(29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

284
0
16

mecunbebong

Member
Ðề: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

@ Ớt: cho mình lạc đề tý, cái món tôm chua mua từ đợt trước để tủ lạnh đến giờ còn ăn được không ớt nhỉ (mình chưa ăn món này bao giờ nên vẫn còn nguyên).

567
0
0

Ciao

Ðề: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

@ Ớt: cho mình lạc đề tý, cái món tôm chua mua từ đợt trước để tủ lạnh đến giờ còn ăn được không ớt nhỉ (mình chưa ăn món này bao giờ nên vẫn còn nguyên).
Em trả lời hộ Ớt là chị xem hạn dùng trên bao bì có nhé

@ Su: Chị ko thích ăn cám đâu:p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ớt ơi đổi người vận chuyển đi nhé, 6h30 đã gọi ầm ầm rồi, mà lấy tận cuối đường Lĩnh Nam chỗ cầu Thanh Trì ý chứ ko phải lấy ở Trần Khát Chân gần chỗ tôi đâu, mà cái đường LN đấy đúng là con đường đau khổ, ổ voi ổ gà ổ chó cộng trời mưa nấu cháo trên đường nhão nhoẹt kinh dị.
Lần trước aloaiday cũng bị dựng dậy từ 6g bắt đến lấy ngay mà đến nơi lại ngồi chờ gần 2 tiếng xe mới về nhưng còn sướng hơn Ciao được lấy hàng trong phố. Đường Lĩnh nam là con đường đau khổ, nắng thì bụi mù trời mà mưa thì toàn vũng lầy. Ớt phê bình bên VC thật lực vào nhé và y/c mình chỉ lấy hàng ở vp của họ thôi, ko nhận hàng ở các chỗ lung tung theo kiểu lái xe tiện đâu bắt mình đến đó, vất vả cho mấy mẹ đi nhận hàng lắm.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị cũng trả lời hộ Ớt là chị cũng mua đợt đó, đã ăn 1 ít và vẫn sẽ ăn tiếp, ko sao đâu

567
0
0

Ciao

Lần trước aloaiday cũng bị dựng dậy từ 6g bắt đến lấy ngay mà đến nơi lại ngồi chờ gần 2 tiếng xe mới về nhưng còn sướng hơn Ciao được lấy hàng trong phố. Đường Lĩnh nam là con đường đau khổ, nắng thì bụi mù trời mà mưa thì toàn vũng lầy. Ớt phê bình bên VC thật lực vào nhé và y/c mình chỉ lấy hàng ở vp của họ thôi, ko nhận hàng ở các chỗ lung tung theo kiểu lái xe tiện đâu bắt mình đến đó, vất vả cho mấy mẹ đi nhận hàng lắm.
May kéo lại quả đi lấy hàng làm em đi lạc vào vườn ổi nên giờ đang ngồi gặm ổi khỏi phải ăn trưa:p

138
0
0

aloaiday

Trả lời: Ðề: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

May kéo lại quả đi lấy hàng làm em đi lạc vào vườn ổi nên giờ đang ngồi gặm ổi khỏi phải ăn trưa:p
ôi zồi ôi khổ thân Ciao quá.
Bọn nhà xe này cũng vớ vẩn thật.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ớt gửi hãng năm trc em gửi dầu tràm cho chị ấy, pờ rồ hơn. Mấy xe cứ gọi trc ầm ầm này chắc lái xe đánh quả, bắt mình lấy hàng trc khi xe vào bến đấy mà.

6
0
0

thanhminhtd

Trả lời: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Chị Hương ơi,
Em nhận được hàng rồi, cảm ơn chị nhiều.
Giờ vào đây mới thấy mẹ Ciao phải xuống tận Lĩnh Nam nhận hàng để đưa vào trung tâm giúp bọn em, cảm ơn mẹ Ciao nhiều nhé.

