Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Sớm gặp mặt đầu năm đi cả nhà, 2 chai wallstrest và lạp xưởng, ít bánh ngọt đang chờ khai xuân...
Nhà miềng thì tết toàn di chuyển từ ĐN về Quảng Ngãi, Đại Lộc, mai lại ra Huế nên không đi đâu cả, chỉ mấy gia đình anh em quây quần ăn chơi và đánh bài thôi.

2,801
0
0

muathu

Chào cả nhà đầu năm, chúc cả nhà năm mới con cái mạnh khỏe, làm ăn phát tài, vui vẻ hạnh phúc nhé :x

Tết nay muathu về nội ngoại đến hết ngày mồng 3, các ngày còn lại đón bà con ở quê ra thế là hết tết, bận bận rộn rộn từ trước tết đến giờ chỉ mong gặp mặt nhà mình đầu năm thôi.

@Thu Thủy: Buồn chuyện gì vậy em ơi, năm mới đi xả thôi.

313
0
0

lancuccu

Thân yêu gửi tới nhà Đà Nẵng một năm mới sức khoẻ dồi dào, công danh hiển đạt, tiền bạc vô biên, hạnh phúc viên mãn...:cstt09:

359
0
0
Re: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Chào cả nhà đầu năm, chúc cả nhà năm mới con cái mạnh khỏe, làm ăn phát tài, vui vẻ hạnh phúc nhé :x

Tết nay muathu về nội ngoại đến hết ngày mồng 3, các ngày còn lại đón bà con ở quê ra thế là hết tết, bận bận rộn rộn từ trước tết đến giờ chỉ mong gặp mặt nhà mình đầu năm thôi.

@Thu Thủy: Buồn chuyện gì vậy em ơi, năm mới đi xả thôi.
Không đủ tiền tiêu tếtd nên buồn thôi chị ơi .Trưa mai có gặp mặt đầu năm không mấy bà chị yêu quý ơi ?

270
0
0

Soni

Mừng quá, hết tết rồi. Chúc cả nhà năm mới nhiều sức khỏe, thêm nhiều niềm vui trong cuộc sống, nhận thêm nhiều lửa nhân ái từ CSTT.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mừng hết tết con gái đi học lại đúng không chị Soni
Đầu năm nhiều niềm vui , hạnh phúc cả nhà nhé.

@ Chị Metitdng, gửi lời chia sẽ cùng chị và gia đình. Cố lên chị nhé.

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Re: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Không đủ tiền tiêu tếtd nên buồn thôi chị ơi .Trưa mai có gặp mặt đầu năm không mấy bà chị yêu quý ơi ?
Em có người tài trợ to tổ bố rứa mà còn than buồn chi nữa, chị cứ tưởng tết ni em là người ấm nhất ý chứ ;)

798
0
0

cifmoon

Chào cả nhà năm mới. Chúc mọi người năm mới hạnh phúc và nhiều may mắn !

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mẹ by con gái xuka cũng ốm rồi, cho cháu uống nước nhiều vào nhé, cả cái loại bù nước, sẽ nhanh hết sốt

359
0
0
Re: Ðề: Re: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Em có người tài trợ to tổ bố rứa mà còn than buồn chi nữa, chị cứ tưởng tết ni em là người ấm nhất ý chứ ;)
Chị ơi ! Vì e lỡ đã đổi USD và vàng hết rồi nên không còn tiền tiêu tết =))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ Chị Metitdng, gửi lời chia sẽ cùng chị và gia đình. Cố lên chị nhé.
????Có chuyện gì nữa sao hở su???

Cả nhà hôm nay có off ko vậy?

