Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

Em cập nhật ah:

Ngày 10.12 ck vào TK LG 1600k tiền 16 áo đợt đi Bắc Kạn.
Ngày 24.12 ck vào TK LG 400k tiền 4 áo TT Tim Mạch đi Hà Giang.
Nhận trong bài 691 và 697 topic quỹ

1,517
0
0

Mehuungo

EM ơi còn áo cho nam ko? Cho chj lấy 1 nữ size M, 1 nam size L với? Áo trẻ con có ko vậy?

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi có áo nam mới rồi ah, áo nữ chị lấy L nhé, S M hết rồi ah, ko chênh nhau mấy đâu chị. Áo trẻ con ko có ah. Em gửi ở đâu cho chị được?

54
0
0

Bảo Quân

Chị ơi, cho em đăng ký 1 áo nữ sz M (nếu hết thì chị cho em lấy L cũng được)

1,669
0
0

mesubim

OMM ơi, đợt này em gửi cho ĐN giúp chị 5 áo nữ với (2 S, 2M, 1L), có gì trả lời để chị chuyển khoản luôn em nhé. Tks em :x

1,904
0
36

291179

Active Member

OMM ơi còn áo nữ size M thì gửi cho em với nhé, gửi ai cầm vào DN cùng cho em cũng đc
cảm ơn chị !

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em sẽ gửi cho ĐN 6 áo nữ L (S M hết rồi ah, ko chênh nhau mấy đâu ah), trời hơi lạnh mặc thêm áo mỏng ở trong là vừa xinh mesubim ah, nếu ko vừa gửi trả lại em rồi hẵng tt ah.

Cúc size L có lấy ko em? Rộng thì chịu khó mang ra hàng bóp vào 1 tí vậy, chất áo cũ này đẹp chứ đợt áo nam may mới ko đc đẹp bằng đâu.

1,669
0
0

mesubim

Em sẽ gửi cho ĐN 6 áo nữ L (S M hết rồi ah, ko chênh nhau mấy đâu ah), trời hơi lạnh mặc thêm áo mỏng ở trong là vừa xinh mesubim ah, nếu ko vừa gửi trả lại em rồi hẵng tt ah.

Cúc size L có lấy ko em? Rộng thì chịu khó mang ra hàng bóp vào 1 tí vậy, chất áo cũ này đẹp chứ đợt áo nam may mới ko đc đẹp bằng đâu.
OK em, chắc phải chấp nhận đi bóp vào thôi chứ mấy em ở cơ quan chị toàn là cò hương chưa chồng he he, vậy em cứ gửi vào cho chị nhé :x

1,904
0
36

291179

Active Member

Em có, em béo rồi hi.. cảm ơn chị !

35
0
6

sinhneu

Member
Trả lời: Ðề: Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

Chị ơi, chị có áo nam size L không ạ? Cho em đăng ký 1 chiếc với.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

Chị ơi, chị có áo nam size L không ạ? Cho em đăng ký 1 chiếc với.
Đã nhận của sinhneu 100k tiền áo và nhờ em ấy mang vào ĐN 2 áo nam, 7 áo nữ.

35
0
6

sinhneu

Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

Số lượng áo tiêu thụ là 8 chiếc chị ạ, mai em qua gửi chị 800k và 1 chiếc áo nam nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Đã nhận của sinhneu 100k tiền áo và nhờ em ấy mang vào ĐN 2 áo nam, 7 áo nữ.
Số lượng áo tiêu thụ là 8 chiếc chị ạ, mai em qua gửi chị 800k và 1 chiếc áo nam nhé.
Đã bán chiếc áo nam này cho nhóm Oanh Viettel . Tổng thu 1,000k đã chuyển thuyvuong hoàn quỹ.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Đã bán chiếc áo nam này cho nhóm Oanh Viettel . Tổng thu 1,000k đã chuyển thuyvuong hoàn quỹ.
Đã nhận 1000k và 900k tiền 9 áo ngày 19/4/2014 đi Quế Phong Nghệ An (bài 725)

741
0
0

TC&T

OMM ơi dành cho em 1 áo nữ size S cho con gái nhé.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Khộ quá áo nữ hết S M từ lâu rùi mừ, chỉ có L là nhỏ nhất thôi, còn nh quá nên chưa dám đặt típ.

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị T ơi , để em đưa size S cho con gái chị nhé, thế có lấy size bé trai cho Nam Sơn nữa ko? em lại đưa áo bé của BIll cho ạ ( em còn áo từ 2 đến 6 tuổi )

1,669
0
0

mesubim

OMM ơi, chuyến này em mang vào cho nhà ĐN 04 chiếc giùm chị nhé: 03 size L và 01 size XXL (hoặc to hơn 2XL càng tốt theo lời khổ chủ :-D). Tks em!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

OMM ơi, chuyến này em mang vào cho nhà ĐN 04 chiếc giùm chị nhé: 03 size L và 01 size XXL (hoặc to hơn 2XL càng tốt theo lời khổ chủ :-D). Tks em!
Chị ơi áo nữ hay nam ah?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Đồng phục CSTT - Đợt 2 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

Đợt đi QTrị OMM giao cho em 16 áo, thừa 4 áo do nhà ĐN ko lấy, tặng 1 áo cho thầy giáo làng, bán được 11 áo
em vừa ck vào tk của chị Thúy nhé.