F1 của chúng mình

112
0
0

mepond

Ðề: F1 của chúng mình

F1 của em đây ạ

Có ai gửi gạo hông........ ( giống rao bán quá hi hi hi hi)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mẹ Pond ơi, con gái vừa "dài" hơn mẹ lại vừa "xinh" hơn mẹ rồi, bõ công đẻ thuê nhở:D

Mẹ AFC thì con gái có cái trán như cái sân bay thế kia, nghịch rồi nhưng có bướng ko ạ? Con em trán ngắn hơn bạn này tý nhưng mà siêu bướng:p

438
0
0

Bánh qui AFC

Mẹ AFC thì con gái có cái trán như cái sân bay thế kia, nghịch rồi nhưng có bướng ko ạ? Con em trán ngắn hơn bạn này tý nhưng mà siêu bướng:p
Hị hị, bác đụng vào nỗi đau của em, con em nó được thừa hưởng của em cái trán. Vâng, bác nói đúng, siêu siêu bướng ạ B-)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

F1 nhà này đây
10.10 sau khi lượn xe căng hải khắp phố phường xem duyệt binh quay về nhà ông bà nội để các cháu khoe áo đẹp hi hi

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi ôi ôi em Bống xinh quá :x:x:x . Nhà này chơi đồng phục soành địu quá :p

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Tranh thủ show hàng một tý. Đây là 2 tấm ảnh do 2 pờ rồ của CSTT thuộc 2 trường phái khác nhau chụp.
Đây là Nikon

Còn đây là Canon

Vừa sửa xong cái ngõ để xe và cơi nới góc sân làm ao cá. Tuyển trông xe và coi ao cá: ăn ngủ miễn phí, được ngắm F1 miễn phí mỗi khi F1 đi ngang qua ;) .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

@mepond: con gái ra dáng thiếu nữ quá
@LG: nhà này soành điệu quá i như lời bác OMM nói.
@ Anh Nát : con gái đáng yêu quá.
Em lại khoe tình yêu của em sau khi xuống tóc , thực tình em thích anh ấy để tóc dài hơn, nhưng mà trời nắng anh ấy cứ giật tóc mình rồi kêu la um sùm, vì thế phải đơ cho anh ấy .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà bác Nát phải cơi góc sân làm kho gạo chứ, để đọ kho với nhà mepond, kẻo HN lại gửi hết gạo vào SG bi giờ.

Nhà Ớt show ảnh lúc anh í chưa xuống tóc đê :-w :x

112
0
0

mepond

@Bác Nát ơi: nhìn con gái thì em ko dám cạnh tranh đâu ạ
Ôi, cặp mắt và đôi môi..........giết người........

438
0
0

Bánh qui AFC

@ chị LG: Cô chị Thảo My thành thiếu nữ rồi, bác Loan ơi sắp sửa bắc ghế rung đùi tuyển rể chưa? :D
Anh Bùm, em Bống thì lớn không ngờ :x:x:x
@ anh Đồng Nát: con gái xinh!!!!!!!

192
0
0

bongvaben

@ chị LG: Cô chị Thảo My thành thiếu nữ rồi, bác Loan ơi sắp sửa bắc ghế rung đùi tuyển rể chưa? :D
Anh Bùm, em Bống thì lớn không ngờ :x:x:x
@ anh Đồng Nát: con gái xinh!!!!!!!
Hí hí, bác Bánh nhớ e hông? con gái trộm vía iu quá, thông gia đê chị :>:">@};-

438
0
0

Bánh qui AFC

Hí hí, bác Bánh nhớ e hông? con gái trộm vía iu quá, thông gia đê chị :>:">@};-
Sao lại không nhớ chứ, thỉnh thoảng chị vẫn 'tàu ngầm' bên club Nghé tháng 10/09 :)
Định cho anh Ben hay anh Bun làm rể bác đây? Dưng mà nói trước nhé, Mún quậy dã man, các anh Nghé Tháng 9/09 chuồn gần hết rùi, còn mỗi anh ở bển chưa gặp mặt Mún nên chưa "tởn" thôi, hihi.

192
0
0

bongvaben

Sao lại không nhớ chứ, thỉnh thoảng chị vẫn 'tàu ngầm' bên club Nghé tháng 10/09 :)
Định cho anh Ben hay anh Bun làm rể bác đây? Dưng mà nói trước nhé, Mún quậy dã man, các anh Nghé Tháng 9/09 chuồn gần hết rùi, còn mỗi anh ở bển chưa gặp mặt Mún nên chưa "tởn" thôi, hihi.
Úi úi, gì chứ anh Ben với Bun tởn thì đã có mẹ chồng này ra tay nhá bác :-w:x, hehe
Mún đi nhanh chưa bác ơi, anh Bun nhà e đi dc rùi đấy, nhưng đi kiểu say rượu =))

438
0
0

Bánh qui AFC

Úi úi, gì chứ anh Ben với Bun tởn thì đã có mẹ chồng này ra tay nhá bác :-w:x, hehe
Mún đi nhanh chưa bác ơi, anh Bun nhà e đi dc rùi đấy, nhưng đi kiểu say rượu =))
Hị hị, chưa gì mẹ chồng này đã định ra tay vậy sao? muốn con giai ế hả :-w:-w:-w vậy thì phải từ từ cân nhắc đã nhớ, nhớ, nhớ :D
Lúc đầu mới đi Mún đi nhanh lắm, như chạy :D. Anh Bun đi được rồi ah, giỏi quá @};- mà trông cái mặt, cái mắt dễ ghét nhờ :">:-*