2,080
0
0

Được chị ơi, chị cứ để tủ lạnh ăn thoải mái ạ .
hôm trước còn 1 ít nước mắm bọn chị vẫn giữ lại để ăn cơm trưa, bạn Tôm thì bảo cơm trứng ở Huế là ngon nhất đấy, vì ăn với mắm ruốc thơm lừng mà :)
Nước mắm ruốc loại đấy hôm đấy em hỏi bảo là 1lits/90k đấy chị à . Có loại ngon hơn thì 160k

Ớt ơi đổi người vận chuyển đi nhé, 6h30 đã gọi ầm ầm rồi, mà lấy tận cuối đường Lĩnh Nam chỗ cầu Thanh Trì ý chứ ko phải lấy ở Trần Khát Chân gần chỗ tôi đâu, mà cái đường LN đấy đúng là con đường đau khổ, ổ voi ổ gà ổ chó cộng trời mưa nấu cháo trên đường nhão nhoẹt kinh dị.
Chết chết xin lỗi bà, tôi đã dặn đi dặn lại bên nhà xe rồi, bảo là cứ để văn phòng mà lần trứoc chị Nguỵet đã bị 1 lần nên tôi đã cận thận lắm vẫn bị, thôi lần này tôi đổi chỗ khác, kg gửi hãng này nữa . Xin lỗi và cảm ơn bà đã vất vả nhé .

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Nước mắm ruốc loại đấy hôm đấy em hỏi bảo là 1lits/90k đấy chị à . Có loại ngon hơn thì 160k
Nếu gửi được thì chị vẫn đặt cả 2 loại, loại như ăn ở quán Sen chị đã thấy thơm ngon lắm rồi hihi

816
0
16

Linh mèo

Member

Cảm ơn em Ớt và bà già Kim Đồng HG nhé, em đã nhận được hàng rùi hi hi. Hum nay bà già HG được quả trình diễn lăng ba vi bộ từ vỉa hè ra dải phân cách để đưa hàng, làm em phục quá xá :p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Nếu gửi được thì chị vẫn đặt cả 2 loại, loại như ăn ở quán Sen chị đã thấy thơm ngon lắm rồi hihi
Ớt ơi cho chị đú theo thuyvuong với, nghe thuyvuong khen lại cũng muốn thử hehe

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

hehe chị ơi bạn Tôm nhà em không biết ăn nhiều thứ nhưng món gì mà ăn thử đã thích thì chắc chắn là ngon :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Em cũng muốn thử theo TV với HG
Ớt ơi cho chị đang ký.

@Ớt: bạn chị gửi lời cảm ơn em nhiệt tình chỉ dẫn, vụ hạt sen chị ấy định mua qua gây quỹ nhưng gọi thẳng cho em, em lại ko tính tiền gây quỹ cho chị ấy à, phí quá:p

2,080
0
0
Ðề: Trả lời: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Em cũng muốn thử theo TV với HG
Ớt ơi cho chị đang ký.

@Ớt: bạn chị gửi lời cảm ơn em nhiệt tình chỉ dẫn, vụ hạt sen chị ấy định mua qua gây quỹ nhưng gọi thẳng cho em, em lại ko tính tiền gây quỹ cho chị ấy à, phí quá:p
Heheh, e lại kg để ý , với lại thấy chị ấy gọi thẳng nên em cũng ngại nên chỉ mua giúp chị ấy thôi .

Hôm qua em xuống Phá Tam Giang thử được món nước mắm dưới đấy ngon hơn ở Thuận AN chị Thúyvuong ạ . Mà lại rẻ hơn nữa chỉ có 80k/lít, đó là giá mua lẻ, nếu mua nhiều hy vọng được giảm . Với lại hiện tại đang có topic nứoc mắm bên kia nên sợ nước mắm này kg đắt hàng.

88
0
0

DIEP THUY

Trả lời: Ðề: (29.05 – 29.06.2012) Đặc sản Huế: BỔ SUNG THÊM BÁNH BỘT LỌC, Hạt sen tươi Tịnh Tâm, Đậu ngự Huế - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Chị Hà cho e a dua ăn thử với. Nếu đc thì cho e 1 lít loại 90k (chưa có phần trích ủng hộ) nha.
Vụ con cái học hành để hôm nào có KĐR về đầu cầu chỗ c thì e qua buôn luôn thể nhá. Tks c nhìu.

141
0
0

Lâm Lâm

Chị ơi khi nào có bánh bột lọc thì cho em 50 cái nhé! Thanks chị ạ

2,080
0
0

Sắp tới có người ra HN , ai có nhu cầu sen nữa thì ới em để em gửi ra nhé /

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ớt ơi chị đăng ký 50 cái bánh bột lọc với nhé.
Cái này phải gứi máy bay, ko đi xe được hả em ơi?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

à, vụ hạt sen để ngăn đá.
Có ai bị sủi bọt khi ngâm với nước lã trước khi nấu như nhà em không nhỉ?
em đang tính om hàng chờ đến vụ bánh trung thu mới dùng, các chiên gia làm bánh trung thu có kế hoạch như em không?