(MS183/CN) 30.10.2009 - Trợ giúp bé Phạm Hoàng Hương Giang – 3 tháng tuổi ở thôn Thi Đống, Tân Chi, Tiên Du, Bắc Ninh mổ tim

499
0
0

Shortee2009

Ðề: Trợ giúp cháu Phạm Hoàng Hương Giang – 3 tháng tuổi mổ tim - ở Thôn Thi Đống - Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh

:( chỉ trong vòng 2-3 tuần ... đã nhận được 5 tin buồn của các bé :((... 5 linh hồn bé nhỏ đã ra đi về 1 nơi xa xôi nào đó ... cầu mong cho lình hồn các cháu được siêu thoát :(
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
5 lời cầu nguyện cho 5 linh hồn bé nhỏ :(

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Trợ giúp cháu Phạm Hoàng Hương Giang – 3 tháng tuổi mổ tim - ở Thôn Thi Đống - Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh

Cảm ơn sakura270416 đã giúp mình báo tin con!
Và cũng xin lỗi mọi người vì đến hôm nay em mới vào để post bài.

Thực sự em đã biết tin ngay từ ngày hôm đó, ngày 5.11, con khó thở, đến chiều thì mất, gia đình xin đưa về an táng luôn trong đêm. Em buồn lắm ko đủ can đảm báo tin cùng mọi người. Thực càng buồn hơn khi chúng em mới kịp gửi các báo để đưa tin về con mong đc chia sẻ một phần nào cho con và gia đình. Chưa làm được việc gì trọn vẹn thì con đã đi rồi.

Gửi đến con lời xin lỗi muộn màng của metyruoi, của CSTT! Cầu mong linh hồn con được siêu thoát!

420
0
0

Sông Cấm

Buồn quá, thế là một bé nữa lại ra đi. Cầu cho linh hồn con siêu thoát :(

1,007
0
0

Mường Tè

Xin chia buồn cùng gia đình bé:(:(:(. Cầu mong linh hồn bé được bình an.
Cảm ơn Mẹtyruoi.

1,122
0
0

SCP

Mong con hãy an nghỉ .
Chị Ruồi ơi , cố gắng lên nhé @};-@};-:cstt04: