Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Để mọi người khỏi ngóng, chị thông báo lun là ứ có ảnh. Chương trình là tắm thì ai dám mang máy ảnh đi? Trước khi chị đi anh Tr còn hỏi "thế bao nhiêu người vào tắm cùng 1 lúc à?" (Hỏi hay nhỉ :D)

Nói vắn tắt là ăn ngon (no dã man) - chuyện rôm rả (bàn về tình yêu, có cả nội tình và ngoại tình thì không rôm rả mới là chuyện lạ nhỉ) - sau đó lên phòng tắm, nhưng mà chỉ ngắm nghía sờ mó thôi chứ không ai chịu cởi đồ để tắm cả :p
c tả thế này thì ngóng ảnh còn sướng hơn :((

125
0
0

hathu

@ Me Hai Tam: E cũng lấn bấn quá giờ mới chui đc vào đây, xin chia buồn cùng gia đình chị nhé.
All: Em toàn thấy kể lại chuyện ăn ăn uống uống trưa rồi mà xèm quá!!!

1
0
0

me_cua_cun

Các mem ơi, mình cũng ở Hải Phòng. Bây giờ mới biết đến diễn đàn cho mình tham gia với nha.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Good morning cả nhà! Thông cảm chị giờ này mới vào nhà nên coi như giờ mới bình minh :D

Nhà mình thảo luận mấy kế hoạch sắp tới cho chị với nhá:

- Thứ 7 và chủ nhật tuần này chị đi lễ Tam Đảo nên không xuống Thiện Giao được (By the way là có ai đi lễ Đền Hùng - Tam Đảo với chị hông?)

- Tuần sau chị em mình xuống TG, nhưng chị mạo muội đề xuất là mình đi thứ 7 thay vì chủ nhật được không? Nói thật tình đi đâu chủ nhật chị ngại lắm. Nếu sáng thứ 7 nhiều người nhà mình vẫn phải đi làm thì mình tổ chức bữa chiều có được không? Chị nghĩ chắc bình thường các cháu cũng ăn sớm. Khoảng 4, 5 giờ thì OK nhỉ. Các em cho ý kiến để Mèo lại làm công tác liên lạc nhé.

- Tuần sau chiều thứ 3, thứ tư, có em nào rảnh không, chị em mình lên kế hoạch đi Thủy Nguyên và An Lão nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các mem ơi, mình cũng ở Hải Phòng. Bây giờ mới biết đến diễn đàn cho mình tham gia với nha.
Welcome bạn @};-@};-@};-

@ Me Hai Tam: E cũng lấn bấn quá giờ mới chui đc vào đây, xin chia buồn cùng gia đình chị nhé.
All: Em toàn thấy kể lại chuyện ăn ăn uống uống trưa rồi mà xèm quá!!!
Xèm thì phải chịu khó đi cho bớt xem chứ :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị làm quả hat tric :D

Tự nhiên sáng nay nhớ lại có dạo mấy ẻm trong nhà mình (ít nhất thì có Huyenlinh và Mèo già) rủ nhau mở lớp nhiếp ảnh do bác Anchor dìu dắt. Xong rồi bỗng dưng lại muốn biết chụp ảnh... nghệ thuật. Nếu giá 1 chiếc máy ảnh không quá đắt thì chị xin theo chân các em. Mèo ôi, H ôi, mở lớp cấp tốc đi kẻo chị lại bỗng nhiên ... không muốn nữa giờ.

199
0
0

huyenlinh

Tự nhiên sáng nay nhớ lại có dạo mấy ẻm trong nhà mình (ít nhất thì có Huyenlinh và Mèo già) rủ nhau mở lớp nhiếp ảnh do bác Anchor dìu dắt. Xong rồi bỗng dưng lại muốn biết chụp ảnh... nghệ thuật. Nếu giá 1 chiếc máy ảnh không quá đắt thì chị xin theo chân các em. Mèo ôi, H ôi, mở lớp cấp tốc đi kẻo chị lại bỗng nhiên ... không muốn nữa giờ.
Em thích máy ảnh từ lâu lắm rùi...em đang để dành tiền nhưng chưa thấy khoản nào cả để mua.chắc rẻ nhất cũng từ 1000 USD chị ạ!!!

535
0
0

MeoGiaHp

chị ơi, em vẫn đang chờ bác ấy mở lớp để theo chân đây ah
hóng .... hóng và hóng :)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em cảm ơn các chị em nhà mình đã chia sẻ, động viên. Được mọi người chi sẻ em hết buồn rồi ạ:D
HL ui, chữ ký nào của HL cũng hay, đọc thấy thấm thía.
Em vote cả nhà mình học nhiếp ảnh, nhưng học nhiếp ảnh chỉ để chơi thôi chứ kiếm tiền bằng nghề nhiếp ảnh như em thì mệt lắm ạ.

199
0
0

huyenlinh

Em cảm ơn các chị em nhà mình đã chia sẻ, động viên. Được mọi người chi sẻ em hết buồn rồi ạ:D
HL ui, chữ ký nào của HL cũng hay, đọc thấy thấm thía.
Em vote cả nhà mình học nhiếp ảnh, nhưng học nhiếp ảnh chỉ để chơi thôi chứ kiếm tiền bằng nghề nhiếp ảnh như em thì mệt lắm ạ.

Mẹ HT a`!Chị luôn có mọi người bên chị bất cứ khi nào chị cần trong đó có cả em nữa !!!!
Chữ ký thể hiện tâm trạng, mong muốn, gửi gắm...có thể lúc này chị buồn nên thấy chữ ký em hay..Nhưng cuộc sống còn phải tiếp tục đúng không chị!!!Cố lên nha!!!!Rồi mọi thứ sẽ trở về đúng vị trí của nó thôi- em tin thế.

@Em hình dung cả nhà minh mỗi người một cái máy ảnh chạy chạy theo học chụp... chết cười!;););):D

620
0
0

hamy2k5

Good morning cả nhà! Thông cảm chị giờ này mới vào nhà nên coi như giờ mới bình minh :D

Nhà mình thảo luận mấy kế hoạch sắp tới cho chị với nhá:

- Thứ 7 và chủ nhật tuần này chị đi lễ Tam Đảo nên không xuống Thiện Giao được (By the way là có ai đi lễ Đền Hùng - Tam Đảo với chị hông?)

- Tuần sau chị em mình xuống TG, nhưng chị mạo muội đề xuất là mình đi thứ 7 thay vì chủ nhật được không? Nói thật tình đi đâu chủ nhật chị ngại lắm. Nếu sáng thứ 7 nhiều người nhà mình vẫn phải đi làm thì mình tổ chức bữa chiều có được không? Chị nghĩ chắc bình thường các cháu cũng ăn sớm. Khoảng 4, 5 giờ thì OK nhỉ. Các em cho ý kiến để Mèo lại làm công tác liên lạc nhé.

- Tuần sau chiều thứ 3, thứ tư, có em nào rảnh không, chị em mình lên kế hoạch đi Thủy Nguyên và An Lão nhé.
\ Đi Tam Đảo tiếc lắm mà e ko sắp xếp đc :(
\ Thiện Giao nếu đi buổi chiều thứ 7 có thể e sẽ đi được, các chị cứ xếp lịch theo số đông, e sẽ cố bon chen:)
\ Thủy Nguyên, An Lão: e chưa đc đi bao h và lần này vẫn chưa đi đc

90
0
0

June

ơ, em hóng vụ này với ạ! có thì cho em xin 1 chân theo với ạ! híc! nhìn lịch đi lần này em tiếc hùi hụi rùi!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Có được ăn uống gì không bác ơi để e xin 1 chân với :)

431
0
0

letuanninh

an an an ....! + hi hi hi = vui vui vui....!:cstt09:

535
0
0

MeoGiaHp

@Chị CTB: vụ ngày mai em tham gia với nhé :)
vụ thứ 3, thứ 4 em chưa chắc chắn lắm
vụ tới TG, thứ 7 thì tầm nào em cũng đi đc chị ah

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

CBT chị ui,vụ ngày mai em hóng quà ạ:D
Thứ 3,4 em đi được 1 trong 2 ngày, còn thứ 7 em tham gia được ạ.
Còn vụ 8/5 em cũng đang hóng ạ.Em ủng hộ chuyến đi này 200k, em chuyển chị Tâm sau chị nhé.Còn quần áo cũ có nhận ủng hộ nữa không ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
21
0
0

RAINY

ôi, Tam Đảo, Tam Đảo...giấc mơ xa xôi :( Mọi người đi e ở nhà đợi ảnh & đợi ... một số thứ nữa ah!
Vụ T3, T4 e lại ko đi được rồi ah! Nhưng e cực kì cực kì thik đi TG với mọi người nhưng e dạy hết tiết 2 = 2h10 mới xong :(( Tầm đấy có muộn quá ko ah?
@ Mẹ CTB: chị ui, su su trên TĐ là ngon lắm đấy ah!:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.