(MS138.2/CN) 3.2009 Giúp cậu bé Thịnh ở Thanh Ba, Phú Thọ mổ tim (cả 2 anh em cùng bị tim bẩm sinh)

235
0
16

1974

Member
Cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp, Thịnh chóng bình phục

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Thịnh đã mổ xong lúc 2g chiều nay và đã được chuyển ra phòng hậu phẫu. Kết quả tốt đẹp ạ. :rose:

431
0
0

luongtam

Khi tối, y tá báo với gia đình là Thịnh đã tỉnh. Bây giờ con nằm ở phòng hậu phẫu của C1 nên gia đình vẫn chưa được vào thăm.

431
0
0

luongtam

Thịnh đã tỉnh và tự đi lại được quanh phòng. Bé bắt đầu ăn được cơm, nhưng ít thôi. Tuần sau có thể được ra viện. Vui quá!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Thịnh đã tỉnh và tự đi lại được quanh phòng. Bé bắt đầu ăn được cơm, nhưng ít thôi. Tuần sau có thể được ra viện. Vui quá!
Thật vui khi nhận được những tin như thế này. Cảm ơn chị nhé :love:

235
0
16

1974

Member
Em luôn chờ mong đọc được những tin tốt lành như thế này. Cảm ơn bác Lương tâm:rose:

1,849
0
0

BB&C

Mừng quá, cám ơn trời đất, cám ơn mọi người :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

594
0
0

meyeuTomTom

ước gì tất cả các ca mổ đều kết thúc trong niềm vui như thế này :applause::applause::applause:

251
0
0

Me Mickey

Toàn tin tốt thế này, có khi admin phải tổ chức meeting để các hội viên đuợc "a dua" và chiêm ngưỡng dung nhan chứ nhỉ?

333
0
0

T&G

Trưa này thay mặt CSTT vào thăm cháu Thịnh, do vừa mổ xong sức khỏe yếu. Trông cháu xanh xao và gầy hơn hẳn so với hôm mới nhập viện. Sau khi mổ các kết quả kiểm tra đều tốt.Nếu không có gì thay đổi T6 này cháu sẽ được ra viện.
Thay mặt nhóm em đã gửi Thinh hộp sữa Pedia 363K để bồi dữong sau mổ
Thịnh thật may mắn, nếu đúng Thịnh sẽ phải mổ BV VĐ với chi phí 70tr và còn thêm các khoản phụ phí khác. May sao đưa sang bên này chi phí " nhẹ " hơn , găp may đc ngay một cơ duyên coi như mổ miễn phí.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
431
0
0

luongtam

Ðề: Giúp cậu bé Thịnh ở Thanh Ba, Phú Thọ mổ tim (Cả 2 anh em cùng bị tim bẩm sinh)01.09

Bé Thịnh đã về đến nhà. Cháu khoẻ hơn mấy hôm trước nhiều. Viện phí cũng không nhiều như dự tính ban đầu. Gia đình cháu rất vui và gọi điện xuống cảm ơn CSTT lần nữa.

333
0
0

T&G

Ðề: Giúp cậu bé Thịnh ở Thanh Ba, Phú Thọ mổ tim (Cả 2 anh em cùng bị tim bẩm sinh)01.09

Cháu Thịnh đã ra viện từ trưa thứ 6:love:. Ca mổ của cháu hơn 30tr đã được nhà tài trợ thanh toán toàn bộ:rose: Gia đình và cháu rất vui mừng và cảm ơn CSTT đã quan tâm giúp đỡ cháu trong thời gian qua.

Thay mặt CSTT mình đã mua thuốc theo đơn của BS là 169.000đ
Tiền tàu xe cho hai bố con và bồi dưỡng cho cháu là 1.000.000đ
Tổng cộng là : 1.169.000đ

Chúc cháu mong chóng bình phục!:love: