Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Mùa đông em cho Mèo đi bơi ở bể bơi nước nóng khách sạn Bảo Sơn, đường Nguyễn Chí Thanh, rất ổn ạ, vắng, nước sạch, giá trẻ em 60K/lần, người lớn 70K/lần. Em post lên đây nhà mình ai có nhu cầu thì tham khảo nhé.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

Em cũng thích đi bơi lắm chị "Mèo" ạh! Hôm nào chị em mình "lao" từ Phạm Hùng, Trần Duy Hưng lên đó nhỉ!? :p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cũng thích đi bơi lắm chị "Mèo" ạh! Hôm nào chị em mình "lao" từ Phạm Hùng, Trần Duy Hưng lên đó nhỉ!? :p
Uh hỉ, hay là thế, thay đổi phát, chị toàn đưa Mèo đi tầm chiều tối t7 và CN thôi vì tiện cu cậu học thêm gần đó xong.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

Mùa đông em cho Mèo đi bơi ở bể bơi nước nóng khách sạn Bảo Sơn, đường Nguyễn Chí Thanh, rất ổn ạ, vắng, nước sạch, giá trẻ em 60K/lần, người lớn 70K/lần. Em post lên đây nhà mình ai có nhu cầu thì tham khảo nhé.
Eo rẻ thế? Mùa hè bơi ở bể phụ nữ mà đã 150k rồi

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

Eo rẻ thế? Mùa hè bơi ở bể phụ nữ mà đã 150k rồi
Hả hả, em có nhầm ko đới, 150k thì vào Daewoo bơi cho rồi, thằng Mèo khoái nhất bể này mỗi tội mẹ méo mặt, may quá từ cuối hè nó ko nhận khách ngoài nữa :p . Ơ mà bể phụ nữ là bể nào nhỉ :D ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

Hả hả, em có nhầm ko đới, 150k thì vào Daewoo bơi cho rồi, thằng Mèo khoái nhất bể này mỗi tội mẹ méo mặt, may quá từ cuối hè nó ko nhận khách ngoài nữa :p . Ơ mà bể phụ nữ là bể nào nhỉ :D ?
Bể bơi trong nhà ở Thụy Khuê chị ơi
ko nhầm tẹo nào
em với cả bác Kelly đều đến đấy hồi cái Xề nó gạ dạy bơi mà :)
sau đó đến mấy lần toàn thế :D

872
0
0

kelly

Hôm nào off bơi K/s Bảo Sơn đê. Tầm chiều tối thứ 7 và CN là ổn đấy vì Kelly nhà chị giờ đấy cũng đi học về.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vote thêm cho BS vì còn có phòng xông hơi free, mang bó lá đến xông khoái cực; À còn có máy sấy tóc và ... bông ngoáy tai nữa :D .

210
0
0

mequoctrung

Vote thêm cho BS vì còn có phòng xông hơi free, mang bó lá đến xông khoái cực; À còn có máy sấy tóc và ... bông ngoáy tai nữa :D .
Ở trong khu Định Công nhà chị cũng vừa khai trương bể bơi bốn mùa, sạch sẽ, đẹp giá lại rẻ 40k cho trẻ em. Cũng có máy sấy tóc nữa đấy. Em đi đâu cho nó xa...

713
0
16

Virgo2007

Member

Em bơi ở bể nước nóng chỗ Đặng Tiến Đông. Vé vào cửa 60n, mua vé tháng thì còn khoảng hơn 40n. Em chưa đi bể Bảo Sơn nhưng thấy bảo bể này rộng hơn bể Bảo Sơn nhiều, nước cũng sạch, vắng, có bể cho trẻ em riêng. Cũng có máy sấy tóc và bông ngoáy tai ạ, keke. Chỉ không có phòng xông hơi thôi

817
0
16

Nhà Chanh cũng hay đi Bảo Sơn vì cái vụ xông hơi đấy!
Cứ bảo đi Đặng Tiến Đông bơi nhưng mà lại thích xông nữa nên chưa đi lần nào

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ mequoctrung: bể mới thế nào hả chị, chứ bể mùa hè em vào 1-2 lần rồi ko dám quay lại nữa, đông nghịt mí lại cứ thấy bẩn bẩn thế nào í, nhất là khu thay đồ tắm rửa.

@ Virgo với CHH: Đặng Tiến Đông chị chưa cho Mèo ra bao giờ, tại dì nó làm chuột bạch rồi cũng kêu đông và tạp, các em teen teen cứ ôm nhau dưới nước, thành ra hãi ko dám cho Mèo ra. Bể trẻ con thì thằng Mèo ko chơi, ra vẻ ta đây ng` nhớn mà :D .

97
0
0

methaoly

@ mequoctrung: bể mới thế nào hả chị, chứ bể mùa hè em vào 1-2 lần rồi ko dám quay lại nữa, đông nghịt mí lại cứ thấy bẩn bẩn thế nào í, nhất là khu thay đồ tắm rửa.

Em xin confirm thêm một thông tin với cả nhà là bể bơi ở khách sạn Bảo Sơn cứ hai ngày thay nước một lần ạ.

713
0
16

Virgo2007

Member

Em bơi có thấy đông đâu nhỉ, hay tại em bơi vào buổi trưa. Em bơi buổi trưa thường chỉ có khoảng gần 10 người bơi thôi, toàn người lớn, có em trẻ nhất bể, hihi

1
0
0

boiloi

Trả lời: Bể bơi nước nóng ở Hà Nội

Hi các mẹ.

Tình hình bể bơi KS Bảo Sơn thế nào rồi mà không tháy các ẹm lên cho thông tin nữa.

Mẹ nào có thông tin mới nhất xin cập nhạt giúp nhé, nhất là vụ xông hơi miễn phí nữa.