(21.12.2011 - 21.01.2012) Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay - Lãi ủng hộ Quỹ

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Chương trình gây quỹ Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay do thành viên 366miles khởi xướng và thực hiện, với sự giúp đỡ giao hàng của các đầu cầu. Cảm ơn tấm lòng của các bạn dành cho quỹ CSTT và mong topic nhận được nhiều sự ủng hộ. @};- @};- @};- . Hàng hiện đang ở Hà Nội.

1. Thông tin về mặt hàng:

1. Schiff® Move Free® Advanced (with Uniflex® & Joint Fluid) – Viên bổ khớp - lọ 160 viên. Date: Tháng 5-2014. Số lượng: 10 hộp.

Giá mua + chi phí vận chuyển về đến HN: 650K/hộp. Giá bán: 720K/hộp. Lãi ủng hộ Quỹ: 70K/hộp.

Công dụng: giúp cho việc khôi phục lại khớp xương, tăng độ đàn hồi, chuyên trị các loại thoái hóa khớp, thoái hóa xương đầu gối, các cơn đau khớp, tăng cường độ đàn hồi của khớp. Giảm triệt để các triệu chứng viêm khớp, phòng tránh loãng xương.

Cách dùng: mỗi ngày một lần, mỗi lần 2 viên. Để có kết quả tốt nhất nên dùng mỗi ngày 2 lần, mỗi lần 2 viên trong tuần đầu tiên sử dụng. Dùng thuốc trong bữa ăn.

Người thích hợp sử dụng thuốc: những người bị viêm khớp, người bệnh bị các cơn đau khớp, đau đầu gối hành hạ, người già.

Chú ý: đặt thuốc tránh xa tầm tay trẻ em. Đối với thai phụ hay phụ nữ cho con bú, hay người đang dùng thuốc khác điều trị nên hỏi ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng thuốc.

Giới thiệu sản phẩm: Ở Hoa Kì, cứ 10 bác sĩ thì có 9 bác sĩ khuyên bệnh nhân viêm khớp của mình chọn sản phẩm Schiff Move Free để điều trị khớp xương.

Thương hiệu Schiff ở Mỹ được thành lập từ năm 1940 và trở nên nổi tiếng đến nay. Sản phẩm dinh dưỡng của Schiff đều được đảm bảo chất lượng. Sản phẩm Schiff mới đây của chúng tôi hiệu quả tăng gấp 2 lần so với trước đây về tác dụng chữa trị các bệnh viêm khớp. Đối với các bệnh viêm khớp do tuổi già, hay bệnh tụ nước ở khớp xương dẫn đến các cơn đau buốt, sau khi dùng thuốc này sẽ càng công hiệu. Sau hai tuần dùng thuốc, bạn sẽ thấy chứng viêm khớp của mình được thuyên giảm rõ rệt. Và sau khi sử dụng, không những các cơn đau thuyên giảm, mà còn có thể tăng thêm chất dịch trong khớp xương, giúp bôi trơn khớp xương, phòng tránh tình trạng loãng xương, giúp cho khớp xương trở nên cứng cáp, bạn sẽ không còn bị đau khớp nữa. Sản phẩm được xem là tặng phẩm dành cho các bệnh nhân viêm khớp, dành cho người già phòng tránh loãng xương.

Kết quả nghiên cứu cho thấy:
Sản phẩm nâng cao sự thoải mái cho khớp xương 83%.
Sản phẩm nâng cao khả năng hoạt động của xương sụn 78%.
Sản phẩm nâng cao kết cấu vật lý của xương sụn 72%.

Thành phần mỗi hai viên gồm:
Hydrogen chloride, glucosamine (duy trì sức khỏe cho xương) 1500mg, Chondroitin 200mg, Uniflex Propretary Extract 250mg, Joint Fluid 3.3mg.

2. Nature Made Prenatal with DHA - Viên tổng hợp vitamin và khoáng chất Nature Made cho phụ nữ có thai và cho con bú, có chứa DHA tốt cho sự phát triển của não và mắt bé. Lọ 150 viên. Date: 10.2013. Số lượng: 10 hộp.

Giá mua + chi phí vận chuyển về đến HN: 550K/hộp. Giá bán: 700K/hộp. Lãi ủng hộ Quỹ: 150K/hộp.

Công dụng: Cung cấp đầy đủ lượng dinh dưỡng cần thiết được khuyến cáo cho phụ nữ mang thai và cho con bú. Sản phẩm cũng rất lí tưởng cho những ai có ý định mang thai. Viên nang Nature Made Prenatal + DHA được tổng hợp từ 23 vitamin và khoáng chất quan trọng, cùng với axit béo Omega-3 cần thiết, giúp tăng cường sự phát triển hệ thần kinh của thai nhi và sức khỏe của người mẹ khi đang mang thai, đồng thời có thể giúp làm giảm nguy cơ sinh con bị dị tật não hoặc tủy sống.

Cách dùng: Dùng một viên nang Nature Made® Prenatal + DHA mỗi ngày trong hoặc sau bữa ăn để tăng cường sự phát triển về não và mắt của thai nhi.

Giới thiệu sản phẩm:

Được tổng hợp từ 23 loại vitamin và khoáng chất quan trọng, cùng với những axit béo Omega-3 thiết yếu. Không dùng hương vị nhân tạo, chất bảo quản, nấm men hay gluten.

Nature Made biết rằng tất cả phụ nữ đang mang thai và cho con bú đều cần có sức khỏe thật tốt để con mình phát triển toàn diện. Nature Made cung cấp viên uống bổ sung bán tự do đầu tiên, một viên vitamin tổng hợp cho người mang thai với DHA, tất cả chỉ trong một viên nang. Giờ đây, bạn chỉ cần nuốt một viên là đã có thể cung cấp đầy đủ lượng dinh dưỡng cần thiết được khuyến cáo cho phụ nữ mang thai và cho con bú. Sản phẩm này cũng rất lí tưởng cho những ai có ý định mang thai. Viên nang Nature Made Prenatal + DHA được tổng hợp từ 23 vitamin và khoáng chất quan trọng, cùng với axit béo Omega-3 cần thiết, giúp tăng cường sự phát triển hệ thần kinh của thai nhi và sức khỏe của người mẹ khi đang mang thai, đồng thời có thể giúp làm giảm nguy cơ sinh con bị dị tật não hoặc tủy sống.

Thành phần: Dầu cá, canxi cacbonat, gelatin, dầu đậu nành, axit ascobic, nước, fumarate sắt, glycerin, kẽm oxit, niaxinamit, soy lexithin, dl-Alpha Tocopheryl axetat, sáp ong vàng, titan dioxit (màu nhân tạo), pyridoxine hydrochloride, thiamin mono-nitrat, beta carotene, riboflavin, đỏ 40, axit floric, vàng 6, xanh lam 1, cyanocobalamin, dầu gan cá tuyết, vitamin D3 (cholecalcinferol).
Bao gồm: cá trồng, cá mòi, cá tuyết.

Chú ý:

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Sản phẩm này không dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa khỏi, hay phòng ngừa bất cứ bệnh nào.
Dùng trên 3 gam axit béo omega-3 mỗi ngày có thể gây ra hiện tượng máu khó đông, làm tăng thời gian chảy máu và INR. Những bệnh nhân đang dùng thuốc chống đông tụ, hoặc những người mắc chứng tạng xuất huyết cần tránh sử dụng sản phẩm này.
Dùng quá liều các sản phẩm chứa sắt là nguyên nhân hàng đầu dẫn đến ngộ độc gây tử vong ở trẻ em dưới sáu tuổi. Chính vì thế, hãy để sản phẩm này xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp dùng quá liều, phải gọi bác sĩ hoặc cho trẻ đi cấp cứu ngay.

2. Thông tin về mục đích gây quỹ:

Tỷ lệ % đóng góp và cách tính cụ thể: ủng hộ tiền lãi cho quỹ chung.

3. Thời gian đề xuất mở topic:

1 tháng;

4. Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản nếu chuyển khoản

Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công

Chuyển tiền với nội dung: ID CSTT – thanh toán topic Vitamin và Move Free.

5. Phương thức giao hàng:

Hà nội:
- Hà Pokiona : 67B Hàm Long (VTC) 0988892299
- mecunlinh : Giảng võ 0903415455
- Mẹ Minh “mèo” : Phạm Hùng 0913399562

Đà Nẵng và SG: sẽ thông báo sau.

Lưu ý: Chỉ giao hàng trong giờ hành chính

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
567
0
0

Ciao

Ðề: (21.12.2011 - 21.01.2012) Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay - Lãi ủng hộ Quỹ

Em thấy các sản phẩm dành cho bà mẹ mang thai thường nên theo chỉ định của bs vì nếu quá liều thì hậu quả rất nghiêm trọng và em bé trong bụng mẹ nên mình ko hình dung ra hết tác hại cho đến khi bé sinh ra nên em nghĩ 366miles không nên gây quỹ sp cho bà mẹ mang thai. Ngoài ra các sản phẩm liên quan đến bổ sung vitamin A, E, sắt và beta carotene cũng rất nguy hiểm khi dùng quá liều không nên bán khi mình không phải bác sỹ. Các SP vitamin bổ sung cho trẻ em rất nhiều ở Mỹ như sp Multivitamines trong topic gây quỹ hàng Mỹ trước đây cũng bán hoặc sp sụn vi cá mập bổ sung cho xương khớp đã lão hóa của người già cũng rất nhiều và em cũng rất quan tâm đến sp đó nếu có ạ (chi tiết chị Hà cunlinh hay dùng sp này vào tư vấn tý nhỉ).

