Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

báo cáo trưa sẽ có mặt bụng đói! và đem gừng cho muathu, Me Gôn, dầu cá cho em Su

2,801
0
0

muathu

báo cáo trưa sẽ có mặt bụng đói! và đem gừng cho muathu, Me Gôn, dầu cá cho em Su
Đem cho mua thu ít dầu cá nữa chứ, dầu cá là Vitamin A hay E rứa ? tóm lại cho một ít hehe

798
0
0

cifmoon

Trưa nay sẽ có mặt, bụng giờ đã đói rồi :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Vui chơi nhưng không quên nhiệm vụ, các già mang theo tiền mặt để thanh tóan cuối năm nhé, :D

445
0
0

me titdng

Vui chơi nhưng không quên nhiệm vụ, các già mang theo tiền mặt để thanh tóan cuối năm nhé, :D
Èo em Su chơi chi lạ, mời bụng đói nhưng đọc cái này không biết có ai còn thấy đói nữa không?::-?

@: Susu chị còn thiếu em mấy rứa để còn gửi bọ Kha cho em.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Èo em Su chơi chi lạ, mời bụng đói nhưng đọc cái này không biết có ai còn thấy đói nữa không?::-?

@: Susu chị còn thiếu em mấy rứa để còn gửi bọ Kha cho em.
tính em vẫn thế chị ạh, nhiệm vụ phải hoàn thành mới vui chơi được ka ka . Hôm nay đông vui thiếu vắng chị thôi nghe.
Lần trước chị còn chổ em 500k = Đã thanh tóan quỹ chổ chị Mesubim: 150k, dầu tràm 90k, chè xanh 250k = còn 10k + em nợ chị 100k tiền áo ấm = Vậy em còn nợ chị 110k ạh

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi có quà Noen cho mọi người bà già Noen đã gửi về chỗ muathu :D hôm qua về mới thấy cho nên rằng thì là nhà mình quyết như thế nào để nhận quà Noen trước 24/12 cho ý kiến tí nhé, ai không đi thì không nhận được quà vì....<:p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình ơi có quà Noen cho mọi người bà già Noen đã gửi về chỗ muathu :D hôm qua về mới thấy cho nên rằng thì là nhà mình quyết như thế nào để nhận quà Noen trước 24/12 cho ý kiến tí nhé, ai không đi thì không nhận được quà vì....<:p
vì ít quà hả hih.i , Nhận ngày 23/12 được không

2,801
0
0

muathu

@all: Nhà mình ơi trưa nay ghé đường vui nhé, ai không đi không có quà ráng chịu vì số lượng có hạn, ai đi được confirm cái hihi

1,669
0
0

mesubim

@all: Nhà mình ơi trưa nay ghé đường vui nhé, ai không đi không có quà ráng chịu vì số lượng có hạn, ai đi được confirm cái hihi
Đường vui lòng đầy mà túi thì rỗng, ui cha chưa có lúc nào mình thấy thanh thản như lúc ni :)), còn phơm nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

sẽ có mặt
Mùathu
subim
susu1811
Mẹby

1,250
0
0

baoduy_susu

bật mí quà đi muathu ơi ời!!! tui cũng có quà cho các cháu nhà mình nhưng mưa lạnh thế này làm sao đi đây?

798
0
0

cifmoon

Chưa biết tình hình có đi được kô hic :(

1,669
0
0

mesubim

bật mí quà đi muathu ơi ời!!! tui cũng có quà cho các cháu nhà mình nhưng mưa lạnh thế này làm sao đi đây?
Bình thường thông minh thế mà tới đoạn ăn chơi thì u mê lạ :D, kêu taxi mà đi, qua muathu trả tiền :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

gia ngày nào cũng có quà để nhà mình đông vui nhờ :D

2,801
0
0

muathu

Tui đâu có thấy lạnh mấy đâu, mưa cũng sơ sơ mà hy vọng trưa tạnh, xin visa sếp về sớm để đi sớm nhé, biết đâu ít bữa nữa nhà mình bận liên hoan phòng, tất niên ....không off được là không có cơ hội nghe nàng.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: