Giải phóng miền Nam, Quốc tế lao động, về Huế "ăn" Ớt đê!

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: Giải phóng miền Nam, Quốc tế lao động, về Huế "ăn" Ớt đê!

Biển Thuận An hoang sơ, nắng vàng, biển xanh, cát trắng và hải sản ngon tuyệt:

Bi nhà em không chịu về:

Hy vọng một ngày không xa CSTT nhà mình sẽ họp mặt đông đủ tại Huế mộng mơ @};-

P/S: Em đã gửi hàng mua gây quỹ và 10 heo đất CSTT cho chị Ớt, vì đợt này nhà Đà Nẵng không ra Huế ạ.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Trời ơi nhìn mà thèm quá.

1,557
0
0

Camellia

úi sời! nhìn mà phát thèm! may mà chị không mua vé đi chứ không thì cũng chịu không đi Huế được vì bạn Ỉn đúng tới ngày 29 thì bị...thủy đậu hị hị! Toi mất cả kỳ nghỉ!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi cô bé HN yêu thế, còn em Bobby ốm mà vẫn cười rõ tươi :-* :-* .

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ôi cô bé HN yêu thế, còn em Bobby ốm mà vẫn cười rõ tươi :-* :-* .
Phút cười hiếm hoi của Bobby còi đấy bác ạ. Sốt, mệt mà.
Em bé nhà chị Ớt, mesubim cũng sốt.
Cầu chúc các bạn nhỏ mau khỏe!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Thay đổi thời tiết nóng bật quạt rồi lại mồ hôi lạnh nên các con rất dễ ốm. Đây hết " mụ già" ốm bết xê lết rồi con út cũng đang ốm đây.
Bobby duyên dáng hôm nay thế nào rồi.
Chúc mừng chuyến đi của cả nhà nhé. Hình như hơi ít ảnh 2 nàng nhà ta làm duyên nhỉ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,014
0
0

Em bé ngoan

Chị LG khỏe chưa ạ?
Bobby còi hôm qua đi khám thì bị viêm phế quản, may quá chưa bị vào phổi vì tiền sử đã viêm phổi rồi nên em sợ lắm..
Đêm qua Bobby sốt cao nóng như lò than, hic.
Chị Bi thì cứ Con nhớ khách sạn. Bà nội hỏi đi chơi con có nhớ ông bà không, nàng ta trả lời tỉnh queo Không ạ.
Chị Temp có nhiều ảnh ở Thiền viện đẹp lắm. Post lên đi chị Temp ơi. Cả ảnh chụp Thiện Nhân nữa chị nhé :)

1,669
0
0

mesubim

Chuyến đi chơi vui quá, ảnh đẹp, người mẫu xinh...:x, càng ngắm càng tiếc, càng thấy nhớ Huế chi lạ...

Em Bim hôm thứ 7 sốt cao 40 độ, nhét thuốc vẫn ko hạ, sốt nguyên cả đêm... ba mẹ kiệt sức luôn, thế là 4 ngày nghỉ lễ ở nhà làm ô sin phục vụ con, hic hic chán kinh khủng vì 4 ngày mà chả kiếm được cử cà phê nào ...

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chuyến đi chơi vui quá, ảnh đẹp, người mẫu xinh...:x, càng ngắm càng tiếc, càng thấy nhớ Huế chi lạ...

Em Bim hôm thứ 7 sốt cao 40 độ, nhét thuốc vẫn ko hạ, sốt nguyên cả đêm... ba mẹ kiệt sức luôn, thế là 4 ngày nghỉ lễ ở nhà làm ô sin phục vụ con, hic hic chán kinh khủng vì 4 ngày mà chả kiếm được cử cà phê nào ...
Em Bim hôm nay đỡ nhiều chưa chị?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hi.hi em Bim này ghê lắm, cứ thấy mẹ có kế hoạch đi chơi là em í lên kế hoạch ốm hự hự , mẹ hết nghỉ là em í lại đi học như thường cô EBN ợ
hôm qua mẹ em í bức quá đi tắm biển đà nẵng cho đỡ tức , thì em í vẫn còn nằm bẹp ở nhà , hôm nay thì đi học rồi vì nhà em í không có ai ở nhà trông cả.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mẹ em Bim tức hay nhỉ, thế ko hiểu tức bố Bim thì mẹ Bim làm gì hở mẹ Bim ơi?:p
Con nhà cô Hư thì đỡ ốm chưa?

1,669
0
0

mesubim

Lạ là con không bị ho, sổ mũi gì cả, vẫn khỏe mạnh ra đấy nhưng mà cứ sốt nóng. Bác sĩ đến khám bảo con bị viêm đường hô hấp trên mà cơ thể con kháng sốt nên sốt cao :)).

@ em Su: bức thế thì cũng nên bức em nhỉ :D

@Mít Nem: bí quyết của chị đấy, cứ tức ai là lao ra biển... vì đứng trước biển mọi thứ sẽ tan hết, em thử xem nhé :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Lạ là con không bị ho, sổ mũi gì cả, vẫn khỏe mạnh ra đấy nhưng mà cứ sốt nóng. Bác sĩ đến khám bảo con bị viêm đường hô hấp trên mà cơ thể con kháng sốt nên sốt cao :)).

@ em Su: bức thế thì cũng nên bức em nhỉ :D

@Mít Nem: bí quyết của chị đấy, cứ tức ai là lao ra biển... vì đứng trước biển mọi thứ sẽ tan hết, em thử xem nhé :)
Chị cứ làm như nhà em gần biển như nhà chị, mà khổ em ko biết bơi, có lao ra biển lại chết đuối lắm người mừng nên thôi, em chỉ đâm đầu vào uống bia thôi cho nó lành chị ạ:p

1,014
0
0

Em bé ngoan

Bobby nhà em hay sốt về chiều và sốt cao vào đêm :(
Thèm được "giải bức" giống mesubim quá cơ :)
Giải bức kiểu tắm biển xong, người thêm khỏe đẹp, còn giải bức đâm đầu vào uống bia xong lại tăng ký cũng nên, he he he ;)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bobby nhà em hay sốt về chiều và sốt cao vào đêm :(
Thèm được "giải bức" giống mesubim quá cơ :)
Giải bức kiểu tắm biển xong, người thêm khỏe đẹp, còn giải bức đâm đầu vào uống bia xong lại tăng ký cũng nên, he he he ;)
Có uống dưng mà có thể dục chạy bộ tối thiểu 500m thì cũng ok em ạ=))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thèm lao ra biển, thèm cả bia.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em thì gì cũng thích, thích nhất trong mọi cái thích là có nhà nhìn thẳng ra biển, toàn bộ mặt hướng ra biển là cửa kính từ trần xuống đất ko có vướng cái gì hết + hàng lan can gỗ rộng bằng cả căn phòng để hóng gió uống cà phê ngắm biển cả ngày lẫn đêm ko còn gì bằng. Chờ mãi chả có khi nào nhặt được tiền của anh bộ đội để có cái nhà ý:p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em thì gì cũng thích, thích nhất trong mọi cái thích là có nhà nhìn thẳng ra biển, toàn bộ mặt hướng ra biển là cửa kính từ trần xuống đất ko có vướng cái gì hết + hàng lan can gỗ rộng bằng cả căn phòng để hóng gió uống cà phê ngắm biển cả ngày lẫn đêm ko còn gì bằng. Chờ mãi chả có khi nào nhặt được tiền của anh bộ đội để có cái nhà ý:p
Dream House của couple này à:

Dồi ôi đơn zản, về ới anh kiến ở nhà thiết kế cho, ới ông bà nội ngoại tài trợ xèng cho, ới mehuungo với em thuyvuong chọn đồ nội thất cho, ới Ong chọn cẩm cù cho ... :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ chị Mèo: nhà này thiếu ban công gỗ ạ và thấp tầng quá. Thiết kế nhà em ko thiếu, chỉ thiếu tiền mua đất xây nhà thôi chị ạ, mà đất mới là đắt nhất huhu.

741
0
16

Cầu Trường Tiền sáu vài mười hai nhịp
Em qua không kịp tội lắm anh ơi
Thà rằng không biết thì thôi
Biết rồi mỗi đứa mỗi nơi cũng buồn