Đồng phục CSTT - Đợt 1 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Ðề: Đồng phục CSTT - Mời mọi người nhận áo

Hic hic. Thế em thì nhận áo thế nào bây h ạ? Hay bác nào gửi về HY cho em được ko ạ?

273
0
0

NganHa

Chị phải cảm ơn chị ấy chứ, chụp ảnh xinh hơn ở ngoài bao nhiêu (em dìm hàng tý=))=))=))).
Em lên đây hỏi ý kiến các chị: Số là em định mặc đồng phục đi KN, nhưng em đang lưỡng lự: Em mặc size M hơi rộng, không tạo dáng đc, size L và S đều vừa: L thì em cần thêm cái thắt lưng (khoe đc chân), S thì không cần phụ kiện, em hỏi chị CTB nên mặc size nào, chị ý bảo mặc XS (khoe trên rún). Em chả hỉu ý chị ấy dư nào, nhà mình cho em xin tý tư vấn ạ.
Trên KN có cái bùa yểm vào rốn đấy chị ơi, nghe lời chị T thì ở lại với mấy anh dân tộc ngay :D chị cứ thắt lưng vào cho chắc, tốt nhất là đừng để hở chỗ nào :D

620
0
0

hamy2k5

Trên KN có cái bùa yểm vào rốn đấy chị ơi, nghe lời chị T thì ở lại với mấy anh dân tộc ngay :D chị cứ thắt lưng vào cho chắc, tốt nhất là đừng để hở chỗ nào :D
chị yên tâm, chị ấy ko dám hở rún đâu, vì em nghe đồn chị ấy bị lồi rún:-O:p
mà cũng ko biết đâu đc, chị ấy lại cố tình mặc XS để ở lại với mấy anh dân tộc giống em thì sao:p

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Hic hic. Thế em thì nhận áo thế nào bây h ạ? Hay bác nào gửi về HY cho em được ko ạ?
Nhắn tin cho metyruoi đi em sẽ gửi áo cho em ngay mà:x

@ XS cỡ của con gái mình ...gatô quá đi thôi hic hic

631
0
0

Aslan

Chị bảo rõ ràng rồi mà: Mặc XS đi em, vừa không cần phụ kiện lỉnh kỉnh, vừa khoe được rốn. :D

Nhớ nhá, dìm hàng chị. Ai cũng bảo chị ở ngoài còn xinh hơn trong ảnh đấy. :">
:)):)) Ai bảo hôm nọ bố khen em chị lại bảo cũng bình thường:)):))

Khổ lắm, thắt lưng là thành váy ngắn đấy bé, hở chưn còn gì.
chị yên tâm, chị ấy ko dám hở rún đâu
mà cũng ko biết đâu đc, chị ấy lại cố tình mặc XS để ở lại với mấy anh dân tộc giống em thì sao:p
Cô nháX(X(, đã thế chị đổi XS, Minhminh ới ời, đổi cho em XS. Ơ, mà cô cũng có ý định ở lại KN nhồi à?? Chị thì không nhưng quyết tâm lôi bằng đc 1 anh về=))=)).

535
0
0

MeoGiaHp

@Aslan: chị ơi, em nghĩ là HaMy chỉ tới rún nên ở lại KN, nhưng muốn đưa đc ng KN về thì chắc chị phải trên rún chút chút chị ah, hihi, ko biết có phải ko nhở? :D

318
0
0

hoa Dím

Nhà hoa Dím mới nhận được áo đầu tuần, hôm qua mặc đi chơi. Khoe đọt chuối nhà hoa Dím với mọi người đây.

Chuối già chưa có hình vì áo đã đặt cỡ lớn nhất (XXL) rồi vẫn...không vừa hu hu

2,801
0
0

muathu

Chuối non nhà Hoa Dím đáng yêu quá :-*

@meTyruoi: Chị đã tổng kết đồng phục đầu cầi Đà Nẵng còn nợ 700K, chị sẽ chuyển khoản vào tài khoản nào Ruồi ơi, ngày mai chị sẽ gửi file Exel :x

64
0
0

Hạnh Nguyễn

Tý ruồi ơi, cho nhà tớ đặt 2 áo lớn - mình cũng ko rõ cỡ XL hay XXL nhưng cứ cỡ LG mặc vừa ý nhé. Và nếu có cỡ cho bé 3 -4 tuổi thì tớ cũng đăng ký luôn nhé. Thank tý ruồi nhé :)

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

@meTyruoi: Chị đã tổng kết đồng phục đầu cầi Đà Nẵng còn nợ 700K, chị sẽ chuyển khoản vào tài khoản nào Ruồi ơi, ngày mai chị sẽ gửi file Exel :x
Chị ơi, chuyển tiền cho mama tổng quản mecunlinh hộ em nhé:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.
Em cảm ơn chị nhiều!:x

Tý ruồi ơi, cho nhà tớ đặt 2 áo lớn - mình cũng ko rõ cỡ XL hay XXL nhưng cứ cỡ LG mặc vừa ý nhé. Và nếu có cỡ cho bé 3 -4 tuổi thì tớ cũng đăng ký luôn nhé. Thank tý ruồi nhé :)
LG mặc XS đấy cậu ạ. Hí hí...:D

Mai đi off tớ mang cho nhé. :x

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

Hôm nay bị L (quá) G "cảnh cáo" vì tội lười cập nhật tin tức. Chả là, em mới bị ép lên chùa, nhưng vô kỷ luật quá nên lại bị buộc phá giới.

