Ảnh các thiên thần nhỏ

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Ảnh các thiên thần nhỏ

Ớt ui, cho tui suy nghĩ đã, chưa nghĩ ra, vì cái 3M đó tui biết một nick mới có một giai thôi chưa có gái thế này. Chửa nghĩ ra:angle:
:crying::crying::crying: Ko có icon giãy đành đạch nhỉ, nó chả quan tâm j đến bà chị của nó hừ hừ grừ grừ ... Ớt ơi hít le đi ko chơi nữa...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

:crying::crying::crying: Ko có icon giãy đành đạch nhỉ, nó chả quan tâm j đến bà chị của nó hừ hừ grừ grừ ... Ớt ơi hít le đi ko chơi nữa...
Em xin bác, em đến nhà thấy mỗi Mèo, đi chơi cũng thấy mỗi Mèo, bác bẩu em biết sao được chứ:crying::crying::crying:. Nick bác cũng mỗi Mèo luôn. Nick em còn hẳn hai tên mà có bác còn hỏi em có một con à:angry:

2,080
0
0

Dạ , chị phạt nhà Mít đi chị, hiiiiiii ai bảo chị trẻ quá, chị mi nhon quá chi . NHìn chị ai nghĩ mới sinh em bé hahahahaha

Em xin bác, em đến nhà thấy mỗi Mèo, đi chơi cũng thấy mỗi Mèo, bác bẩu em biết sao được chứ:crying::crying::crying:. Nick bác cũng mỗi Mèo luôn. Nick em còn hẳn hai tên mà có bác còn hỏi em có một con à:angry:
Vậy đề nghị nhà bác Oanh đổi thành nick Mẹ Sâu Mèo hiiiiiiiii.:laughing::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Dạ , chị phạt nhà Mít đi chị, hiiiiiii ai bảo chị trẻ quá, chị mi nhon quá chi . NHìn chị ai nghĩ mới sinh em bé hahahahaha

Vậy đề nghị nhà bác Oanh đổi thành nick Mẹ Sâu Mèo hiiiiiiiii.:laughing::laughing::laughing:
Công nhận nhìn quả eo đấy thì đúng là ko thể tin là con 6.5 tháng thật. Thôi bác đổi nick đi:grin:

1,557
0
0

Camellia

Nhân dịp được khen, mẹ cháu lại khoe tiếp, he he​

Ôi trời ơi! Ngất! :drooling: Mình đã có hai con gái rồi, mà nhìn hai cô nàng này, mình vẫn....:drooling: (ngưỡng mộ Thảo Gấu nuôi con quá!)

439
0
0

Thảo Gấu

Ôi trời ơi! Ngất! :drooling: Mình đã có hai con gái rồi, mà nhìn hai cô nàng này, mình vẫn....:drooling: (ngưỡng mộ Thảo Gấu nuôi con quá!)
Đẻ thêm 2 đứa nữa đi cho sướng. Em hết quota rồi chứ không á, em làm thêm vài đứa nữa cho vui cửa vui nhà.

883
0
0

mèo_ú

đấy,.....cứ khoe đi nhá...."người ta" đang lập kế hoạch 5 năm...mà cứ thế này chắc xuống còn 5 tháng wa......nhiều lúc chẳng dám vào đâu.....nhưng tự dưng thèm....lại vào.....vào lại càng thèm........bùn

24
0
0

cptu176

Thiên thần nhỏ của mình đấy

1,557
0
0

Camellia

Chị em Cún - Ỉn quảng cáo ..... Roll on :D

Cô chị Cún bảo: Mẹ ơi, mẹ chụp cho con quảng cáo sản phẩm này nhé

em Ỉn xông vào, bắt chước chị. Mỗi tội sản phẩm lăn nách mà cho lên tận mặt như kem dưỡng da :))

Em ý còn làm điệu nữa chứ

---------
Sozy cả nhà em spam hơi nhiều ảnh :D

507
0
0

zoe

Nhìn em nghẹo đầu pro quá @};-

Đóng góp thêm một kiểu tạo dáng Pi-e Các-đanh :)

240
0
0

Liên ròm

Camellia: Bé nhà bên đấy giống bên này phần màu da, đứa đầu ngăm ngăm vì uống sữa chocolate :p đứa sau trắng bóc vì uống sữa ... bò :D

Nhìn hai bé nhà Camellia cute cute.

Zoe: An lớn rồi nhỉ, chững chạc ghê.

Thảo Gấu: Tường nhà còn bị xé nữa không, nhìn hai chị em thấy thương ghê.

1,557
0
0

Camellia

@lienrom: hihi, trẻ con bao giờ cũng là sản phẩm bất ngờ nhỉ? Mình chả thể nào hình dung trước là nó sẽ thế nào? Đẻ ra mới biết. Nhưng chúng có đặc điểm chung là cực kỳ đáng yêu.

@chị Zoe: urgent đây chị ơi: chị xóa bớt inbox của chị để em pm cho chị cái nhé. Nó báo là hòm thư đầy quá ko nnận thêm được ạ.