưa chị nhắn giúp em địa chỉ, em sẽ qua lấy ạ!
Em liên lạc hienvth nhé. Nhanh kẻo cơ quan Hiền có chuột :p

737
0
0

hienvth

Chị Vigisa ơi, Hienvth qua chị lấy hàng chưa ạ? Nếu chưa chị nhắn giúp em địa chỉ, em sẽ qua lấy ạ![/QUOTEEm quên béng í ới nàng lathu, nhật 13, 14, cranberry có cả rùi nhá, nhưng báo trước để tớ mang tới cơ quan nhá nhá

237
0
0

lahthu

Khổ thế đấy! Được giúp được tí chút cho cô nàng đang dùi mài kinh sử, ai dè bận thế mà vẫn lọ mọ làm hết cả! "Xương" ghê cơ! Nếu mai mà tiện thì cậu tha đến CQ để tớ qua lấy nhé! Cứ làm sao thuận tiện cho cậu ấy, Hiền ạ! :-*:-*:-*

595
0
0

Vigisa

He he lôi topic này lên để các mẹ nhớ đến các đầu cầu lấy hàng. Hơn nữa là nhanh nhanh để tổng kết để làm đợt mới nhé nhé.:D:D

1,961
0
0

anatomysu

He he lôi topic này lên để các mẹ nhớ đến các đầu cầu lấy hàng. Hơn nữa là nhanh nhanh để tổng kết để làm đợt mới nhé nhé.:D:D
Bác Vigisa ới, em còn thiếu 200k của mụ Nghèo. Đợi Ikea tổng kết em ck luôn 1 lần cho bác nhé nhé :-*... Cuối tuần em chia hàng đợi nhật 13, 14 em gửi cho các chị khác luôn 1 thể :)

816
0
16

Linh mèo

Member

Loa loa, đầu cầu Linh mèo đã hết hàng rồi nhé, đã thu tiền của chị Mẹ yêu con nhất, đợi tớ CK cho nhé he he

595
0
0

Vigisa

Bác Vigisa ới, em còn thiếu 200k của mụ Nghèo. Đợi Ikea tổng kết em ck luôn 1 lần cho bác nhé nhé :-*... Cuối tuần em chia hàng đợi nhật 13, 14 em gửi cho các chị khác luôn 1 thể :)
Được rồi, cứ để đấy rồi chuyển một thể.
Loa loa, đầu cầu Linh mèo đã hết hàng rồi nhé, đã thu tiền của chị Mẹ yêu con nhất, đợi tớ CK cho nhé he he
Thanks cả nhà nhé.

237
0
0

lahthu

Èn en... Em vừa chạy qua chỗ Hiền nhận cranberry của em xong. Nhưng tối về nhà mới dám mở ra thử, chứ không thì sạch bách nhanh lắm:D
Cám ơn chị Vigisa và bạn Hiền nha! :-*:-*:-*@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

255
0
0

myhanhhn_1982

Em cảm ơn chị Vigisa, hienvth rất nhiều em đã nhận được hàng rồi ăn rất ngon ạ

595
0
0

Vigisa

Tổng lãi của topic cranberry đợt 1 là 3.040K, số tiền này sẽ được chuyển vào quỹ chung.
Cám ơn các mẹ đã ủng hộ để topic nhanh chóng chuyển vào mục đã thực hiện.:D:D:D:D:D

294
0
0

mehazim

Báo cáo các bác là em đã nhận được hàng rồi ah, em mới nhâm nhi một ít thấy rất ngon ah!
Cám ơn chị Vigisa, em Hiền và Lahmo nhiều ah! @};-:-*
@ Vigisa: Bác nhanh nhanh mở toppic mới đi không có ai đó cứ phải đi ra đi vào ngóng đó Rùa nhỉ? ;), em chạy đây ah!

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em đã được nếm thử cranberry rồi. Ngon tuyệt ạ. Mềm, dẻo, thơm, chua chua, ngọt ngọt, ăn 1 miếng lại muốn ăn thêm vài miếng nữa. Thanks bác chủ thớt nhá! Lần sau có em lại bon chen tiếp!
@Các mẹ nhận cranberry ở đầu cầu chỗ em thì qua nhận hàng nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.