Áo size M em phát hết rồi, ai đăng ký size này mà chưa kịp lấy thì xuống HP, vào ĐN hoặc quá giang SG nhé:D. Mới có chị muathu tổng kết áo cho em thôi, còn những "cơ sở" khác...chưa thấy tăm hơi đâu cả:D.

Em sắp bị kiện vì chuối đã lên xanh mà có một vài người sẽ không lấy về, cũng có một vài người đã nộp tiền nhưng vì lý do nào đó...không (thích) mặc áo nữa và tiền đã được trả lại, bằng cách này hay cách khác, rất buồn:(.

Nhưng thôi, bỏ qua, mời cả nhà ngó qua cây chuối nhà em, hơi ốm tí:p:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ôi anh Tý Ruồi mẹ nuôi khéo y như cô Rùa nuôi hai em Thư Đông :p

Em sắp bị kiện vì chuối đã lên xanh mà có một vài người sẽ không lấy về, cũng có một vài người đã nộp tiền nhưng vì lý do nào đó...không (thích) mặc áo nữa và tiền đã được trả lại, bằng cách này hay cách khác, rất buồn. :(
Có lẽ không phải buồn nhiều lắm đâu. Cũng phải thương ai đó đã nhọc công tìm đủ mọi cách để lấy lại tiền đặt áo. Mà cũng có khi nửa đêm nào đó tương lai gần, chuyên gia bán áo Ruồi bị dựng dậy giữa đêm để nghe điện thoại xin mua lại áo :> chẳng biết chừng :x Không có chuyện gì là không thể xảy ra đâu :p :p :p

Mẹ Tý có để phần áo em đặt thêm không thế? :x 3 M và 1 L nhé. Cố gắng gửi sớm trước khi offline ạ. :-*

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em sắp bị kiện vì chuối đã lên xanh mà có một vài người sẽ không lấy về, cũng có một vài người đã nộp tiền nhưng vì lý do nào đó...không (thích) mặc áo nữa và tiền đã được trả lại, bằng cách này hay cách khác, rất buồn:(.
Có lẽ không phải buồn nhiều lắm đâu. Cũng phải thương ai đó đã nhọc công tìm đủ mọi cách để lấy lại tiền đặt áo. Mà cũng có khi nửa đêm nào đó tương lai gần, chuyên gia bán áo Ruồi bị dựng dậy giữa đêm để nghe điện thoại xin mua lại áo :> chẳng biết chừng :x Không có chuyện gì là không thể xảy ra đâu :p :p ::-*
Ôi, choáng toàn tập. :-O:-O:-O Đúng là ko có chuyện gì là ko thể xảy ra nhỉ? Chẹp.;)

@ chị tyruoi: hôm nào off chị mang cho em cái áo của em đi với chị nhé! Thanks chị nhìu! :-*:x@};-

1,849
0
0

BB&C

Ruồi ơi, vậy là ế áo hả em. Em có thể tổng kết sơ bộ đang ế bao nhiêu chiếc và size thế nào không, biết đâu mọi người lại có ý muốn mua thêm để thay đổi.

737
0
0

hienvth

Chị ơi, trẻ nhỏ nhớn lên từng ngày, các bố các mẹ cũng mập lên từng giờ :p, nên nhu cầu chuối xanh vẫn còn nhiều lắm (tiềm năng đấy), đừng buồn nữa nha chị :x

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

@ chị tyruoi: hôm nào off chị mang cho em cái áo của em đi với chị nhé! Thanks chị nhìu! :-*:x@};-
Ừ, chị mang đến cơ quan từ đời nào rồi. hixxx..À, em qua lấy sớm đi, vì có mấy thứ Rùa gửi cho hội bánh đấy.

Ruồi ơi, vậy là ế áo hả em. Em có thể tổng kết sơ bộ đang ế bao nhiêu chiếc và size thế nào không, biết đâu mọi người lại có ý muốn mua thêm để thay đổi.
Không chị ạ, em còn đặt thêm để những thành viên khác chưa đăng ký đợt 1 cũng có áo để mặc mà. Mẹ nào muốn mua thêm áo trẻ con cũng có nữa ạ. Vì trẻ con mặc chóng bẩn lắm.

@hienvth: không buồn, không buồn. ;)

1,849
0
0

BB&C

Cho chị đăng ký 4 cái áo trẻ con:

1: 5 tuổi
2 : 2 tuổi
1: 3 tuổi nhé.

Chị lấy hàng ở Oanh Minhmeo. Cám ơn em.

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

@ BB&C: Okie chị, em sẽ gửi áo qua chỗ OG nhé. :x

1,528
0
0

saomai

BẠn Ruồi ơi, SG đã giao áo đến:
-Banch
-Nikki (sm nhận và đã chuyển vào TK bác Loan cùng với đợt cơm cháy và áo chống nắng)
-bachan910: 1 áo = 100k (nhận lâu rồi nhưng mới chuyển vào TK của bác mecunlinh)
Còn lại:
-size M: 3 cái
-S: 4 cái
-L: 1 cái
-XS: 3 cái

nếu có sai chỗ nào, bạn Ruồi báo nhé. Hơi bận 1 tí:x

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

Cảm ơn cậu nhé, để tối tớ check lại xem đã gửi những gì. Hiii...

@ Rùa: áo em hỏi L(quá)G nhé. Chị hết rồi:D. Có khi phải xin saomai.