Các bác đừng mắng em chả mua gì mà lại nhiều chuyện nhé:)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (21.12.2011 - 21.01.2012) Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay - Lãi ủng hộ Quỹ

E đăng ký 3 lọ số 2.
Cái này bạn e đã hỏi bsy Việt Pháp, uống tốt vì cơ thể mấy mẹ nhà mình ai cũng thiếu chất hết mà.

454
0
0

V.Anh

Ðề: (21.12.2011 - 21.01.2012) Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay - Lãi ủng hộ Quỹ

Tớ đăng ký 2 lọ số 1 (may quá bà ngoại vừa uống hết đang định đi mua) :)
Tks cả nhà

556
0
16

bichngoc1312

Member

Tớ đăng ký 2 lọ số 1 (Move Free ), tổng là 1.440K, tớ nhận hàng ở Hà m Long và thanh toá n tiền mặt luô n nhé !
Tk

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Tớ đăng ký 2 lọ số 1 (Move Free ), tổng là 1.440K, tớ nhận hàng ở Hà m Long và thanh toá n tiền mặt luô n nhé !
Tk
Riêng topic này ko nhận thanh toán tiền mặt, nên bạn vui lòng ck trước cho cstt nhé.

Cho OMM đặt 2 Move Free cho ob nội ngoại ah.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em đăng ký 2 lọ số 1 ạ. Em cảm ơn.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

LG đặt 1 lọ thuốc khớp ( số 1)

199
1
18

MeKem

Member

Cho MK đặt 1 lọ Move Free với ạ. May quá, đếm từ trên xuống dưới còn đúng 1 lọ.

199
1
18

MeKem

Member

MeKem nhận hàng tại ĐN ạ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

1. Schiff® Move Free® Advanced (with Uniflex® & Joint Fluid) – Viên bổ khớp - lọ 160 viên. Date: Tháng 5-2014. Số lượng: 10 hộp. - 720k/hộp
V.anh(2); bichngoc1312(2); OMM(2); chicchic(2); LG(1); MẹKem(1)

2. Nature Made Prenatal with DHA - Viên tổng hợp vitamin và khoáng chất Nature Made cho phụ nữ có thai và cho con bú, có chứa DHA tốt cho sự phát triển của não và mắt bé. Lọ 150 viên. Date: 10.2013. Số lượng: 10 hộp.
Giá bán: 700K/hộp
Ongchúa (3); Còn 7

Cả nhà thông cảm topic này số tiền khá lớn, nên không nhận tiền mặt tại các đầu cầu ạh, ai đã đăng ký tiến hành chuyển tiền qua tài khoản VCB
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (21.12.2011 - 21.01.2012) Vitamin Prenatal va Move Free hàng Mỹ xách tay - Lãi ủng hộ Quỹ

Chị thanh toán rồi Su nhé :)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hic, em vừa mua cho ZIn thối xong

316
0
0

Boxu-Chun

Em đặt mua 2 lọ số 1.
Em sẽ PM địa chỉ của em ở HP

150
0
16

366miles

Member

Em thấy các sản phẩm dành cho bà mẹ mang thai thường nên theo chỉ định của bs vì nếu quá liều thì hậu quả rất nghiêm trọng và em bé trong bụng mẹ nên mình ko hình dung ra hết tác hại cho đến khi bé sinh ra nên em nghĩ 366miles không nên gây quỹ sp cho bà mẹ mang thai. Ngoài ra các sản phẩm liên quan đến bổ sung vitamin A, E, sắt và beta carotene cũng rất nguy hiểm khi dùng quá liều không nên bán khi mình không phải bác sỹ. Các SP vitamin bổ sung cho trẻ em rất nhiều ở Mỹ như sp Multivitamines trong topic gây quỹ hàng Mỹ trước đây cũng bán hoặc sp sụn vi cá mập bổ sung cho xương khớp đã lão hóa của người già cũng rất nhiều và em cũng rất quan tâm đến sp đó nếu có ạ (chi tiết chị Hà cunlinh hay dùng sp này vào tư vấn tý nhỉ).

