(MS159/CN) 17.07.2009 - Quảng Nam: Gia đình chị Phượng xã Đại An, huyện Đại Lộc rất nghèo mong các bố mẹ giúp đỡ

13
0
0

bluerose

Ðề: Quảng Nam: Gia đình chị Phượng xã Đại An huyện Đại Lộc rất nghèo mong các bố mẹ giúp đỡ

Cho em mượn 200K ủng hộ cho gđ chị Phượng nha, e sẽ chuyển cho chị sau. :"> (sấu đợt này chị uống hết nước chưa?:D:D, em mua sấu dầm muối ớt nên ko chuyển nước cho chị uống được :p )

2,801
0
0

muathu

Ðề: Quảng Nam: Gia đình chị Phượng xã Đại An huyện Đại Lộc rất nghèo mong các bố mẹ giúp đỡ

Cho em mượn 200K ủng hộ cho gđ chị Phượng nha, e sẽ chuyển cho chị sau. :"> (sấu đợt này chị uống hết nước chưa?:D:D, em mua sấu dầm muối ớt nên ko chuyển nước cho chị uống được :p )
@};-@};-@};-@};-@};- Em yên tâm nhé thế nào thì 1kg quả sấu vẫn phần em :D @};-@};-@};-@};-@};-

445
0
0

me titdng

chào cả nhà! hôm nay cuối tuần đã ai dậy chưa? mình mời cả nhà đi uống cafe nhé hiiiiiiiiiiiii!Mình mới tham gia diễn đàn và bây giờ là màn chào hỏi nhé!
Là con Heo đời đầu 7x nhé,nhưng trong nhà tớ là HH đấy,còn ở CQ mọi người gọi tở là "khủng long" huhuhu là "nước béo" hic hic có buồn không? nhưng so với những trái tim cần chúng ta giúp đỡ thì đã thấm vào đâu phải không các mẹ? Tớ mới biết về diễn đàn nhưng chưa hiểu lắm về những quy định và các HĐ nhiều vậy cả nhà giúp tớ với nhé!

467
0
0

pink3

chào cả nhà! hôm nay cuối tuần đã ai dậy chưa? mình mời cả nhà đi uống cafe nhé hiiiiiiiiiiiii!Mình mới tham gia diễn đàn và bây giờ là màn chào hỏi nhé!
Là con Heo đời đầu 7x nhé,nhưng trong nhà tớ là HH đấy,còn ở CQ mọi người gọi tở là "khủng long" huhuhu là "nước béo" hic hic có buồn không? nhưng so với những trái tim cần chúng ta giúp đỡ thì đã thấm vào đâu phải không các mẹ? Tớ mới biết về diễn đàn nhưng chưa hiểu lắm về những quy định và các HĐ nhiều vậy cả nhà giúp tớ với nhé!
hoan hô mẹ titdng vào nhà mình nhé. Chị ơi hội này "ăn chơi" dữ lắm. Có thể chủ nhật tới lên mừng nhà mới chị Phượng đó. Chị có đi được không, thu xếp đi với bọn em nhé chị. Chị vô nhà mình ở chổ này để tám chuyện xả stress nè : http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=1680

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Có thể chủ nhật tới lên mừng nhà mới chị Phượng đó. /QUOTE]

Muathu ơi, CN tới có đi ko? cho em thời gian chính xác để em tìm cách mượn xe, chứ để thuê xe thì nan giải ... quá :)

1,904
0
36

291179

Active Member

muathu chị ơi em gửi 200k góp gạch từ TK có đuôi ...27 nhé!

