Cập nhật Danh sách nhận đồ ủng hộ của thành viên

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Chào các thành viên,

CSTT mở topic này để các đầu cầu cập nhật khi nhận đồ ủng hộ của thành viên.

1. Đồ ủng hộ cho từng trường hợp cá nhân, chuyến đi tập thể cụ thể, nếu đã có topic riêng, sẽ được post thông báo trong topic đó, không post ở đây.

2. Các đầu cầu nhận đồ chính thức của CSTT:
1/ Lò Đúc: Loan ALnML 091 356 9988. (cả ngày)
2/ Đặng Thái Thân (giờ HC), Hoàng Cầu (cả ngày): Kim Anh metyruoi 098 320 1166.
3/ Trung Tự: Ánh T&G 090 407 0599. (cả ngày)
4/ Giảng Võ: Hà mecunlinh 090 341 5455. (giờ HC)
5/ Cầu Giấy: Hạnh hanhnguyen 091 281 5759. (cả ngày)
6/ Hoàng Văn Thái: Oanh Mẹ Minh "mèo" 091 3399 562. (cả ngày)

Các đầu cầu trung gian sau khi nhận đồ từ người ủng hộ cần chuyển cho các đầu cầu trên để các đầu cầu cập nhật vào topic, coi như CSTT đã chính thức nhận được.

3. Các thông tin cần có khi cập nhật:

- Thời gian, địa điểm nhận:
- Nhận từ thành viên ủng hộ (ID, nếu có):
- Nội dung vật phẩm:
- Hiện đang giữ bởi:
- Hướng giải quyết, sử dụng vật phẩm: cho chuyến đi tập thể, cho trường hợp cá nhân, đấu giá, bán hàng thanh lý, ...

4. Sau khi đã quyết định về việc sử dụng vật phẩm, người nhận cần vào post cập nhật lại tình hình để thành viên ủng hộ và các thành viên khác được biết.

5. Để tránh làm loãng topic, các bài post trao đổi, thắc mắc về việc ủng hộ, BQT sẽ xóa sau khi đã nhận được đồ và có bài cập nhật, hoặc sau 2 tháng nếu đồ không được ủng hộ.

Thân mến!
CSTT.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Cập nhật Danh sách nhận đồ ủng hộ của thành viên

Cảm ơn CSTT nhé, topic rất cần thiết và mở ra đúng lúc đấy ạ. Em nhận được đồ của thành viên nhà mình ủng hộ mà chưa biết post vào đâu.:-*

- Ngày 12.1.2010: nhận 1 bao tải quần áo được giặt sạch sẽ, chia từng loại và đóng gói rất cẩn thận của mẹ heonhua. Số quần áo này sẽ gửi đến các cháu bé đang chữa bệnh ở Hà Nội và cho chuyến đi tập thể sau. Cảm ơn mẹ heonhua nhiều nhé!:x

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 16.1: Nhận 1 túi quần áo của em Hương - bạn Gà ăn thóc. Sau khi phân loại, CSTT sẽ gửi số quần áo này đến các hoàn cảnh khó khăn. Cảm ơn em nhiều nhé! @};-

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 25.1.2010: nhận quần áo cũ, bàn chải, kem đánh răng, xà phòng và nhiều thứ tạp phẩm khác của anh Tuấn - bạn 291179.:x

Số hàng này CSTT sẽ sử dụng để tặng cho các hoàn cảnh khó khăn ở HN dịp Tết.

Cảm ơn các bạn rất nhiều!@};-

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 27.1.2010: nhận 1 bao tải lớn giày, dép người lớn và trẻ em (mới tinh) của anh Tuấn - bạn 291179. Cảm ơn anh Tuấn và Cúc, cảm ơn anh Thành đã vận chuyển giúp.@};-

Số hàng này đang để tại kho nhà mequoctrung, CSTT sẽ chọn ra những sản phẩm thích hợp để tặng cho các bé trong dịp Tết.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 29.1.2010: Nhận 1 túi váy áo bé gái rất xinh của mẹ Nhím Cún. Cảm ơn chị nhiều ạ!@};-

Số quần áo này sẽ gửi tặng cháu Trang Nhung con anh Du(http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=3076) cùng với quà Tết của CSTT.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Ngày 07.02 nhận của chị Bigma một túi quần áo trẻ con và đồ chơi đồ dùng cho các bé. Gói đồ này CSTT sẽ mang đến cho các bé ở chùa Ninh An trong chuyến đi đầu năm sắp tới. Cảm ơn chi Bigma

Nhận chăn của mẹ cu Đức đã chuyển đi trong chuyến đi Suối Nánh
Nhận quần áo cũ của mẹ cu Đức đã chuyển đi cho các TH đến thăm Tết đợt này.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 08/4/2010: nhận một túi quần áo, giày dép trẻ em của mẹ Nhím và Cún:x.

Ngày 16/4/2010: Nhận 2 túi quần áo (đồng phục + quần áo thường) của chị Ngọc và các chị ở Nhà xuất bản Thế Giới - 46 Trần Hưng Đạo. Cảm ơn các chị nhiều ạ:x!

Số quần áo giày dép này sẽ phân loại để gửi tới các trường hợp cụ thể@};-.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngày 02.04 nhận 5 túi quần áo cũ từ hàng xóm của T&G.
Số quần áo này sẽ dùng để Uh cho các chuyến đi tập thể đến vùng sâu, vùng xa.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngày 17.05 nhận từ chị Kelly 1 túi quần áo cũ + 1 số túi metro. Túi metro sẽ được chuyển ngay cho metyruoi đưa cho gia đình các bệnh nhân trong viện.
@ chị Kelly: tiếc quá em không gặp chị, e quảng cáo mãi với cô bé cùng phòng về "thần tượng" nữ công gia chánh của em đấy.

872
0
0

kelly

Ngày 17.05 nhận từ chị Kelly 1 túi quần áo cũ + 1 số túi metro. Túi metro sẽ được chuyển ngay cho metyruoi đưa cho gia đình các bệnh nhân trong viện.
@ chị Kelly: tiếc quá em không gặp chị, e quảng cáo mãi với cô bé cùng phòng về "thần tượng" nữ công gia chánh của em đấy.

Chết, em đừng đánh bóng tên tuổi chị quá mà lại thất vọng thì chit:-*

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 21.5: Nhận 01 máy xông họng Omron + 01 quạt bàn của mẹ Nhím và Cún + 01 túi quần áo của bạn mẹ Nhím và Cún gửi tặng.

Máy xông họng và quạt bàn sẽ được sử dụng chung cho các bé (khi cần).

Quần áo sẽ phân loại và chia theo đúng độ tuổi.

Cảm ơn chị và bạn nhiều ạ@};-:x:cstt01:!

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 03.6:

- Nhận một túi đồ chơi và sách truyện của mẹ Nhim va Cun:x.

- Nhận một bao tải to tướng toàn quần áo người lớn còn khá mới của em hoahongvang8x@};-. (Sinh viên năm 2 rất xinh, nick cũng rất xì tin:))

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ@};-!

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 19.6: nhận 1 túi quần áo của chị LDH. Cảm ơn chị nhiều ạ@};-!

Ngày 21.6: nhận 06 hộp = 180 gói thực phẩm chức năng HRT dành cho các bé mổ tim của bạn Hương - Công ty Agel. Món quà này sẽ gửi cho 6 bệnh nhân mà CSTT đã giúp đỡ (bé Nhật Hà, Huyền Trang (Thanh Hóa), Huế (Phú Thọ), Hiệp (Thái Bình), Thành, Nhung (Hà Tây). Cảm ơn bạn nhiều@};-!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Ngày 09.07 nhận được một số túi du lich cũ mà vẫn mới vô cùng của mẹ mth - Phần này sẽ chuyển đến tận tay từng bệnh nhân trong quá trình chúng mình theo các trường hợp + quần áo thanh lý ủng hộ 100% : Phần này sẽ chuyển đến cho mecunlinh và OMM để giúp chúng mình đăng thanh lý. Cảm ơn mẹ mth nhiều@};-

2,651
0
0

Khai Tâm

Em có khoảng 5 cái túi khá to đang ở HM, LG lúc nào tiện ghé qua lấy giúp em nhé.

16
0
0

chuppa

Cả nhà cho em xin địa chỉ của bác Loan ở Lò Đúc & Hạnh ở Cầu Giấy để khi nào tiện em ghé qua gửi đồ và buôn chiện ạ. Em cảm ơn nhiều :D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em ghi số đt ở bài 1 vào rồi lúc nào gánh dưa đầy thì đt trước khi đến, chứ 2 mama này cũng được mùa dưa lắm quẩy đi suốt ấy mà.

56
0
0

meocon

Em có 3 hộp sữa Frisolac Gold cho bé từ 0-6 tháng và 2 bịch tã Bobby Newborn, mẹ nào tiện qua nhà lấy giúp em nhé, em mới sinh cháu lại chỉ có 2 mẹ con nên ko đi được. Địa chỉ 44 ngõ 381 Nguyễn Khang - Cầu Giấy, gặp Nhung 090e3224464