F1 của chúng mình

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: F1 của chúng mình

Em Sâu vừa béo vừa xinh, chả bé tý như mẹ Mèo :x
Hí hí dù sư phụ dìm hàng em nhưng em vẫn muốn chụt sư phụ :-* . Sâu của bác lúc thì lười ăn, lúc thì như mắc bệnh thèm ăn, có mecunlinh làm chứng, cứ sang nhà bác Hà là lao vào bàn ăn, tót lên ghế, trèo lên bàn, đòi ăn hết thứ này sang thứ khác, có hôm cứ nhem nhẻm đĩa gà xé phay, làm mẹ phải lôi về kẻo tối nhà bác đến đĩa cũng chả phải rửa :p , xấu hổ thế chứ.

Ôi em Sâu yêu quá. Trông em í cứng cáp dài rộng, không giống bạn Ỉn nhà em chán lắm í, ngắn ngủn :(
Sao mẹ L lại cứ chê bạn Ỉn thế nhỉ, bạn í mảnh mai hao gày 1 tí có sao đâu nào, sau càng dễ học múa, học nhảy, lại Miss Vietnam 2025 thì mẹ hết chê nhé :x .

Sâu kém Nem nhà chị 1 tuổi, sinh 2009 Su ạ.
Sâu cuối năm 2008 đấy, giờ 2.5 tuổi thôi.

Sâu ơi, Nem ơi, iu anh hông??
Ký tên Simba chung tình.
Simba lớn nhớ đi tỏ tình thì nhốt mẹ ở nhà nhé, đừng để mẹ bám càng mà hỏng chiện lớn con ah. Cho phi công Simba vào danh sách <:p>:D< .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em lên hàng hộ F1 nhà Xề, đồng thời quẳng cáo thêm là em giữ kha khá ảnh hot của Xề, ai mua em bán lấy tiền gây quỹ:p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

Simba lớn nhớ đi tỏ tình thì nhốt mẹ ở nhà nhé, đừng để mẹ bám càng mà hỏng chiện lớn con ah. Cho phi công Simba vào danh sách <:p>:D< .
Hí hí, đọc câu này của cô mẹ cháu tưởng tượng ra cảnh Simba đang khua môi tán gái, 1 bà già đeo kính đen đứng lớ ngớ gần đấy...

F1 nhà xề phong độ quá, cô nhớ mãi cái ảnh con mặc đồ tắm đi chúc mừng sinh nhật cô năm nào, dưng mà bộ này chật thế, hợp với Simba hơn, hí hí, thể nào cũng có bài vỉa mình ngay sau đây.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

ke ke, Simba hở, ukie... he he xí bộ này cho Simba lun

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi choáng vụ súng nhà Xề :D

up hình F1 nhà em

em năm nay 3 tuổi rưỡi
cao 1mét 05
nặng 21 ký
bình chọn cho em với nhé :-*:-*

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Su đáng yêu thế, niềm mơ ước của mẹ cháu 1 năm nữa ko biết em Sâu có đc chiều cao và số đo 3 vòng thế này không.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mẹ Mèo ơi, nóng quá đi uống đóc tờ thanh thôi hi.hi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su đáng yêu thế, niềm mơ ước của mẹ cháu 1 năm nữa ko biết em Sâu có đc chiều cao và số đo 3 vòng thế này không.
Chị Su, không phát triển tóc nên quay sang ủn mấy cái còn lại hi.hi
Em Sâu tóc nhiều thế kia thì canxi hết roài:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

em năm nay 3 tuổi rưỡi
cao 1mét 05
nặng 21 ký
bình chọn cho em với nhé :-*:-*

Ôi! Số đo của Su tương tự Mít Nhợn thế.
Tớ hơn 3 tuổi rưỡi
cao 1m07
nặng 23kgs

Ảnh này mẹ cháu ko dám show hàng của cháu (Vì sợ các bạn ... chạy hết. Hihi!)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

oài bạn mítnhợn số đo đẹp quá, bạn sinh tháng nào 2007 vậy. HI su là tháng 11 , coi ai sinh trước là anh là chị he.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bối càng lớn càng xinh quá đi, lông mi dài mà cong vút nhỉ, chẹp cho em Sâu xin 1 tẹo nào :) .