2,801
0
0

muathu

Muathu ơi, CN tới có đi ko? cho em thời gian chính xác để em tìm cách mượn xe, chứ để thuê xe thì nan giải ... quá :)
Đúng là nan giải quá em ạ :x nhưng mà chưa có ngày giờ cụ thể ngày 19/08 này thượng lương chị nghĩ chắc khoảng thứ 7 29/08 thì mình đi em ạ lúc đó chắc chắn đã xong có gì chị thông báo lại em sớm, các mẹ chuẩn bị tinh thần sáng 29/08 nhé :x:x:x

2,801
0
0

muathu

@me titdng: Có chị vào nhà thì Đà Nẵng vui lắm đấy :cstt08: hôm nào buổi trưa gởi ca được chị nhớ off cơm trưa chị nhé, Đà Nẵng off liên tục chị ạ vì kiểu gì các mẹ cũng ở lại ăn cơm trưa mà :)

679
0
0

songthao

Welcome me titdng, có thêm người, vui quá là lá la:cstt08:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Đúng là nan giải quá em ạ :x nhưng mà chưa có ngày giờ cụ thể ngày 19/08 này thượng lương chị nghĩ chắc khoảng thứ 7 29/08 thì mình đi em ạ lúc đó chắc chắn đã xong có gì chị thông báo lại em sớm, các mẹ chuẩn bị tinh thần sáng 29/08 nhé :x:x:x
Hehe, em đang lo CN tới đi thì đúng là nan giải...
Tại mọi người nhà em đang lên KH đi BN vào T7 tới :)
Nghe chị nói 29/8 thấy khỏe re

2,801
0
0

muathu

Ngày 14/08 nhận 200K từ Bluerose :x:x:x
Ngày 17/08 nhận 200K từ 291179 :x:x:x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Cho em góp 300k gạch xây nhà CSTT cho gia đình chị Phượng nhé. Mong sẽ có một mái nhà ấm áp cho cả gia đình. Em sẽ chuyển khoản cho chị Loan.

1,669
0
0

mesubim

Mừng chị metitdng dừng chân ở đây :cstt01:, nhà Đà Nẵng ăn tốt, chơi sành điệu và làm cũng giỏi nữa chị à, chư không ăn với chơi không như mẹ pink3 nói đâu nhé :) Mong diện kiến chị trong buổi ọp gần nhất@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
314
0
0

Me DiemNgoc

Mấy chị ơi , khi nào nhà chị Phượng khánh thành thì các chị ới em 1 tiếng nhé . Em có chút quà để mừng nhà mới của chị Phượng

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhận 600k tiền chị MẹTyruoi ủng hộ chị Phượng.
Chị Mùa thu ghi sổ, mai em đưa nghe.

2,801
0
0

muathu

Mấy chị ơi , khi nào nhà chị Phượng khánh thành thì các chị ới em 1 tiếng nhé . Em có chút quà để mừng nhà mới của chị Phượng
Em ơi mọi người ủng hộ ý tưởng món quà của em lắm nhé :x:x:x vì chị đang nghĩ cho nhiều nhà khác còn rất nghèo nữa nên mới ngập ngừng thế cám ơn em nhé :x:x:x chị sẽ xem và gửi cho em thông tin giá cả và kiểu @};-@};-@};-@};-@};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị Loan ơi, em vừa chuyển khoản 1tr, chị check giúp em nhé, đuôi TK là ..... 96582. Chị trích giúp em 300k gửi xây nhà cho chị Phượng nhé. Cám ơn chị :x

314
0
0

Me DiemNgoc

Em ơi mọi người ủng hộ ý tưởng món quà của em lắm nhé :x:x:x vì chị đang nghĩ cho nhiều nhà khác còn rất nghèo nữa nên mới ngập ngừng thế cám ơn em nhé :x:x:x chị sẽ xem và gửi cho em thông tin giá cả và kiểu @};-@};-@};-@};-@};-
Vâng . Em cảm ơn chị

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị Loan ơi, chiều qua em chuyển khoản 1 viên gạch nhỏ cho chị (200K :p) từ số TK ...6146. Em nhờ chị chuyển giúp tới chị muathu để góp gạch xây nhà cho chị Phượng chị nhé! Yêu các chị :-*:-*:-*

:cstt02: