(MS148/CN) 10.04.2009 - Miền trung: Bé Xuân Hương, 4 tuổi ở xã Hành Đức, Nghĩa Hành, Quảng Ngãi bị viêm màng não

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: Miền trung: Bé Xuân Hương bị viêm não, xã Hành Đức, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

Trộm vía con, hy vọng là sức khỏe của con sẽ ngày một tốt lên.
Chị Loan ơi, em gửi con 200k nhé, mai em sẽ chuyển chị ạ.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Miền trung: Bé Xuân Hương bị viêm não, xã Hành Đức, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

Nhìn con thương quá. Mắt con buồn như muốn khóc. Chị ơi! có số Đt của mẹ bé không cho em. Em muốn nghe thấy tiếng của con quá vì con ở xa em không thể đi thăm được.
Có số mẹ Totom à 0169.707.1121 meyeuTomTom cứ giới thiệu là nhóm từ thiện CSTT chỗ Lý đã nộp tiền cho con nhé, nếu con khoẻ thì mẹ Tomtom có thể nói chuyện đấy, con rất thích được nói chuyện, hôm qua cô Muội chào về con khóc đấy yêu lắm :love: cảm ơn tất cả các mẹ đã ủng hộ :love::love::love:

@Pink3: Tớ sẽ ghé chỗ bác ấy lấy :kiss: 30/04 về chứ.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Ngày 21.04 nhận từ TK...4230 số tiền 200K của Chíc chíc
Ngày 21.04 nhận từ TK...6520 số tiền 200K của meyeuTomTom
Tổng chi nhận là 1850K chị sẽ chuyển ngay cho muathu nhé.

594
0
0

meyeuTomTom

Có số mẹ Totom à 0169.707.1121 meyeuTomTom cứ giới thiệu là nhóm từ thiện CSTT chỗ Lý đã nộp tiền cho con nhé, nếu con khoẻ thì mẹ Tomtom có thể nói chuyện đấy, con rất thích được nói chuyện, hôm qua cô Muội chào về con khóc đấy yêu lắm :love: cảm ơn tất cả các mẹ đã ủng hộ :love::love::love:

@Pink3: Tớ sẽ ghé chỗ bác ấy lấy :kiss: 30/04 về chứ.
Em vừa gọi cho con rồi. Nghe con nói thương lắm. Hỏi có thích đồ chơi gì không cô gửi cho con. Con bảo con có búp bê rồi. Con không cần gì nữa đâu. Hỏi con có thích bộ bác sĩ không? có thích bộ nấu ăn không con cũng bảo không? Sao thương con thế. Con biết hoàn cảnh của con hay sao ấy mà không hề đòi hỏi một cái gì cả, ngay cả khi mình muốn cho con.
Trời ơi! ông hãy giúp cho con khoẻ mạnh ông nhé! Con xin ông đấy.

2,801
0
0

muathu

Tin vui là bé đã phục hồi khá tốt, hôm qua ba bé bế con đi dạo ngoài sân được rồi ạ, con đã được chuyển ra khỏi phòng hồi sức về phòng bình thường để tiếp tục theo giõi và điều trị :love::love::love:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Trộm vía, con được như vậy là tốt rồi. Chúc con chóng khỏe hẳn nhé :love:

2,801
0
0

muathu

Xuân Hương đáng yêu của các mẹ đây, con đã về Quảng Ngãi sáng nay, muathu sẽ tổng kết và đóng topic chuyển vào mục đã hoạt động vào sáng mai Admin và mod nhé, ngày nay muathu bận quá. Cảm ơn tất cả các bố mẹ :love::love::love:

251
0
0

Me Mickey

Con đáng yêu quá, con được thế này là công sức rất lớn của tất cả các mẹ, nhất là các mẹ ở đầu cầu Đà Nẵng. Cám ơn các mẹ nhiều, nắm chặt tay các mẹ nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi nhìn con mà sướng quá chị muathu ơi, cảm ơn tất cả mọi người.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Xuân Hương đáng yêu của các mẹ đây, con đã về Quảng Ngãi sáng nay, muathu sẽ tổng kết và đóng topic chuyển vào mục đã hoạt động vào sáng mai Admin và mod nhé, ngày nay muathu bận quá. Cảm ơn tất cả các bố mẹ :love::love::love:

Thấy nụ cười tươi xinh của con mà xúc động ghê, cầu mong con luôn khoẻ mạnh, hạnh phúc

594
0
0

meyeuTomTom

Không biết nói gì. Chỉ biết mắt mình nhoà lệ. Vui quá, mừng quá con ơi!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Đúng là nhìn thấy ảnh con cười mà rơi nước mắt vì mừng quá :love:

2,801
0
0

muathu

Tổng kết thu chi trường hợp bé Xuân Hương:

Chị Mầm Xanh: 100,000
Mẹ Cu Gôn: 200,000
Chị AL&ML: 1,850,000 (Các mẹ giúp bé chuyển vào TK chị Loan
MeBéSuri : 200,000
Họa Mi: 100,000
Manly: 700,000 (Các mẹ WTT ủng hộ cho bé)
Muathu: 10,127,400 (Quỹ còn lại của HQTLNA WTT)

Tổng thu: 13,277,400 đồng

Chi nộp viện phí 2 lần: 10,000,000 đồng
Gửi cho bé tiền bỗi dưỡng: 500,000 đồng
Mua 1 hộp sữa Pediasure 900gr 365K và tiền xe 200K để về quê: 565,000

Tổng chi: 11,065,000 đồng

Tồn Quỹ: 2,212,400đồng

Nguyên tắc thì số tiền tồn quỹ này sẽ nhập vào quỹ chung CSTT nhưng lần này muathu xin chuyển cho trường hợp bé Thùy Trang muathu đã post xin kinh phí cho con chuyển viện, các bố mẹ xem xét cho ý kiến giúp muathu nhé :love::love::love:

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=22582#post22582

1,849
0
0

BB&C

Nhìn ảnh con mà vui quá, cám ơn ông trời, cám ơn mọi người.