(MS102.2/CN) 17.03.2009 - Trợ giúp: Cha, con, một bình sữa và bốn liều ma túy - Các mẹ ơi có cách nào không???

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Trợ giúp: Cha, con, một bình sữa và bốn liều ma túy - Các mẹ ơi có cách nào ko ???

Chị L làm ơn chuyển giúp 500k cho cháu này, chị Tâm mua sữa cho con giúp em nhé, em cảm ơn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trợ giúp: Cha, con, một bình sữa và bốn liều ma túy - Các mẹ ơi có cách nào ko ???

Ôi bận quá mẹ CTB quên mất nhiệm vụ.

Đã thanh toán tiền ăn tháng 6 cho Huy. Có 5 ngày 2 bố con không ăn, 4 ngày chủ nhật không bán hàng. Còn lại 21 ngày = 282K

@LG: Lúc nào rảnh thì làm giúp chị topic này nhé. :x

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Vâng chị ơi@};-
Chị L làm ơn chuyển giúp 500k cho cháu này, chị Tâm mua sữa cho con giúp em nhé, em cảm ơn.
Đã nhận 500K của Mít và Nem

14
0
0

tibau

Em mới xem được tin này.Nhìn ảnh chụp ở trang đầu em thắt hết cả lòng.Thương con quá:((.Các mẹ cố giúp con nhé để con không phải lang thang cùng bố đi xin nữa.Cảm ơn các mẹ.Đóa hoa hồng này xin kính dâng tình các mẹ@};-

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngày .07 nhận số tiền 400K của Zoe

163
0
16

Muaxuannho

Member

Chị Loan ơi, trích giúp em 300K cho gia đình bé với ạ. Em không biết em có còn tiền trong quỹ không, chị báo giúp em nhá để em bổ sung

Cảm ơn chị nhiều

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Loan ơi, trích giúp em 300K cho gia đình bé với ạ. Em không biết em có còn tiền trong quỹ không, chị báo giúp em nhá để em bổ sung

Cảm ơn chị nhiều
Ngày 24.07 nhận từ Muaxuannho số tiền 300K (Sau bé Hiệp là còn 1300-300=1000)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngày 24.07 nhận số tiền 200K của maison73

8
0
0

Bongvanghe

Em muốn gửi 100K để trợ giúp bé Huy, Chị L hoặc mẹ CTB cho em xin số TK với ạ.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Bongvanghe ơi, tài khoản của chị Loan nè:

Ngô Thị Phương Loan
Ngân hàng Vietcombank , TW
Số TK: 0011000871618
Tel. 0913569988

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngày 04.08 nhận từ TK...3651 số tiền 100K của Bongvanghe

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi bận quá mẹ CTB quên mất nhiệm vụ.

Đã thanh toán tiền ăn tháng 6 cho Huy. Có 5 ngày 2 bố con không ăn, 4 ngày chủ nhật không bán hàng. Còn lại 21 ngày = 282K

@LG: Lúc nào rảnh thì làm giúp chị topic này nhé. :x
Sory cả nhà, mẹ CTB gõ nhầm, 21 ngày = 252K thôi ạ.

Sáng nay CTB đã thanh toán tiền ăn tháng 7. Có 4 ngày chủ nhật không bán hàng và 3 ngày 2 bố con không ăn, còn lại 24 ngày = 288K

@ April: Em ơi, cái thông tin về Methadon em nói với chị hôm trước thế nào rồi? Bao giờ thì triển khai? Lần này có lẽ mình nên tiến hành phần giấy tờ thủ tục trước nhỉ.

72
0
0

April

@ April: Em ơi, cái thông tin về Methadon em nói với chị hôm trước thế nào rồi? Bao giờ thì triển khai? Lần này có lẽ mình nên tiến hành phần giấy tờ thủ tục trước nhỉ.
Chị ui kế hoạch đang trình duyệt rồi đấy chị ạ. Sẽ mở thêm ra một số quận mới nữa trong đó có cả quận Hải An. Đợt này xin bổ sung thêm 2500 người nữa. Em đang theo dõi khi nào có quyết định sẽ thông báo ngay chị nhé.

4
0
0

Giangsec83

Ngày 04.08 nhận từ TK...3651 số tiền 100K của Bongvanghe
Chị ơi cho em đóng góp 500k cho bé Huy bồi bổ nữa nhé!Em là Giangtigon bên WTT đây,lâu rồi em không vaòđược diễn đàn vì nhà mình chuyển sang CSTT mà em không biết cách để vô,nhờ MẹKê đăng nhập lại cho em đấy nên giờ mới tìm đến nhà của mình được.........hic!Hi vọng bé Huy sẽ vẫn duy trì được sức khỏe .....để em được 1lần ôm bé vào lòng!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ chip tôm bi thành hot mamy rùi nhá! Em đọc cũng thấy tự hào lây cơ
Ồ mẹ CTB chỉ thấy tự hào khi là 1 thành viên của CSTT thôi.

507
0
0

zoe

Cám ơn Mẹ Chíp Tôm Bi @};-@};-.

Admin ơi, bài viết này xứng đáng đăng trong các bài về CSTT nhỉ. Dù không nhắc đến tên CSTT, nhưng như thế là bài báo nói về bé Huy và về tấm lòng từ CSTT dành cho bé.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị ơi cho em đóng góp 500k cho bé Huy bồi bổ nữa nhé!Em là Giangtigon bên WTT đây,lâu rồi em không vaòđược diễn đàn vì nhà mình chuyển sang CSTT mà em không biết cách để vô,nhờ MẹKê đăng nhập lại cho em đấy nên giờ mới tìm đến nhà của mình được.........hic!Hi vọng bé Huy sẽ vẫn duy trì được sức khỏe .....để em được 1lần ôm bé vào lòng!
Đã nhận :x
13/08/09
1174 - 0000017
+
500,000.00
GIANG SEC 83

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm qua mẹ CTB đã thanh toán tiền ăn tháng 8 cho 2 bố con Huy.

31 ngày - 5 ngày chủ nhật không bán hàng = 26 * 12 = 312K