CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,651
0
0

Khai Tâm

Cho em đặt 1 cái máy làm kem có kịp không ạ :)
Máy làm kem đặt hết rồi bác ơi. Trong danh sách đó em có đặt giúp cho 1 cô bé quen, nếu không thấy trả lời về việc lấy máy, em sẽ chuyển sang bác nhé!:smiling:

48
0
0

dangkhoa2007

Ôi Bryanthien muathu tưởng lìdethuong là nick mới chứ :smiling: hình như trong lish trên có 3 mẹ ở Đà Nẵng nữa chắc chắn có muathu, susu1811 nick Dangkhoa2007 ở WTT là mem Đà Nẵng ko biết có phải mẹ này ko :smiling: Bryanthien xem có gửi được về Đà Nẵng không nhé, nếu không thì gửi giúp về Hà Nội muathu sẽ nhờ người mang về, cảm ơn Bryanthien nhé :love:
CHINH XAC HEHE:love:, EM BIET SE GAP CHI O DAY MA:rose::rose:

780
0
0

memynhi

Khai Tâm ơi, chị muốn đặt thêm 2 máy làm kem nữa cho 2 người bạn, vì họ mới sign-up nên chưa kịp đặt, em kiểm tra hộ xem có còn được không nhé, cố gắng giúp chị nhé.

31
0
0

N&M

Mỗi một hôm không vào mà đã đặt hết máy rồi :crying::crying::crying:.
Còn chỗ nữa không cho mình đặt một máy với, Khai Tâm ơi.

50
0
0

li`dethuong

Ca'c ba'c o da nang xin cho em dia chi va so phone luon nhe. Theo hop dong thi ho ko chuyen ra da nang... chi chuyen o ha noi va sai gon... nhung cac bac mien trung cu cho em danh sach day du de em tim cach .. ko thi phai nhan tu ha noi giup em

1,849
0
0

BB&C

Lì ơi, chị PM địa chỉ của chị rồi nhé. Thanks nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ca'c ba'c o da nang xin cho em dia chi va so phone luon nhe. Theo hop dong thi ho ko chuyen ra da nang... chi chuyen o ha noi va sai gon... nhung cac bac mien trung cu cho em danh sach day du de em tim cach .. ko thi phai nhan tu ha noi giup em
cám ơn chị
Danh sách các mẹ Đà nẵng
em PM:laughing:

2,651
0
0

Khai Tâm

Xin phép mọi người, em chốt lại danh sách cuối cùng nhé. Do mẹ Brian Thiên đã đặt thêm được mấy chiếc, tổng số máy làm kem đã đặt và sẽ gửi về ĐỢT I này là 30 chiếc. Danh sách người đăng ký như sau:

Máy làm kem Cuisinart

1.TSH: 4 (HN)
2.Luongtam:1 (HN)
3. Mít Nem: 2 (HN)
4. Bambi: 1 (nhận ở HN hay SG Bambi ơi?)
5. BB&C : 1 (HN)
6. memynhi : 3 (SG)
7. dangkhoa2007 : 1 (nhận ở HN hay SG dangkhoa2007 ơi?)
8. Honestly: 1 (HN)
9. Susu1811: 1 (nhận ở HN hay SG Susu1811 ơi?)
10. Meocon : 1 (nhận ở HN hay SG Meocon ơi?)
11. mth : 1 (nhận ở HN hay SG mth ơi?)
12. thuyvuong:01 (HN)
13. muathu: 1 (nhận ở HN hay SG muathu ơi?)
14. Karem: 1 (SG)
15. HuaBin: 1 (HN)
16. bichthuyhn: 1 (HN)
17. metyruoi: 1 (HN)
18. Saomai: 1 (nhận ở HN hay SG saomai ơi?)
19. camtu_law: 1 (HN)
20. Inni: 1 (nhận ở HN hay SG Inni ơi?)
21. kimsonbui: 1 (SG)
22: N&M: 1 (HN)

Tổng 28 ----> Còn 2 chiếc nữa chưa có chủ, mọi người đăng ký nốt sớm nhé. Nếu không thì hãy đợi đợt sau.

Theo thông tin của mẹ Brian Thiên, hàng sẽ về đến VN sau 2 tuần. Những ai đăng ký muộn xin lập danh sách mua đợt 2 (giá cả sẽ được cập nhật lại sau).

--------

Về máy trộn bột, số lượng đã được mua theo giá thông báo ở trên là 6. Tuy nhiên, do phía Hải Quan đòi thuế thêm khoảng US$30. Chúng mình đang tìm cách thương lượng để có giá tốt nhất. Sau khi có giá mới thay đổi, sẽ thông báo để mọi người đăng ký lại nhé.

Máy trộn bột KitchenAid:

1. ALnML
2. Mẹ Đức Hiếu
3. bongvaben
4. Huabin
5. bichthuyhn
6. Mít và Nem
7. Inni: 1

Tổng 7

331
0
0

Hua Bin

alo,me Duc Hieu, goi dien mai cho me ma khong duoc, em dang hop khong ra khoi vp duoc. Trua nay em se chuyen tien cho bac. Ten em Hoang Ngoc A'nh nhe

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Xin phép mọi người, em chốt lại danh sách cuối cùng nhé. Do mẹ Brian Thiên đã đặt thêm được mấy chiếc, tổng số máy làm kem đã đặt và sẽ gửi về ĐỢT I này là 30 chiếc. Danh sách người đăng ký như sau:

Máy làm kem Cuisinart

7. dangkhoa2007 : 1 (Đà nẵng)
9. Susu1811: 1 (nhận ở Đà nẵng)
12. thuyvuong:01 (HN)
13. muathu: 1 (nhận ở Đà nẵng)

Tổng 28 ----> Còn 2 chiếc nữa chưa có chủ, mọi người đăng ký nốt sớm nhé. Nếu không thì hãy đợi đợt sau.

Theo thông tin của mẹ Brian Thiên, hàng sẽ về đến VN sau 2 tuần. Những ai đăng ký muộn xin lập danh sách mua đợt 2 (giá cả sẽ được cập nhật lại sau).

--------

Về máy trộn bột, số lượng đã được mua theo giá thông báo ở trên là 6. Tuy nhiên, do phía Hải Quan đòi thuế thêm khoảng US$30. Chúng mình đang tìm cách thương lượng để có giá tốt nhất. Sau khi có giá mới thay đổi, sẽ thông báo để mọi người đăng ký lại nhé.

Máy trộn bột KitchenAid:

1. ALnML
2. Mẹ Đức Hiếu
3. bongvaben
4. Huabin
5. bichthuyhn
6. Mít và Nem

Tổng 7
Cám ơn chị, em đã gửi danh sách địa chỉ và số điện thoại cho mẹ lỳ dễ thương và tiền đang chuyển :rose: Thay mặt đầu cầu Đà nẵng, nếu hàng không theo hợp đồng về đà nẵng các chị cứ cho về hà nội, rồi chị Mùa thu sẽ liên lạc để lấy ạh. :love::rose:
Còn nếu được đến đà nẵng thì các chị chuyển theo địa chỉ của từng nhà hoặc chung một địa chỉ của em 04 ông ích khiêm đà nẵng. Em có nhiệm vụ bàn giao hàng cho các chị đã đăng ký.:love::rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,651
0
0

Khai Tâm

Máy làm kem Cuisinart

12. thuyvuong:02 (HN)

Tổng 29 ----> Còn 1 chiếc nữa chưa có chủ, mọi người đăng ký nốt sớm nhé. Nếu không thì hãy đợi đợt sau.

--------

Máy trộn bột KitchenAid:

1. ALnML
2. Mẹ Đức Hiếu
3. bongvaben
4. Huabin
5. bichthuyhn
6. Mít và Nem

Tổng 7

124
0
0

sonylucky

Khai Tâm ơi, chị muốn đặt thêm 2 máy làm kem nữa cho 2 người bạn, vì họ mới sign-up nên chưa kịp đặt, em kiểm tra hộ xem có còn được không nhé, cố gắng giúp chị nhé.
Thanks Khai Tâm, mẹ my&nhi nhé.
Em sign-up được rồi. Iu mọi người lắm :rose: :love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

alo,me Duc Hieu, goi dien mai cho me ma khong duoc, em dang hop khong ra khoi vp duoc. Trua nay em se chuyen tien cho bac. Ten em Hoang Ngoc A'nh nhe
Oái thế số mẹ nó gọi từ cố định đúng không ,lúc ý có điện thoại nên thấy cuộc gọi nhỡ. Từ sáng các bác khủng bố e ác quá ĐT e sắp hết pin roài. Nếu thấy tò te tí thì tối các bác vui lòng gọi lại cho e nhá. :love::love::love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Máy làm kem Cuisinart

12. thuyvuong:02 (HN)

Tổng 29 ----> Còn 1 chiếc nữa chưa có chủ, mọi người đăng ký nốt sớm nhé. Nếu không thì hãy đợi đợt sau.

--------

Máy trộn bột KitchenAid:

1. ALnML
2. Mẹ Đức Hiếu
3. bongvaben
4. Huabin
5. bichthuyhn
6. Mít và Nem

Tổng 7
Cố lên Brian ơi , cố lên KT ơi, cả nhà mình ơi Cố lên :rose::rose::rose:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Cho em đăng ký nốt chiếc còn lại nhé. Nhưng khi nào có máy về rồi, các chị hướng dẫn em cách làm kem với không em chẳng biết làm đâu! :dont tell:

466
0
0

kimsonbui

Cám ơn Briathien đã mua thêm máy, cám ơn Khaitam đã không quên tên chị. Cám ơn rất nhiều :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.