Các bác đừng mắng em chả mua gì mà lại nhiều chuyện nhé:)
Em cảm ơn chị đã góp ý. Em muốn gây quỹ sản phẩm này vì một phần là chính em và gia đình em đều đã dùng sản phẩm prenatal của Nature Made khi có bầu, các bé trộm vía đều mạnh khỏe. Thuốc này nếu ko uống cùng các thuốc khác thì đảm bảo an toàn chị ạ vì được bán phổ biến trên thị trường Mỹ và em cũng đã tham khảo bác sỹ (Mỹ) trước khi dùng. Một phần khác là giá thành thuốc này bán ở HN khá cao so với giá gốc, vì vậy nếu gây quỹ thì các Mẹ có thể đóng góp được nhiều hơn cho quỹ ạ.

Sản phẩm bổ sung cho trẻ em, nếu ko có người xách về hộ thì giá thành rất cao, giá bán ở HN rất thấp, nói thật là em cũng ko hiểu họ mua được thuốc ở đâu mà bán rẻ thế, nên hiện tại em ko dám gây quỹ ạ. Sụn vi cá mập thì em đang nghiên cứu, có thể sẽ gây quỹ đợt sau. Lúc đó mời chị ủng hộ nhé.

Cảm ơn các chị đã ủng hộ topic gây quỹ của em. Đợt này đồ chơi sale nhiều quá, các Mẹ có muốn gây quỹ đồ chơi ko ạ? Hàng đồ chơi giá vận chuyển thấp hơn hàng thuốc nhiều, nhưng mà hơi cồng kềnh.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cập nhật đã nhận tiền CK của Ongchua: 2100k

454
0
0

V.Anh

366 ơi gây quỹ đồ chơi đi, xem mấy trang web thấy sale quá là sale mà chưa biết làm thế nào :D

Su ơi đừng cắt chị nhá, chị hứa sẽ chuyển tiền bây giờ, của chị còn 1chè 2 thuốc nhỉ :D

567
0
0

Ciao

Sản phẩm bổ sung cho trẻ em, nếu ko có người xách về hộ thì giá thành rất cao, giá bán ở HN rất thấp, nói thật là em cũng ko hiểu họ mua được thuốc ở đâu mà bán rẻ thế, nên hiện tại em ko dám gây quỹ ạ. Sụn vi cá mập thì em đang nghiên cứu, có thể sẽ gây quỹ đợt sau. Lúc đó mời chị ủng hộ nhé.

Cảm ơn các chị đã ủng hộ topic gây quỹ của em. Đợt này đồ chơi sale nhiều quá, các Mẹ có muốn gây quỹ đồ chơi ko ạ? Hàng đồ chơi giá vận chuyển thấp hơn hàng thuốc nhiều, nhưng mà hơi cồng kềnh.
Thuốc cho bà bầu chị thấy nên thận trọng thôi vì nếu không uống thuốc khác thì không sao chứ bs nào cũng kê cho bà bầu Procare rồi mà uống thêm cái này nữa chị sợ quá liều thôi nên cứ cảnh báo cũng không thừa nhỉ.
Người xách tay về toàn mua lẻ tại cửa hàng nên cao là phải, ở đây người ta toàn nhập container về bán nên giá rẻ hơn, đặc biệt hàng Mỹ giờ mình thấy nhiều chỗ bán rất rẻ nếu họ là nhà nhập khẩu trực tiếp. Đồ chơi gây quỹ đi em ơi:)

150
0
16

366miles

Member

Cả nhà ơi, vấn đề của đồ chơi là sẽ sale rất nhiều từ nay đến cuối tuần (Christmas) thôi ạ, còn sau đó thì ko biết còn sale hay ko? Thế này vậy, mẹ nào muốn mua đồ chơi thì post link lên đây hoặc PM link cho em nhé. Sáng mai em gọi một chỗ vận chuyển khác, do mình tự trả thuế xem giá cả thế nào (vì hàng đồ chơi thuế thấp lắm) và báo lại giá theo KG, rồi phương thức là em order hàng, gửi thẳng về cho Mẹ nào nhà mình, rồi các Mẹ tự tính tiền vận chuyển và tiền thuế (chia theo tỷ lệ kg ạ). Phần gây quỹ do các Mẹ tùy tâm, hoặc tính bằng % giá sản phẩm.
Nếu được thì mình làm ngay ạ, còn ko thì em sẽ xin Admin mở topic mới và tranh thủ hôm nào đi shopping ở cửa hàng giảm giá thì xách một ít về giới thiệu với các Mẹ, ko Mẹ nào đặt hàng em lại đi trả. :)). Hàng ở cửa hàng giảm giá em mua thì chủ yếu là đồ chơi thông minh cho các bé từ 2-5 tuổi, học ghép chữ, ghép con vật (cause and effect hoặc matching pairs). Em đang nghiên cứu Montessori để dạy con mà. :)

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Vì OG đang bị ghét nên không vào được mạng nên em post thay ạ:

OG đã nhận được ck tiền thuốc của các mẹ sau ạ:

- bichngoc1312:1,440,000
- V.Anh: 1,440,000