@ Meby: Xuka ốm sao vậy chị ơi? thời tiết thế này các con dễ ốm lắm, Gôn với Bon mấy ngày tết cũng sổ mũi, ho hen suốt, nhất là chị Bon cứ ăn vào xong ho phát lại nôn ra, ngày nào cũng 1, 2 lần như vậy

273
0
0

meby

Mẹ by con gái xuka cũng ốm rồi, cho cháu uống nước nhiều vào nhé, cả cái loại bù nước, sẽ nhanh hết sốt
Mới cho uống một đợt kháng sinh mà sốt nên đưa Xuka sang Sản - Nhi xét nghiệm máu, bs kết luận sốt Siêu vi rồi cho về. Mẹ phải ở nhà vì chưa gửi Xuka được. Hẹn gặp cả nhà sớm.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Meby: khoản sốt đó thì chỉ có bù nước thôi chị ạh, và canh để đừng sốt cao quá mà co giật. Đợt trước su nhà em cũng bị hơn 1 tuần lễ, rồi Soni nhà chị Thùy cũng gần 2 tuần, rồi Bim nhà chị Nhung cũng thế giờ lại tới Xuka ka ka mẹ tha hồ nghỉ dưỡng

@ Mẹ Gôn: nhà chị Thủy bố chồng mất hôm 4/1 AL, giờ chị í vẫn đang ở quê, chưa vào.

@ Subim trưa ni có chi không, :D

1,018
0
0

mymy

@Chị Thủy: chia buồn cùng chị và gia đình, cố lên chị nhé !!!.

@Susu: chị cũng đang chờ mụ bầu xuất hiện để tính buổi trưa, nhưng tình hình này chắc mụ í làm bầu cho hội khác rùi em ơi.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@metitdng: chia buồn cùng chị và gia đình, cố lên chị nhé !!!.

nếu trưa có gì thì nhắn cho cái tin nhá, giờ MG chạy đây.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mong các mẹ các con cố lên nhé, đầu năm chóng khỏe còn đi chơi hội, lễ chùa nữa :x .

Nghe câu rủ rê này của Su thèm ghê cơ hức hức ...

2,801
0
0

muathu

@Chị Metitdng: Chia buồn cùng gia đình chị, cố gắng lên chị nhé.

Mới cho uống một đợt kháng sinh mà sốt nên đưa Xuka sang Sản - Nhi xét nghiệm máu, bs kết luận sốt Siêu vi rồi cho về. Mẹ phải ở nhà vì chưa gửi Xuka được. Hẹn gặp cả nhà sớm.
Anh Tí cũng giống em Xuka nhưng vẫn đi học, sốt hôm nay nữa là 3 hôm :(

1,669
0
0

mesubim

@ Meby: khoản sốt đó thì chỉ có bù nước thôi chị ạh, và canh để đừng sốt cao quá mà co giật. Đợt trước su nhà em cũng bị hơn 1 tuần lễ, rồi Soni nhà chị Thùy cũng gần 2 tuần, rồi Bim nhà chị Nhung cũng thế giờ lại tới Xuka ka ka mẹ tha hồ nghỉ dưỡng

@ Mẹ Gôn: nhà chị Thủy bố chồng mất hôm 4/1 AL, giờ chị í vẫn đang ở quê, chưa vào.

@Chị Thủy metit: Xin được chia buồn cùng gia đình chị, liên tục trong một thời gian ngắn mà Tít xa cả ông nội ông ngoại, thật đau buồn quá :( Cố lên chị nhé!

@ cả nhà: Do ông mất trong dịp tết nên em Su và Subim đã thay mặt cả nhà mình gửi nhờ chị Thủy thắp nhang và phúng điếu ông.

@Su, mymy: Trưa nay bầu cũng định hú mấy chị em mình mánh lẻ nhưng cuối cùng có hội của cơ quan rủ bầu đi Quan Châu nên đi luôn, vừa mới về tức thì đây, cả nhà xem trưa mai có off được không thì ok trưa mai nhé :D

359
0
0
xin gửi lời chia buồn cùng gia đình chị Thủy.
Trưa mai gặp mặt đầu năm được đó mấy bà chị ah .